Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimekoma jamani! Hiki chumba ni balaa tupu

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Sunshow, Feb 20, 2012.

  1. Sunshow

    Sunshow JF-Expert Member

    #1
    Feb 20, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 943
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Nimekuja zangu kikazi katika mji huu jina kapuni. Baada ya kufika nikapokelewa na rafiki yangu. Tukiwa standi, nilimwambia anisaidie kutafuta hotel nzuri ya kulala na yeye akajibu nisiwe na shaka nitaenda kulala nyumbani kwake. Basi tukaenda hadi nyumbani kwake na baada ya mazungumzo akanipeleka kwenye chumba nitakacholala.

    Tukatakiana usiku mwema na yeye kwenda kulala chumbani kwake. Mimi baada tu ya kuzima taa ndipo balaa lilipoanza. Chumba kimejaa panya sijawahi ona! Panya vurugu mtindo mmoja hadi wanataka kunitafuna miguu.

    Zaidi ya hapo, chumba kimejaa mbu japo kuna neti lakini kelele za mbu huwezi kulala hata uwe umelewa vipi. Sasa najiuliza hivi huyu rafiki yangu amenifanyia makusudi au ni ukarimu tu maana hapa natamani niende nikalale ndani ya gari.
     
  2. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #2
    Feb 20, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Hapana hajakufanyia makusudi kwa sababu kwake hii hali keshaizoea. Unapoyazoea mazingira yako unaona ni kawaida ila kwa mwingine ni tofauti. Huna jinsi mkuu vumilia mpaka asubuhi hao panya nasikia wakikung'ata unakuwa bonge la tajiri
     
  3. Sunshow

    Sunshow JF-Expert Member

    #3
    Feb 20, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 943
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Yaani asubuhi naiona kama wiki. Kusema kweli najuta na nimekoma.
     
  4. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #4
    Feb 20, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Ndo uanaume huo.
     
  5. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #5
    Feb 20, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Tafuta konyagi au chochote ulale . Kwani hao mmbu watamaliza damu yote uliyonayo ? Wao watakula wapi ? Au haujui tunategemeana ? Vunga na ulale .
     
  6. Sunshow

    Sunshow JF-Expert Member

    #6
    Feb 20, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 943
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Nimejaribu kuwasha taa na kulala lakini hawa panya ni wa ajabu kweli kweli wanafukuzana hivi hivi nikiwa nawaona.
     
  7. Sunshow

    Sunshow JF-Expert Member

    #7
    Feb 20, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 943
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Natafuta neno la kumwambia asubuhi hadi nakosa. Je nimshukuru kwa ukarimu wake au nimchane live?
     
  8. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #8
    Feb 20, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Mkuu usilipe wema wake kwa kumdhalilisha, huo ndio uwezo wake, kama ulitaka bure basi bure umeifaa, ila kama ulitaka nafuu, basi nafuu na nafuu yake pia

    kama hujapenda ondoka kalipe hoteli, unachofanya si kizuri, kudhalilisha aliyekupa nafasi yake kwa uwezo wake, kama angewez angeishi masaki na wewe usingeleta hii fookin post hapa

    KWELI TENDA WEMA WENDE ZAKO
     
  9. Sunshow

    Sunshow JF-Expert Member

    #9
    Feb 20, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 943
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mkuu wala sijamdhalilisha na bado nasema huo ndiyo uwezo wake lakini kumbuka hapo awali nilimwambia anitafutie hotel nzuri. Neno hotel nzuri linatosha yeye kujua ni aina gani ya chumba nilikimaanisha. Na isitoshe alikuwa na nafasi ya kunionyesha chumba mapema kabisa na kuniuliza kama kingenifaa kuliko kusubiri mpaka muda wa kulala.
     
