Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimekukumbuka Spika wangu Mh. Sita

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Whisper, Jul 14, 2012.

  1. Whisper

    Whisper JF-Expert Member

    #1
    Jul 14, 2012
    Joined: Jun 2, 2009
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwa uchungu namlilia spika wangu makini, mzee wa speed na viwango. Yaani nikiangalia hawa vilaza waliobaki naona kama vile wanatafuta umaarufu kupitia mgongo wa Bunge. Kiti kimechuja, kimepwaya,hakina mashiko, chabaridi, kwa mbaaali naona kina rangi ya kijani, nikasema labda kwa kuwa spika ni mwanamke, basi ngoja tumuone naibu spika labda atakuwa ngangari. Heee! kumbe ni kopo na mfuniko, sioni kabisa mwanga wa matumaini. Yaani ndo kweli anahitaji maombi ili mindset yake ibadilike. Jamani labda tuwe tunaazima spika nchi yoyote ya karibu atufutie hii aibu yetu.
     
Loading...