Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimekudondokea sana Halima Mdee!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by mayenga, Apr 6, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #1
    Apr 6, 2011
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,412
    Likes Received: 205
    Trophy Points: 160
    Mheshimiwa sana,

    Pole na Majukumu.

    Kawaida ya binadamu makini na mahiri ni kuthubutu kufanya kile anachoamini ni sahihi.Kuikweli mtazamo wangu kuhusu wewe Mheshimiwa ingawa ni wa kiharakati lakini upande wa pili wa shilingi ni kwamba unaniacha hoi sana.Huwa najiuliza kwanini hisia zangu kwako hazikomi lakini sijui ila inatosha kusema kuwa nimekudondokea.

    Ndoto zangu niziotazo kwako ni kwamba nikibahatika kukubaliwa ombi langu ,mtoto wetu wa kwanza atasoma shule za kata lakini zilizoboreka,kwani hata kama sisi tukishindwa mtoto huyu kwa harakati zake hatakubali kukalia mawe au kusomea chini ya mti.Ndoto hii haikomei hapo,inaendelea kueleza kuwa utakuwa mama wa mfano wa kuigwa ukiwa nami.Kwa uchunguzi wangu wa haraka inaonesha tuko fani moja,ubishi na harakati hazitaishia mjengoni bali hata nyumbani,utadai haki unayostahili na utapewa.

    Juhudi zangu za kukupata na kukutana nawe live zimegonga mwamba,inaonekana wengi wao hasa ambao nimejaribu kuwaeleza wanipatie contacts zako walinibania,nadhani lengo lao ni kama langu lakini wenyewe ni midomo zege hawawezi kuongea na kujieleza.Mheshimiwa nina uhakika hautaniacha kwenye foleni,kiukweli nimekudondokea!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  2. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #2
    Apr 6, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    haki ya kujieleza
     
  3. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #3
    Apr 6, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,200
    Likes Received: 526
    Trophy Points: 280
    'We!! Acha tabia mbaya'
     
  4. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #4
    Apr 6, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,092
    Likes Received: 1,440
    Trophy Points: 280
    Maombi yako nina wasiwasi nayo, inabidi yaundiwe tume isije ikawa unataka kupata tu umaarufu kupitia kweke, au uliposikia wamepewa mil. 90 za magari udenda unakutoka.
     
  5. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #5
    Apr 6, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hongera sana!!!
     
  6. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #6
    Apr 6, 2011
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,412
    Likes Received: 205
    Trophy Points: 160
    Ahsante
     
  7. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #7
    Apr 6, 2011
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,412
    Likes Received: 205
    Trophy Points: 160
    Siyo hivyo mkuu.Teh!teh!
     
  8. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #8
    Apr 6, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    hii nayo kali ya mwaka!!! nikupe no zake?
     
  9. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #9
    Apr 6, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Nenda kazungukezunguke dodomya. Wapo huko sasa.
     
  10. Aza

    Aza JF-Expert Member

    #10
    Apr 6, 2011
    Joined: Feb 23, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    hahahaaa yani ili jukwaa lina mambo kweli
    aya kila la heri namba yake kuipata cjui
    kwann km kiukweli umedondoka ivo,usiende dodoma?
     
  11. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #11
    Apr 6, 2011
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,009
    Likes Received: 864
    Trophy Points: 280
    nimeukumbuka ule wimbo wa 20% .....'tamaa mbaya'!
     
  12. P

    Pokola JF-Expert Member

    #12
    Apr 6, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 714
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    0784 900 882
     
  13. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #13
    Apr 6, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kitendo cha kumwambia umemdondokea basi inaonesha kabisa kuwa huna uwezo wa kuwa nae kwa mchanganuo uliotupa hapa,kwani maneno yako yanaonesha tayari umedondoka kwake na utakuwa tayari kuwa chini yake.
    Ukipata nafasi ya kumpata basi tujuze tukupe hongera.
     
  14. Nico1

    Nico1 JF-Expert Member

    #14
    Apr 6, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 649
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Hivi bwana mkubwa upo serious mbona unanitisha lakini jaribu yasiishie humu we mtegee akiwa kwenye shughuli zake za kawaida kisha itoe kauli yako
     
  15. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #15
    Apr 6, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kweli binadamu hatufanani............... na hatutaweza fanana...........
     
  16. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #16
    Apr 6, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Bunge limeanza hebu jaribu kuwasilisha mada Bungeni Mayenga unaweza kufanikiwa
     
  17. FiQ

    FiQ JF-Expert Member

    #17
    Apr 6, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 479
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sikiliza njoo Kinondoni B mt ufipa 32. Makao makao makuu ya cdm. mh. Huyu anakuja mara kwa mara kwa shughuli za kichama.bt kwa sasa wapo mjengoni.
     
  18. m

    mgalisha Member

    #18
    Apr 6, 2011
    Joined: Oct 16, 2010
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongera kwa kuelezea hisia zako....!!
     
  19. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #19
    Apr 6, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    I like her,mbaya tu kanipita umri na kila kitu
     
  20. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #20
    Apr 6, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 481
    Trophy Points: 180
    jaribuni kumuelewa mleta mada...amefikisha ujumbe ambao wengi hamjaelewa ila mnakimbilia kudhani ni yale
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...