Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimekoswa koswa kuibiwa kwenye tigo Pesa leo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by LEGE, Dec 31, 2011.

  1. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #1
    Dec 31, 2011
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,496
    Trophy Points: 280
    Leo nimenusurika kuibiwa kwenye akount yangu ya tigo pesa.
    Mkasa wenyewe ulikuwa kama ifuatavyo nilikuwa nataka kutoa pesa kwenye akaunti yangu ya tigo pesa.Nilifuata process zote na mpaka nikatumiwa msg kuwa huduma yangu imefanikiwa.
    Chaajabu wakala akadai kuwa msg kwake haija ingia hivyo nisubiri masage iingie kwake ndiyo anipe fedha nilisubiri kama saa zima ikawa kimya nikapiga simu costormer care kama kawaida yao hawakupokea.Chaajabu yule wakala alinipa namba ya simu akasema akasema ni namba ya tigo pesa coster care namba yenyewe ni 0714 767738 nikampigia akapokea dada 1 akanizingua sana akasema nimtajie namba yangu ya sim na niiache hewan nilikaa hewan kama nusu saa na zaid nikampa wakala akaongea nae akajifanya sijui anamtajia namba.
    Kiukweli na haraka haraka hawa jamaa ni wezi wa kutupwa mnaotumia huduma hii kuweni makini sana na hawa mawakala wao ni wezi wa kutupwa.

    Kingine inamana hao tigo wana namba ngapi za costormer care???

    Mmenikosa wezi wakubwa nyie.
     
  2. amkawewe

    amkawewe JF-Expert Member

    #2
    Dec 31, 2011
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 2,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Rekebisha heading
     
  3. u

    utantambua JF-Expert Member

    #3
    Dec 31, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,374
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Usikimbilie kuwahukumu kuwa walitaka kukuibia ingawa ni kweli tatizo hilo la kufanya transaction na kutopata message ya confirmation hutokea (nshakua victim wa hilo na nilipofuatilia nilihudumiwa fresh kabisa). Cha kufanya ikitokea hali hiyo wewe chukua details zote mfano jina na namba ya wakala, tarehe ya transaction, na kiasi cha pesa ulichokua unakusudia kutoa, kisha nenda na taarifa hizo kwa kituo cha huduma cha tigo utapewa ile message ambayo iligoma kuja kwako na kwenda kuchukua pesa yako. Sema tu kuna usumbufu flani wa kuwafuata kwa kuwa wao namba yao ya simu ya huduma kwa mteja haipatikani kirahisi lakini vinginevyo hakuna wizi hapo.
     
  4. G

    Geka Senior Member

    #4
    Dec 31, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 176
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Khah! Hiyo heading bhana, au ndo unataka uufunge mwaka hapa JF?:hat:
     
  5. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #5
    Dec 31, 2011
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    duh! Mkuu umestua watu na heading yako,rekebisha tafadhari...
     
  6. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #6
    Dec 31, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    ma-bwabwa yamevamia yako bize kweli kupromote bidhaa yao ambayo lazima waikali kuipa strength valve
     
  7. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #7
    Dec 31, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mbona ujaweka jina la wakala na sehemu iliyopo ili na sisi tusiliwe tigo maana wewe tayari.
     
  8. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #8
    Dec 31, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    punga hilo... nadhani yamepewa masurufu basi yanahangaika kweli kupata mileage kila kona:hat:
     
  9. J

    Jadi JF-Expert Member

    #9
    Dec 31, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 1,144
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Mi nilijua wamekuvua suruali ukashtuka kabla hawajala tigo yako,pole sana na hongera kwa kushtukia dili
     
  10. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #10
    Dec 31, 2011
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
     
  11. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #11
    Dec 31, 2011
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Dah! Hii hatari basi....
     
  12. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #12
    Dec 31, 2011
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    mimi nilifikiri kuwa walitaka uwape tigo ya watoto wa mjini.
     
  13. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #13
    Dec 31, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    mchicha mwiba utamjua tu!hatupumulii visogo kama vipi katafute mabasha katika kumbi za taarabu!
     
  14. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #14
    Dec 31, 2011
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,496
    Trophy Points: 280
    Wakuu mbona mnafika mbaali kwa kufikiria upuuzi na ufirauni usio na maana mmeacha kuchangia mada mmekimbilia kwenye tigo ya cameroon wakuu nimekosea kidogo tu nilikuwa namaanisha TIGO PESA yangu na siyo hivyo mmaanishavyo nyie.
    Inaonekana mwakaa mwa waza huo upuuzi kweli cameroon amewashika wengi.
     
  15. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #15
    Dec 31, 2011
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,496
    Trophy Points: 280
    shukran mkuu kwa kunistua.
     
  16. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #16
    Dec 31, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    huwezi kukosea na kujitukana
    lazima unajua unachofanya....
     
  17. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #17
    Dec 31, 2011
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,496
    Trophy Points: 280
    acha ukimbora wewe mbona unakuwa na mawazo na fikra za kicameroon mda wote au ndiyo michezo yako nin ya kupumuliwa kichogoni??

    Mim nimekosea tu uandish kidogo basi kusikia tigo tu masaburi yako yamekuwaasha mwenyewe..
     
  18. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #18
    Dec 31, 2011
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ah! We nae bhana! Kumbe tiGO hiyo! Nawahi bar!
     
  19. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #19
    Dec 31, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,316
    Likes Received: 3,115
    Trophy Points: 280
    loh! ? ? ?
     
  20. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #20
    Dec 31, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Inatokea mara nyingi msg kuchelewa. Kuna siku nilimuamishia mtu kutoka voda kwenda tgo, msg hakuipata hadi ikabidi niende ofisi za voda wanirudishie hela kwenye akaunti. Transactions za mobile sio za kuziamini sana.
     
Loading...