Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimekosea ? Nipo sahihi? Please help-shukrani kwa wanajamii

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mimi ai, Sep 17, 2012.

  1. m

    mimi ai Member

    #1
    Sep 17, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuna siku nilipost hapa kuomba ushauri kuhusu mahusiano yasiyo rasmi niliyotaka kuyaanzisha na bwana mmoja hivi ilisomeka hivi in red
    Nimekosea ? Nipo sahihi? Please help
    Since nimeona ni ngumu kupata the perfect man to stay with for serias relationship. Nimedecide kuwa na mwanaume mmoja hivi kutoana upweke na kukidhi tamaa zetu za kimwili.
    Ni mume wa mtu but yupo available....(divorced partialy)
    ni rafiki yangu kwa muda mrefu ni mzuri sana. To me its better this way
    hatuna commitment towards each other tupo tu kupeana raha.
    Sijali kuhusu future cause future huwa siioni naishia tu kuumia
    nimekosea? nashukuruni kwa ushauri mlionipa,
    nilisitisha mahusiano na yule bwana ingawaje alisikitika sana.kwa sasa ndio nipo alone but najisikia vizuri sana na Mungu ananibariki mno.namshukuru mungu kwa kunipa akili na uzuri hili nitawaeleza siku nyingine
     
  2. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #2
    Sep 17, 2012
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Hongera sana kwa kufanya maamuzi magumu. Mungu azidi kukupigania, ipo siku mambo yatakuwa kwenye mstari
     
  3. m

    mossad Member

    #3
    Sep 17, 2012
    Joined: Mar 20, 2009
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mungu aendelee kukubariki kwa kuchukua uamuzi mzuri wa kuachana na mume wa mtu. Endelea kumtumikia na kumtumainia Mungu kwani yeye ndo anajua ni yupi aliyekutayarishia ili awe wako wa milele.
     
  4. E

    ESAM JF-Expert Member

    #4
    Sep 17, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Hongera kwa kuachana na uzinzi, cha kufanya sasa mtafute na kumjua Mungu wa kweli na baada ya hapo mwombe akupe wa kwako ili uepuke mtego wa uzinzi na uasherati. Nakutakia maisha mema
     
  5. V

    Von Mo JF-Expert Member

    #5
    Sep 17, 2012
    Joined: May 7, 2012
    Messages: 1,676
    Likes Received: 553
    Trophy Points: 280
    hongera, umenena vema
     
  6. m

    muhanga JF-Expert Member

    #6
    Sep 17, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 871
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    wanaume waliooa ni wazuri kwa wanawake walioolewa, inakuwa ni kukidhi kiu zenu tu halafu kila mtu anajiendea kwa mke/mumewe... kwa nyie ambao hamjaolewa tafuteni wa kuwao tu vinginevyo mtaishiaga kuumia roho tu
     
  7. L

    Ledwin JF-Expert Member

    #7
    Sep 17, 2012
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 227
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
     
  8. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #8
    Sep 17, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    Huyu Mungu jamani atatia akili. Yaani anakubariki kwa kuzini na mume wa mwenzio ambae hawajaachana officially? Huyo mama akikufumania ugoni uje hapa tumlaani huyo Mungu wako. Unajizibia baraka bureeee
     
  9. L

    Ledwin JF-Expert Member

    #9
    Sep 17, 2012
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 227
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kweli kabisa King'asti,Yaani bora mmi ai ukamuomba msamaha huyo uliyemwibia mume, maana hujamtendea haki kwa kweli.
     
  10. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #10
    Sep 17, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,098
    Likes Received: 16,022
    Trophy Points: 280
    Ulikosea ila madhali umeachana naye basi umefanya jambo jema sana.

    Sasa ni kuhakiki hutorudia tena hilo kosa.
     
  11. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #11
    Sep 17, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Hongera, utampata wa kwako atakayekufaa kwa wakati usiodhania. Usichoke kumuomba Mungu wako.
     
  12. m

    mimi ai Member

    #12
    Sep 18, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  13. m

    mimi ai Member

    #13
    Sep 18, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hawajaachana officially lakini wameachana tena huyo mama kaolewa
     
  14. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #14
    Sep 18, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    kuna kitu nahisi nikashindwa kukielewa hapa, unamzungumzia Mungu muumba wa vitu vyote? au mungu mwingine tu?
     
  15. L

    Ledwin JF-Expert Member

    #15
    Sep 18, 2012
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 227
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
     
  16. neggirl

    neggirl JF-Expert Member

    #16
    Sep 18, 2012
    Joined: Jul 30, 2009
    Messages: 4,829
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Nahsi kama sijaelewa. Eitheir kwa ukilaza wangu au mhusika anadanganya au kuchanganya mambo.

    Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
     
  17. L

    Ledwin JF-Expert Member

    #17
    Sep 18, 2012
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 227
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mhhh mara kamfumania hamtaki tena,leo huyo mke mwenzio kaolewa... jana hawajaachana officially,kesho wameaachana tena,keshokutwa sijui itakuwaje .....duuu haueleweki.....embu mimi ai kajipange tena ,nahisi unaongea uongo hapa????
     
  18. m

    mimi ai Member

    #18
    Sep 18, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  19. m

    mimi ai Member

    #19
    Sep 18, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ukweli ndo huo usibishane na taarifa ya habari hutoshinda
     
  20. m

    mimi ai Member

    #20
    Sep 18, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huelewi kwa ukilaza wako sio jingine
     
Loading...