Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimekosea ? Nipo sahihi? Please help

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mimi ai, Apr 13, 2012.

  1. m

    mimi ai Member

    #1
    Apr 13, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Since nimeona ni ngumu kupata the perfect man to stay with for serias relationship. Nimedecide kuwa na mwanaume mmoja hivi kutoana upweke na kukidhi tamaa zetu za kimwili.
    Ni mume wa mtu but yupo available....(divorced partialy)
    ni rafiki yangu kwa muda mrefu ni mzuri sana. To me its better this way
    hatuna commitment towards each other tupo tu kupeana raha.
    Sijali kuhusu future cause future huwa siioni naishia tu kuumia
    nimekosea?
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Apr 13, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Ngoja waje wa "No Strings Attached" watakuelewesha.
    Am old fashioned, nikikuduu tu lazima kuwe na commitment za aina fulani lol
     
  3. sun wu

    sun wu JF-Expert Member

    #3
    Apr 13, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    do whatever your heart pleases (kinachokupa raha)..

    So long as hakuna third parties wanaoumia wala hakuna mmoja wenu anayeumia.., ila inabidi nyote muwe on the same boat, haya masuala ya mapenzi mmoja wenu hachelewi kupenda zaidi na kudai commitment (wivu n.k.) anyway just cherish the moment and let tommorrow take care of tommorrow.., (narudia hakikisha furaha zenu azimuumizi any third part, mfano familia ya huyo rafiki yako)
     
  4. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #4
    Apr 13, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Hayo ndo maisha sasa usimsukume tu lakini
     
  5. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #5
    Apr 13, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Mhhh future is not there for you
    Why is not there
    Kwa nini umekata tamaa mapema kiasi hicho
    Mume wa mtu, partially divorced and u still call it commitment
    Mhhh sijaelewa hapo
     
  6. m

    mimi ai Member

    #6
    Apr 13, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sijali kuhusu future. Sina commitment nae i mean sijui tutafunga ndoa au tutaishi pamoja,tupo tu kupeana raha maishani sipendi kustay in bad relationships za kitapeli
     
  7. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #7
    Apr 13, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    jamani umeshalingalia katika mtazamo mpana zaidi? mm nakuuliza ukinijibu maswali haya basi nitakupa majibu yangu.
    swali #1= je ni divorced officially?
    swali #2= anao watoto?
    swali #3= je wewe hupendi kuwa na familia yako like hupendi kuwa mke na mama wa watoto?
    swali #4= unayo amani nafsini mwako? kwamba imani yako haikusuti wala hujiskii kuwa unakosea?
    jibu maswali haya kisha nitakwambia kitu ndugu yangu.

    professional chancellor
     
  8. m

    mimi ai Member

    #8
    Apr 13, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sijui kuhusu familia yake wala i don care .wala simzuii wala kumcontrol .nipo tu kwa raha zetu kila mtu anaendelea na maisha yake.
     
  9. m

    mimi ai Member

    #9
    Apr 13, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndo majibu hayo

     
  10. K

    Kidzude JF-Expert Member

    #10
    Apr 13, 2012
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 1,774
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    ur wrong dada tena unatafuta nuksi. ni heri ungepata sinlge and mingling. wapi utampata akufaaye, kamwe huwezi. mume bora atoka kwa mungu. katubu umurudie mungu umutumikie kiukweli mambo yote yatafwata. maana hakuna binadamu mkamilifu utakayemuona chini ya jua.
     
  11. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #11
    Apr 13, 2012
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Aiseeee!! Kwa mtazamo wangu umekosea sana.
     
  12. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #12
    Apr 13, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Relationship mbaya za kitapeli
    Unajuaje na huyo japo ni mume wa mtu (divorced partially mean bado ni mume wa mtu hawajaachana rasmi) ana malengo ya muda mfupi na wewe
    Siku wakirudiana na mke wake rasmi na wewe si utaachwa kwenye mataa
     
  13. m

    mimi ai Member

    #13
    Apr 13, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unadhani yote hayo sifanyi?
     
  14. m

    mimi ai Member

    #14
    Apr 13, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    only time will tell
     
  15. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #15
    Apr 13, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    so basically, friends with benefits ni nzuri na sio nzuri saa nyingine.
     
  16. sun wu

    sun wu JF-Expert Member

    #16
    Apr 13, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Kama kuna mtu anaumia, then its not worth it..., kama kuna shida nyumbani kwa rafiki yako itapelekea kutokuwa na furaha (hapo utakuwa humtendei haki rafiki yako, wala wewe mwenyewe) na mwisho wa siku unaweza kujiletea ugomvi au kujipatia sifa mbaya (na kumbuka when you are in this relationship, unajizibia kupata relationship nyingine).

    Kama unataka no strings attached tafuta someone with really no strings attached somewhere else. By the way umesema hutaki relationship za kitapeli but its seems like you are in one...
     
  17. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #17
    Apr 13, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Hayo ndo maisha uliyochagua duh.Kweli kina lulu wamekuwa wengi.Kila la heri na life style yako ila chunga mtu asijeakakufia kifuani kwako.
     
  18. m

    mimi ai Member

    #18
    Apr 13, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nikuulize kitu? Mwanaume akimfumania mke wake anaweza kurudiana nae?
     
  19. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #19
    Apr 13, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Hujakosea, sometimes bora kujilipua kihivyo ili kuilinda furaha na amani ya moyo.
     
  20. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #20
    Apr 13, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    na mimi natafuta wa aina hii aisee
     
Loading...