Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimekuja rasmi

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by ndekia1, May 6, 2009.

  1. n

    ndekia1 Member

    #1
    May 6, 2009
    Joined: May 5, 2008
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Hellow member
    mambo zenu
    nimekuja rasmi naomba mnikaribishe
     
  2. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #2
    May 6, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Naam,

    Kwa niaba ya wenzangu napenda kusema "Tumekupokea Rasmi, tunaomba usome JF Rules kabla ya kwenda mbali na kisha soma Namna ya kutumia JF kwa ufanisi ndipo uendelee kuifaidi JF"!
     
  3. M

    Mpenzi wa Islam JF-Expert Member

    #3
    May 10, 2009
    Joined: Feb 10, 2008
    Messages: 2,295
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Helloooow ndekia1 our new member

    mambo zetu ni safi tu Ya kwako yakoje?

    Mkuu wetu kakupokea rasmi nasi kwa niaba ya wanachama wote tunakukaribisha kwa mikono miwili.

    Karibu sana katika JF.

    Ni matumaini yetu kubwa utakuwa na mengi ya kutu elimisha na kujielimisha toka kwetu.

    Mwisho heshimu maneno ya mkuu wetu na yaweke akili siku zote.
     
  4. Madela Wa- Madilu

    Madela Wa- Madilu JF-Expert Member

    #4
    May 10, 2009
    Joined: Mar 24, 2007
    Messages: 3,070
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135

    Unkaribishwa.
    Tuna kazi moja tu hapa Kumkoma nyani gilani, tukimkosakosa walau tumpunyue manyoya yake mkiani na kumpa aibu.
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    May 10, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Karibu...
    Be a confident member. Kwa kuitafuta blog hii tunaamini una ujasiri na una kiu ya kuleta mabadiliko katika jamii..
    Karibu.
     
  6. n

    ndonde Member

    #6
    May 10, 2009
    Joined: Dec 13, 2008
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mambo safi kabisa!
     
  7. The Farmer

    The Farmer JF-Expert Member

    #7
    May 10, 2009
    Joined: Jan 7, 2009
    Messages: 1,227
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Hellow Ndekia1, Karibu ndani ya JF ingia mpaka ndani. twategemea mengi na mazuri kutoka kwako!!
     
  8. Swahilian

    Swahilian JF-Expert Member

    #8
    May 10, 2009
    Joined: Apr 28, 2009
    Messages: 558
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    we pita ndaani! kaa pale au hapa nami nikungate sikioni' enh! sasa umwonae yule ana midevudevu ni mwenzetu hapa JF sawa enh! Nae yule alokodoa sana macho ni mpiganaji! ee! au unashangaa kijimwili chake! we tulia utaona shughuli yke, na yule alievaa telemka tuzoze ndo mkubwa humu ndani si unajua wazee wa shkamoo jazz! kuna bw. mdogo hayupo ndani sasa lakini umwonapo utajua 2 kuwa ni wa kipya kizazi, siye huwa hatujui kiuno chake ki wapi utasaidia?
     
Loading...