Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimekutana na GF wangu wa zamani................Eti anataka tuoane!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mtambuzi, May 10, 2012.

  1. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #1
    May 10, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,571
    Likes Received: 681
    Trophy Points: 280
    Alikuwa ni GF wangu mwishoni mwa miaka ya tisini, akaenda kusoma Chuo cha Uhazili Tabora, alifanikiwa kupata kazi huko, akakata mawasiliano. Wiki iliyopita nikiwa wizara fulani kikazi nikakutana naye, kumbe alihamishiwa hapo mwanzoni mwa mwaka huu..............Akaniomba tukutane kwa mazungumzo.
    Nimekutana naye jioni hii akanisimulia kwamba aliolewa na kuzaa mtoto mmoja wa kiume, lakini baada ya miaka mitano ya ndoa aliamua kudai talaka kutokana na mateso ya mume...................Sasa anadai eti alikuwa ananitafuta sana, na lengo lake alitaka turudiane, kwani sasa amejua kwamba alikosea........... nilipomjulisha kwamba nimewowa.............akaniambia yuko tayari awe mke wa pili................ masihara eh.....!
     
  2. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #2
    May 10, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Hahahah dingiiiiiiii......ngoja kina Ngina waje, utazunguka biki leo!!! Lol
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    May 10, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    yaani unaogopa kukumbushia.
     
  4. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #4
    May 10, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Hahahah dingiiiiiiii......ngoja kina Ngina waje, utazunguka biki leo!!! Lol
     
  5. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #5
    May 10, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,571
    Likes Received: 681
    Trophy Points: 280
    Nimeshasema simtaki mie...........................!
     
  6. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #6
    May 10, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,571
    Likes Received: 681
    Trophy Points: 280
    Nani anataka ujinga huo.............Ingekuwa enzi zangu............LOL
     
  7. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #7
    May 10, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    inavyoonekana huyo nainai wako ulikuwa nae muda si mrefu enhee.. pole sana kwa jaribu kama hilo sijui mama ngina akijua atasemaje?..
     
  8. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #8
    May 10, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,571
    Likes Received: 681
    Trophy Points: 280
    Nimekwepa mtego huo..................yaani huyu ana makusudi mabaya kweli, sasa si kutaka kunitia katika dhambi..... ana bahati sana huyu nishaacha mambo hayo............LOL
     
  9. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #9
    May 10, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    Mkuu kisa chako nami kishawahi kunitokea utofauti ni kwamba mimi sijaoa na demu wangu wa kitambo bado yupo kwenye ndoa
     
  10. Asnam

    Asnam JF-Expert Member

    #10
    May 10, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 4,271
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Mmmh naenda kusema kwa mama kumbe leo kishitobe umemnunulia mbuzi na vyuku.
     
  11. m

    mbezibeach 2 Senior Member

    #11
    May 10, 2012
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mmmmh sidhani Kama huo ni ujinga ...ingawa uaminifu nao ni mzuri.
     
  12. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #12
    May 10, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,571
    Likes Received: 681
    Trophy Points: 280
    Acha unoko weweeee.........................!
     
  13. S

    Sweet Isha Member

    #13
    May 10, 2012
    Joined: May 9, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aahhh bwn mwache akumbushie tu na km vp nafsi inasoma amsogeze tu! Huwez jua kwann Mungu amewakutanisha tena labda yy ndo sahih kwake. Dah japo inakua ngumu kdg,,,
     
  14. Asnam

    Asnam JF-Expert Member

    #14
    May 10, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 4,271
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    wewe hata uninunulie samsung galaxy nakusemea tu.
     
  15. m

    mbezibeach 2 Senior Member

    #15
    May 10, 2012
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
     
  16. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #16
    May 10, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,571
    Likes Received: 681
    Trophy Points: 280
    Kuna kitu unatafuta............si bure, nishakwambia tutayamaliza kimya kimya lakini unakomaa tu.............. Kwanza ukisema wa mama Ngina nitakuruka kwamba sio mimi nilosema maneno hayo...........tuone atamuamini nani?
     
  17. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #17
    May 10, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,571
    Likes Received: 681
    Trophy Points: 280
     
  18. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #18
    May 11, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Heheh ukijidai kuruka mimi hapa nakuwa shahidi, mpaka kwa huyo kishtobe napajua!! Alafu dingi hapa kama umeficha kitu, ebu sema huwa mnakutana wapi vilee mkiwa mnakumbushia?? Lol
     
  19. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #19
    May 11, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,068
    Trophy Points: 280
    sasa si umuoe tu?
     
  20. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #20
    May 11, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Babu mtambuzi mpotezee huyo. wewe umeshazeeka tuachie sisi vijana
     
Loading...