  10. mambo

    mambo JF-Expert Member

    #10
    Feb 20, 2012
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 1,108
    Likes Received: 552
    Trophy Points: 280
    Mhh hii inanana kama rafiki yangu alipangisha nyumba jijini dar akajikuta anaalala na panya na mende usiku wengi blaaa.akamwambia mama mwenye nyumba mzee akawa anacheka basi jamaa akajua wale ni wadudud wa mzee anawafuha.akamwambia anataka kuhama akamwabia nenda tu hela hampi manake mkatanba haujaishas.soo yawezekana hao wadudu ni Viumbe vya watu
     
  11. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #11
    Feb 20, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Nzuri inategemea uwezo wa mtu, kumbuka "maji ya kifuu ni bahari ya chungu"
     
  12. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #12
    Feb 20, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Mkuu naturally tuna culture moja, we dont observe trends

    ikitokea umehamia nyumba ikaanza kuwa na mende mara nyingi huwa hatuoni hadi wanapoanza kupita sebuleni wakati mnakula au kusali, na wakati mwingine pia hiyo hamuoni mwisho wanahamia panya, mwisho inakua a house of rodents, ndivyo hali ilivyo

    cha maana ni kutoa ushauri wa usafi au hata kusema madhara in a friendly way

    wenye nyumba wana tabia ya kudharau hoja za wapangaji, lakini ni jukumu la mpangaji kuishi sehemu safi
     
  13. Sunshow

    Sunshow JF-Expert Member

    #13
    Feb 20, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 943
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Huyu rafiki yangu siyo kusema ni mtu wa dhiki kivile sema tu kwamba yeye ni mtu wa kupenda kubana saana mtaani wanaita anapenda ku make. Yuko radhi alale kwenye gari wakati night allowance yake ni ya kutosha kumfanya alale sehemu nzuri.
     
  14. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #14
    Feb 20, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    now you know, he thought you would save at any cost... sorry charlie
     
  15. k

    kajunju JF-Expert Member

    #15
    Feb 20, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 951
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Hayo ndo maisha yake.yeye asikii panya si ana mke! Kama umeenda kikaz,ndio tatizo la kupewa vi-per diem kiduchu.mtu naenda kujibanza kwa mtu ili apate japo pesa.wengine kama umeenda kikaz unalewea pesa yote then unaenda jiegesha kwa mtu.asubuhi hama nenda guest. Chumba kina ceiling board?kama hakina,huku mmekuja mmejitwika kinywaji..anaanza mchezo na shemeji wewe hoiii
     
  16. N

    Njangula Senior Member

    #16
    Feb 20, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole rafiki lakini jamaa ana ideology yake kukufanya usave money si unajua ukikwetelism2011 maisha magumu hao panya ni ziada..............napita tu sasa navuta blanketi kurudia usingizi mnono na ndoto tamu za maisha mazuri. ANGALIZO: Jamaa yako hayumo JF? Isije ikawa sirte sasa hivi.
     
  17. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #17
    Feb 20, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,057
    Likes Received: 9,748
    Trophy Points: 280
    Bure ghali Mkuu...Pole sana...Sasa utunge story ya kumridhisha mwenyeji wako kwanini unataka kuhamia hotel....au kama huoni noma mwambie tu kwamba panya na mbu wa humu ndani siwawezi kabisa...sikulala usiku kucha.
     
  18. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #18
    Feb 20, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,172
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    Kwa mfano kama huyo rafiki yako aliyekukirimu ni member humu na anasoma huu udhalilishaji unaomfanyia hapa?

    Kweli Miafrika Ndivyo Tulivyo.

    **** na Ovyooo!
     
  19. ambili

    ambili JF-Expert Member

    #19
    Feb 20, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 241
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ila wa tz inabidi tubadilike huwezi kuacha nyumba yako ikawa ni makazi ya panya wakati wanadhibitika, kwani panya ni hatari sana kwa afya ya familia yako kama kueneza vimelea vya taun, kuharibu mazao, kukata nyaya za nyumba, nguo n.k. Huyo anahitaji kuelimishwa madhara ya hawa viumbe asiwachukuliea poa kabisa .Narudia huwezi ukafanya matatizo ndio sehemu ya maisha yako, tutafute solutions jamani , tusimbeze mtoa mada.
     
  20. Sunshow

    Sunshow JF-Expert Member

    #20
    Feb 20, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 943
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Sawa ana nia njema lakini ndiyo kuniweka sehemu ambayo nitashindwa kufanya kazi kwa ufanisi siku inayofuata? Hapa najisikia kichwa kuzunguka zunguka sababu ya kushindwa kulala na tayari keisha niharibia siku. Inabidi nitafute hotel nikalale walau hadi saa tano.
     
Loading...