Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimekoma kutumia Airtel Money.

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Micha, Oct 17, 2012.

  1. Micha

    Micha JF-Expert Member

    #1
    Oct 17, 2012
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 269
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Jana jioni nikiwa mitaa ya Sinza nilikuwa natafuta sehemu ambapo ningeweza kuweka Airtel Money kwenye simu yangu ili nimtumie mtu, nilikuwa nataka kiasi kama cha laki 2 mbili. Nikaanza kuulizia kwenye maduka amabyo yalikuwa na vibao vinavyoonyesha kuwa ni wakala wa Airtel Money lakini cha ajabu kila duka/kibanda nilicho ulizia hawakuwa na Airtel Money, zaidi tu ya kunijibu kuwa Airtel Money haipatikani, wanatusumbua sana, hawatuletei, hatupati virtual money, nina virtual kidogo siwezi kukupa yote… na blah blah za hivyo. Nilizunguka zaidi ya maduka/vibanda 10 na sikuweza kufanikiwa ila duka la Mwisho nililofika pale Survey ndiyo walionikatisha tama kabisa, nakumbuka dada muuzaji alinijibu kuwa mimi ninayo laki 2 lakini siwezi kukupa yote kwa sababu wateja wegine watakaosa, labda nikuuzie elfu 50 tu! Nuilichoka na hiyo 50 sikuchukua, mimi nilifikiri raha ya mfanya biashara ni kuuza kumbe kuna wengine wana reserve huduma kwa wateja ambao hata hawajulikani watakuja saa ngapi?

    Airtel kwa kweli mnakatisha tamaa na huduma yenu hii mbovu kabisa, kumbe mnajua haipatikani ndiyo maana mnatuchosha na matangazo yenu kuwa inapatikana bure, mmekimbilia kututangazia matangazo yasiyokuwa na maana badala ya kuhakikisha upatikanaji wa huduma kwanza. Halafu na nyie wauzaji/wakala kwanini mnakubali kuweka matangazo ya huduma hiyo wakati mnajua haipatikani?

     
  2. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #2
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Aaaaaaaaaaah! wamekata men!
     
  3. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #3
    Oct 17, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,637
    Likes Received: 1,223
    Trophy Points: 280
    WalishindWa wakiwa na ZAP unadhani AIRTEL MONEY itaweza? VODA NA TIGO ndiyo mpaka vijijini.
     
  4. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #4
    Oct 17, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,352
    Trophy Points: 280
    Kizuri hujiuza kibaya hujitembeza. Hii nguvu ya matangazo yao inanipaga mashaka sana na authenticity ya service yao!
     
  5. omben

    omben JF-Expert Member

    #5
    Oct 17, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 652
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Njoo Mbeya unachukua kiasi chochote unachotaka.
     
  6. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #6
    Oct 17, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    atoke dar aje mbeya eti?
     
  7. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #7
    Oct 17, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,171
    Likes Received: 4,714
    Trophy Points: 280
    Mambo yote M-PESA!

    Period!
     
  8. Micha

    Micha JF-Expert Member

    #8
    Oct 17, 2012
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 269
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tayari nimesajili huko, naona mzigo unapatikana kila kona.
     
  9. c

    christmas JF-Expert Member

    #9
    Oct 17, 2012
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 2,485
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    mh wamekusikia wahusika, pole sana
     
  10. N

    Nzagamba Yapi Senior Member

    #10
    Oct 17, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 169
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tar 8 walitutumia sms za kubadili password,nikabadili juzi nikanunua mpesa kama 250,000 kwa mara ya kwanza kutuma airtel money,nikawa namtumia jamaa yangu kama laki 2 hivi,cha kushangaza password ikawa tatizo attempts zote 6 zikafail wakalock simu nikaenda ofisini kwao wakasema utapigiwa simu mpaka sasa siku ya pili sijui hatima ya pesa yangu,

    Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
     
  11. LexAid

    LexAid JF-Expert Member

    #11
    Oct 17, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 1,950
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hawa jamaa hata IS yao ya speed kuliko zote wanayoisfia ni Ushuzi mtupu. In fact it is the slowest one in the market. Sijui TCRA inafanya nini. This is Daylight Robbery!
     
  12. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #12
    Oct 17, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Watu wanalalamikia flotation zao zinasumbua sana nadhani watajirekebisha.
     
  13. K

    Kishalu JF-Expert Member

    #13
    Oct 17, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 571
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    pamoja na matatizo mengi waliyonayo hawa Airtel money lakini vyombo/taasisi ambazo zinahuzuka kuwapa license ya kuendesha bado wapo kimya tu maana Internet yao hamna chochote kabisa yaani unategemea 3G volume lkn hata 1G bado shida (TCRA wapo) kuhusu money kwani BoT wamesafiri? tunaomba wafanye kazi
     
  14. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #14
    Oct 17, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    wamekataaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  15. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #15
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,574
    Likes Received: 3,800
    Trophy Points: 280
    Nzagamba Yapi ndugu yangu eti wakiblock inachukua wiki mbili kufungua account yako tena. Mimi sijawahi pata logic ya hii kitu.
    mimi pia natumia airtel wiki mbili zilizopita nilikuwa nashughulikia airtel money account yangu jamani walinizungushaaa...mara ooh baada ya masaa 48 utatumiwa ujumbe..ooh baada ya masaa 48 password itarudi 1234 then utabadili..mara ohh account yako haina hela ndo maana tunashindwa kuaccelerate tatizo lako kwa IT..mara ohh nenda kasajili namba yako...kumbe namba ishasajiliwa maana nlikuwa naweza access ile menu after 150*60#.mara ohh umepiga maranyingi so usipige tena subiri 48 hrs itakuwa sawa..nikangoja three days nkajaribu holla...nikapiga ndo nikaambiwa two weeks ndo account yako itakuwa ok watanitumia message. Tarehe 14 ndo wiki mbili ziliisha leo 17 sioni msg sioni simu..na wala siwatafuti.
    Nmenunua line yangu ya tigo napata sms za bure..net bure...dk 15, na tigo pesa....ol kwa sh. 450.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. C

    CAY JF-Expert Member

    #16
    Oct 17, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 499
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hapo kwenye red,ni tatizo kwa wafanya biashara wengi.Hii imenitokea several times.Bottom line,"umebugi meeeeeen"
     
  17. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #17
    Oct 17, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Hiyo eateli mane ni balaa, nilituma shs.40,000 tu! kwenda Masasi nilijuta; mpokeaji alihangaika sana kuipata na mwisho aliipata kwa kulipa 5000 kwa mtoaji. Hawana loloteeeee !Wamebugi meeeeeen!
     
  18. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #18
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Mwambie aamie airtel
     
  19. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #19
    Oct 17, 2012
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,600
    Likes Received: 808
    Trophy Points: 280
    Bure ni ghali!
    Si wanatangaza kwamba kutuma na kupokea pesa ni bure? Sasa faid wanapataje? Au ndo hayo mateso bila chuki?
     
  20. Mtoto halali na hela

    Mtoto halali na hela JF-Expert Member

    #20
    Oct 17, 2012
    Joined: Aug 10, 2012
    Messages: 14,770
    Likes Received: 685
    Trophy Points: 280
    Vya bure ni ghali, tafakari chukua hatua!
     
Loading...