Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimekatishwa tamaa sana na Kagera

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Omutwale, Nov 1, 2010.

  1. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #1
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Matokeo ya uchaguzi yaliyowapa ushindi Wabunge wa ccm mkoani Kagera na hasa kagasheki yamenihuzunisha sana ikizingatiwa huko ndo nyumbani. Wale wa kwetu, kuendelea na ccm bila wapinzani si ni sawa na kukataa maendeleo? Tujipangeje 2015?
     
  2. kanywaino

    kanywaino Senior Member

    #2
    Nov 1, 2010
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 172
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    hivi we omutwale.. unafikiria vizuri wewe.....usishabikie chama ukasahau mtu anayeweza kuleya maendeleo....kagasheki desserve it
     
  3. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kazi ya MB si kutoa misaada atakapo kwa pesa zake au rasilimali zake bali ni kuwashirikisha wananchi wajiletee maendeleo, kuwawakilisha ktk utunzi na urekebishaji wa sheria na kuhakikisha kodi wanazotoa wananchi zinawarudia kwa huduma bora za jamii ikiwemo miundombinu.
     
  4. QUALITY

    QUALITY JF-Expert Member

    #4
    Nov 1, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi nimesikitika zaidi. Bado wamefumba macho. hata hivyo tutawafumbua macho by 2013
     
  5. Monstgala

    Monstgala JF-Expert Member

    #5
    Nov 1, 2010
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 1,069
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 135
    Kweli bana Bukoba ilikuwa tegemeo la wengi lakini ndo hivyo tena wametuangusha....
     
  6. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #6
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    QUALITY,
    kama una mpango wowote kusukuma maendeleo ya Kagera tushirikishane tafadhari.
     
  7. K

    Kenge (Eng) JF-Expert Member

    #7
    Nov 1, 2010
    Joined: Dec 7, 2006
    Messages: 482
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Bukoba mjini Urais CHADEMA - 50% na CCM 46%
     
  8. Ilulu

    Ilulu Senior Member

    #8
    Nov 1, 2010
    Joined: Mar 22, 2008
    Messages: 161
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nadhani wao ni nafuu, Taarifa ya Mkoa wa RUVUMA ni kuwa majimbo yote wameyakabidhi CCM. Hata sisi tumekuwa wajanja hapa kwetu LINDI mjini tumepeleka CUF
     
  9. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #9
    Nov 1, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,341
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    :smile-big::A S angry:bukoba ni strongpoint ya CUF na si Chadema,hivyo uongozi wa chadema inabidi uweke nguvu za ziada bukoba/kagera
     
  10. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #10
    Nov 2, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    :A S-cry::A S-frusty::frusty: Nitaku PM Omutwale nikuambie jambo!
     
  11. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #11
    Nov 2, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Ujui kitu unasema wewe.
     
  12. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #12
    Nov 2, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Bukoba dini ndio tatizo. Huko ndiko tunakoelekea.......... Nawatakia safari njema...........
     
  13. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #13
    Nov 2, 2010
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Sawa MF labda itanipunguzia stress maana hakuna picha wala uwiano kati ya Rais ucyemjua kumpa ushindi wa zaidi ya 50% na kumnyima uliyemlea, unayemtambua kwa mazuri ushindi ule ule!
     
  14. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #14
    Nov 2, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,792
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Yah.., mkuu nami sikutegemea wana BK kuangusha mabadiliko kiasi hicho...
     
  15. K

    Konaball JF-Expert Member

    #15
    Nov 2, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,338
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Tabora je na Pwani vipi kulikoni Tanga, pia Dodoma
     
  16. K

    KABAZI JF-Expert Member

    #16
    Nov 2, 2010
    Joined: Apr 19, 2010
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bwana Mshanage!! Mimi pia kule ni kwetu tena jimbo la NKENGE, ni ukweli CCM inatawala ila wabunge wetu ni wa ukweli wanazidi wengi wa upinzani. KAGASHEKI namkubali, Mama Tibaijuka namkubali pia. Sasa ukiwa na hawa upinzani wa nini!!!!
     
  17. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #17
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kagera ni wazuri. Mgombea wa CUF ndo katupunguza. alijua hawezi kupata lakini akampunguzia kura Rwakatare. Ata Ubungo, Mtatilo Kidogo amwaribie Mnyika. Ila Bukoba Mjini Dr. Slaa kaongoza. Umeelewa? Si udini tu bali CUF.
    :israel::israel:
     
  18. Malafyale

    Malafyale JF-Expert Member

    #18
    Nov 2, 2010
    Joined: Aug 11, 2008
    Messages: 9,981
    Likes Received: 2,241
    Trophy Points: 280
    Vipi Karagwe?
     
  19. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #19
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ni kweli mtu wangu sikutegemea rafiki zangu akina Nshomile kfanya makosa makubwa hivyo.....anyway ndio demokrasia....... majuto mjukuu...... watajifunza 2015.
     
  20. r

    rassadata Member

    #20
    Nov 2, 2010
    Joined: Dec 16, 2009
    Messages: 68
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    kwa ujumla ndg zangu,nina mengi ya kuwaambia kuhusu bukoba,wana bukoba wana njaa sana kutokana na umaskini wa tanzania; Nasema hivyo kwa kuwa wameweza kununuliwa kwa kanga,tisheti na vilemba vya ccm vilivyomwagwa kama njugu siku mbili kabla ya uchaguzi.Aidha matokeo ya hapa yalijulikana mapema miezi miwili nyuma au mitatu pale ambapo wana kagera walipouza shahada zao kwa bei ya kilo moja ya nyama(steki).
     
Loading...