Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimekisoma kitabu mwaya....

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Magulumangu, Dec 31, 2010.

  1. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #1
    Dec 31, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kitabu changu kina kurasa moja tu, wapenzi wake wote hukipenda milele, hiki kitabu ni bestseller wa mwaka huu, jamani nani kasoma hiki kitabu? Lazima ukipende ukigusa kukisoma.......Hutamani kila ukisomapo.....na picha za kitabu nilichosoma nazileta kwenu............
     
  2. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #2
    Dec 31, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    hahahaha...naogopa hata kuziona!
     
  3. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #3
    Dec 31, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    Hizi ndo picz za kijitabu changu jamani.....
     
  4. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #4
    Dec 31, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Nimeshindwa ku upload wajamen nipeni kale kanaitwa helppppppppppppp
     
  5. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #5
    Dec 31, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    ziko wapi ?
     
  6. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #6
    Dec 31, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ni kitabu mulua kwa watu mulua jamani, hiki kitabu always ni bestseller wa mwaka, na wandishi wake wala huitaji kwenda shule sana, haina umahiri kukiandika, waweza tumia sekunde moja kukiandika....ni kitabu si kijarida, husomwa na kila mtu, marais, mawaziri, wabunge na wote kwa ujumla, masikini na tajiri pia hukisoma, husomwa na kila dini...mhhhhhhhh kitabu changu jamani....
     
  7. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #7
    Dec 31, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    FL1 ondoa shaka zitawekwa live hapa, nipe how to upload photos jamani
     
  8. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #8
    Dec 31, 2010
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mkuu nimetoa macho ka mjusi nazisubiri hizo picha
     
  9. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #9
    Dec 31, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    nimeshindwa ku upload mkuu kila nikfanya naona ngoma inagoma mpaka mwaka mpya unataka kunikuta hahahahha....
     
  10. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #10
    Dec 31, 2010
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hapo kwenye kijani utata mkuu.. Ha ha ha..
     
  11. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #11
    Dec 31, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,781
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    [​IMG].....gonga hiki kialama kipo chini ya quick reply.....then itajipa
     
  12. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #12
    Dec 31, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Preta kote huko nimejaribu, ziko kwa desktop yangu so sijui how na sio moja ni nyingi mama, ni kama 36,4MB so nimejaribu ku attach napo inasema ni too kubwa kuingia nikasema makubwa haya tena, sijui nifanyaje, kila njia inagoma mama kuwekwa, nisaidie kama unajua njia nyingine kuingiza hii kitu...
     
  13. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #13
    Dec 31, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    mkuu kila njia ngoma inagoam, nimejaribu kuibana(compress) ili niweke sawasawa lakini wapi au mie sio mtaalam sana wa hii kitu jamani?
     
  14. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #14
    Dec 31, 2010
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    MH ITAKUA KWELI KUBWA:embarrassed::eek::embarrassed::redfaces::teeth: :A S-alert1:
     
  15. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #15
    Dec 31, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Tumeibiwa hapa i got these feelings sorry..........
     
  16. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #16
    Dec 31, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mkuu nikuibie nini sasa? Nimejaribu nimeshindwa kuingiza sasa wizi au UFISADI unatoka wapi hapa man,....nambie how tu upload mzee then will do...
     
  17. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #17
    Dec 31, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135


    mkuu wewe noma, nataka sana kuweka hii kitu lkn how? kila kidude nimetouch lkn hamna, watu mnisaidie jamani...
     
  18. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #18
    Dec 31, 2010
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    jamani IT experts msaidieni mwenzetu aweze kuingiza. Ana hamu sana ya kuwapa uhondo
     
  19. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #19
    Dec 31, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Tena kubwa saanaa mzee...
     
  20. Mzee Dogo

    Mzee Dogo JF-Expert Member

    #20
    Dec 31, 2010
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 360
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Oyaa, acha zako! aiseeee tumeuzwa!!!!!
     
Loading...