Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nimekuja chuo hapa mjini daslam bt life ishakuwa tite so cute mwenye mkwanja anitafute plz!!

Discussion in 'Love Connect' started by wise dide, Nov 21, 2011.

  1. wise dide

    wise dide Member

    #1
    Nov 21, 2011
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    kama upo serious naomba unitafute kwa 0759294263 pliiiiiiiiiiz hakikisha waweza nilea na raha zoooooote za dunia utazipata!!
     
  2. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #2
    Nov 22, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    Mi nawasubili viumbe wa chuo.hadi mwezi huu kuisha watakua washaanza kufulia, huo ndo utakua mda wa kuwaokota kama kumbikumbi.lakini ukiwafata ndo wamefungua chuo wana nyodo hao.hasa hasa nimepania wa mlimani.ntakua nawatega pale yenu bar, mamaland, la mambo, samaki na ambiance.sijui watanikwepea wapi.nawavutia pumzi tu. kama unataka wa kukulea nenda slipway,jolly,seacliff,graffee, g'burg sinza na jangwani seabreeze. mia
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Nov 22, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    acha hizo umepatia wapi hela ya kuingia net..
     
  4. zakiyah

    zakiyah JF-Expert Member

    #4
    Nov 22, 2011
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 240
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kama vp tukutafutie wa kukucameroon. au vp? cute wa kukuhonga hakuna humu.
     
  5. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #5
    Nov 22, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Asara tupu. kabla hujaingia JF ulishakutana na cute wangapi? kama unamtafuta cutehapa JF itakula kwako hakuna cute humu sema pesa wako nazo mtumiaji tu ndio hakuna sasa kama utaweza kuzitumua basi weka picha yako wakuone na wewe kama cute,manake usimtake cute kumbe wewe surako ni sibasi tuu.
     
  6. J

    Jonpius Member

    #6
    Nov 22, 2011
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahaaaaaaa....hakuna baba ntilie hapo chuoni kwenu uongee nae akuchukue mana nina hakika hela ya kula ndo inakusumbua.
     
  7. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #7
    Nov 22, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    JF is never boring~ The boss
     
  8. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #8
    Nov 22, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Dogo naona umeamua kujiuza. Akili yote umeshindwa kutafuta njia nzuri ya kujiongezea kipato.
     
  9. K

    Kiduku JF-Expert Member

    #9
    Nov 22, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 481
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ​kuna basha anatafuta ****** uko tayari?
     
  10. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #10
    Nov 22, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    JITU LIMESHINDIKANA, LINAKUJA KUJIFANYA LINASOMA CHUO! UFUSKA MTUPU! KAMA UKO SERIOUS...!!!!/??/ SERIOUS MY A..SS NYIE NDIO MNAJIFANYA WANAFUNZI NA KUVAA YUNIFOMU SISI TUNAWAONA VIGORI KUMBE WIZI MTUPU! hALAFU MBONA WW NI MWANAUME??? ALLEN GASTO ACHA UJINGA BWANA!
     
  11. Kwamex

    Kwamex JF-Expert Member

    #11
    Nov 22, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa mujibu wa M-Pesaleaks inasema wewe ni Alen Gasto, Ngoja nione kama TCU wanakutambua.
     
  12. Kwamex

    Kwamex JF-Expert Member

    #12
    Nov 22, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ngoja atatafutwa na wapenda Tigo ndo anachokitaka.
     
  13. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #13
    Nov 22, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,585
    Likes Received: 1,314
    Trophy Points: 280
    Utaolewa wewe.
     
  14. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #14
    Nov 23, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mmh! duniani kuna mambo!!
     
  15. Mangimeli

    Mangimeli JF-Expert Member

    #15
    Nov 23, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 1,158
    Likes Received: 200
    Trophy Points: 160
    me napita tu ntarudi mwakani ila nitamcoll jioni
     
  16. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #16
    Nov 23, 2011
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    nipo nyuma yako
     
  17. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #17
    Nov 23, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Kweli maisha magumu. Dah! Mungu wanasuru kaka zetu.
     
  18. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #18
    Nov 23, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,531
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Mimi nasubiri wanachuo wafulie nimvue mmoja laptop kwa bei chee.
     
  19. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #19
    Nov 23, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,104
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    kaka niko chini ya miguu yako tena upande wako wa masabuli sema kama uko serious, nimalize kazi apa apa
     
  20. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #20
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kijana amezoea kuruka ukuta huyo msameheni.
     
Loading...