Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimekatwa ppf, lakini mwajiri hajanipelekea

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by chaArusha, Apr 4, 2011.

  1. c

    chaArusha Member

    #1
    Apr 4, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Habari ndugu zangu. Naomba msaada wenu wa nini nifanye. Nimefanya kazi kampuni moja binafsi kwa miaka miwili, nilikuwa nikikatwa malipo ya PPF kwa muda wote huo hadi pale nilipoamua kuacha kazi.
    Nilipokwenda katika ofisi za PPF kudai fedha zangu, nilipewa fomu ambayo ilitakiwa kujazwa na mwajiri, lakini nilipompelekea alikataa kujaza kwa madai kuwa hakuwa na fedha za kupeleka huko. Nilipokwenda PPF kuwaeleza hivyo, walinishauri niandike barua ya malalamiko ili wao waipeleke kwa mwajiri wangu.
    Nahisi kama nimeibiwa na huyu mwajiri, alikuwa akinikata kila mwezi na hapeleki zinakotakiwa. Naomba kujua haki zangu ni zipi na vipi nitapata?
     
  2. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #2
    Apr 4, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Kamshtaki PPF wao ndio watambana
     
  3. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #3
    Apr 4, 2011
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,139
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Umeshaambiwa andika barua mbona hujafanya hivyo ...very good step to start with
     
  4. LUSAJO L.M.

    LUSAJO L.M. JF-Expert Member

    #4
    Apr 6, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 207
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Jaambo la kwanza kufanya ni kuandika hiyo barua maana huu ni wizi ambao umefanywa na mwajiri wako na uvunjaji wa sheria.
     
  5. L

    Loloo JF-Expert Member

    #5
    Apr 12, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 214
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    very simpo mfungulie kesi ya jinai onana na mwnasheria wa ppf kuna kifungu cha kuwashtaki waajiri kwa kesi ya jinai utaona kesho yake analipa akipandishwa ndinga
     
Loading...