Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimekuja na kimbele nyuma

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by suri, Apr 10, 2012.

  1. suri

    suri JF-Expert Member

    #1
    Apr 10, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 314
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    salam wana thread!

    Mimi pia ni mgeni pande hii,nijejiunga jana ila mashkoro magen yamenifanya niwe na kimbele nyuma!
    Kimbele ni kwamba nilianza kuchangia thread na kupost zangu bila kuji intro!
    Nyuma ni kwamba nimegundua my mistake n i bow b4 u JF MEMBERS,i sory oo.Plz accept me ooo...!
     
  2. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #2
    Apr 11, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    karibu sana...
     
  3. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #3
    Apr 11, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Karibu sana JF mkuu.
     
Loading...