Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimekosea nini TENA MODS!??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by LoyalTzCitizen, Dec 29, 2010.

  1. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #1
    Dec 29, 2010
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kama nimewakweza kwa kutuma thread mpya na hamkuipenda mamods mtanisamehe! ila nataka kujua kitu gani nimefanya wrong kutetea JF ktk kitu nilichoona very unethical! naomba sababu ya kuifuta thread yangu ambayo sikuona kama ina matataizo yoyote ktk kufunza jamii! na pia ningependa kutoa hoja kama mkiona thread haina au haifai hapa jamvini basi ingekuwa ni busara sana kuwajulisha waliotuma ili waelewe sababu ya threads zao kufutwa! hiyo ni busara sana!

    Pia inasaidia kijifunza! next time mtu awe makini zaidi na atume sensible stuff accordingly! Lakini kwa mtazamo wangu kuzidelete threads bila taarifa haisaidii kwa sisi wafuasi wa JF! Guys kama ikiwezekana just use PMs! kama sisi wastaarabu tataelewa ila kuzifuta tu inaonyesha dharau na sio wote tunapenda tabia hii!Tunapenda JF basi tuonyeshane ustaarabu na tuelimishane! Thank you! NOT HAPPY CITIZEN, ONLY FOR TONIGHT AND GOOD NIGHT! nimechukia!
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Dec 29, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Pole sana! Kuna MODs wako kwenye majaribio hao ndo hufanya maloloso bila kueleza sababu
     
  3. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #3
    Dec 29, 2010
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
     
  4. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #4
    Dec 29, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Dec 29, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,096
    Likes Received: 5,663
    Trophy Points: 280
    mkuu mm sio mods ila ile thread yako iliingia sana kwenye life la mtu... na inaonyesha kama ilikaa kibaguzi manake yule dada ameolewa na mzungu sasa inaonekana kama unambagua mme wake
     
  6. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #6
    Dec 29, 2010
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mkuu niliileta for the sake ya MM na JF sasa nimehusika na nini huko!????? na sikumbagua mtu! i thought i was a thinker man!!!! ok different perceptions! lol!
     
  7. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #7
    Dec 29, 2010
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
     
  8. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #8
    Dec 29, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ile thread inayohusu U-turn? mwachie founder mwenyewe anajua avyodili na yule ngedere.
     
  9. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #9
    Dec 29, 2010
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,030
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    Hah! malaria sugu hiyo ndio avataar yako kwa sasa!?
     
  10. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #10
    Dec 29, 2010
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,680
    Likes Received: 4,516
    Trophy Points: 280
     
  11. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #11
    Dec 29, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    [​IMG] Paja la aunt ezekiel..

    [​IMG]

    ujajua tatizo??pole sana welcome to NEW JF::
    Umeitaman badala ya kuipenda





     
  12. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #12
    Dec 29, 2010
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Heh! Malaria Sugu umefufuka? sasa hii Avatar nayo mbona mushkel mkuu!????
     
Loading...