Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimekamatika Jamani

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Masanilo, Oct 30, 2009.

  1. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Katika pilika pilika zangu za kimapenzi nimejikuta nimenaswa na penzi la mtoto wa Kizanzibar. Ni msomi anafanya shahada ya pili kwenye mambo ya Finance, nina maana ameenda shule! Anatoka familia yenye maadili. Ni mrembo. Mapenzi ni mwake, hakuna nilichokosa mara zote nilizokutana naye mechi zimekuwa zikiisha kwa suluhu na hakuna anayehitaji penalti wala msaada wa refarii.

    Kuna tatizo moja, yeye ni muislam na mimi ni mkristo...tumejadili hili...anadai yeye haina shida. Kiti moto atakuwa ananipikia na hata kuoka. Nilimweleza siwezi kuacha pombe, yeye hajawahi kunywa ila akiwa na mimi namlazimisha walau sparkling wine robo glass, maana macho yake yanaita, chuchu embe tango, tiGo imo ya kutosha kwa kweli ni mrembo. Ukiweka na kiswahili chake cha Kizanzibar Masa nazimia. Nimemuonya asije JF kuna wakorofi.....!

    Mabibi na mabwana hii imekaaje? hasa kwenye suala la dini...nisingependa abadili wala mimi nibadili. Sasa tukipata mtoto (Morgan Tsvangirai)
    Malezi yake yatakuwaje? Huyu Mzanzibar tunaendana sana na hili la mahusiano yetu bila shaaa tutazidisha dumisha muungano, ule ufa tutauziba.

    Any advise wakubwa.....

    NB: Kibunango kuanzia leo mimi shemejio!
     
  2. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #2
    Oct 30, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Ama kweli shemeji umekamatika maana hizo sifa ulivyozimwaga sijawahi kukusikia toka umezaliwa

    Haya watoto huwa ni wa baba so ni makubaliano yenu tu kama wafuate ndini yako au lah. Mimi sioni kama ni tatizo.
     
  3. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Transalation to ENGLISH


    BREATHLESS SHANE WARD LYRICS

    [​IMG] Send "Shane ward" Ringtone to your Cell [​IMG]
    If our love was a fairytale
    I would charge in and rescue you
    On a yacht baby we would sail
    To an island where we’d say I do

    And if we had babies they would look like you
    It’d be so beautiful if that came true
    You don’t even know how very special you are

    Chorus

    You leave me breathless
    You’re everything good in my life
    You leave me breathless
    I still can’t believe that you’re mine
    You just walked out of one of my dreams
    So beautiful you’re leaving me
    Breathless

    And if our love was a story book
    We would meet on the very first page
    The last chapter would be about
    How I’m thankful for the life we’ve made

    And if we had babies they would have your eyes
    I would fall deeper watching you give life
    You don’t even know how very special you are

    Chorus

    You must have been sent from heaven to earth to change me
    You’re like an angel
    The thing that I feel is stronger than love believe me
    You’re something special
    I only hope that I’ll one day deserve what you’ve given me
    But all I can do is try
    Every day of my life

    Chorus
     
  4. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Hahahahah thanks God its Friday! I love flowers from Zanzibar
     
  5. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #5
    Oct 30, 2009
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Tatizo mmeanza kufanya zinaa, sasa hizo dini unazozizungumzia zinasaidia nini hapa?
     
  6. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #6
    Oct 30, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Nimekusoma MJ1 kumbuka mimi ni wale tulikimbia seminar sasa yakija masuala ya vifo na mambo ya kijamii nitasimama wapi....ukweli Mzanzibar anasifa zote za kike....heshima 200%
     
  7. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #7
    Oct 30, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Ni kweli kaka...lakini tunadini hilo tutaomba toba!
     
  8. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #8
    Oct 30, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hongera sana hakuna kitu kinachompa mwanadamu furaha kama mapenzi duniani hata ukiwa trilionea kama huna nguvu za chakula cha usiku bado utajihisi useless, hilo swala la dini si hoja as long as u love each other, na mmekubaliana. Na inadindi muwe na msimamo kwa vile wazazi wanaweza kuchafua hali ya hewa.

    Nipe thanks nimekutumia mashairi mazuri sana ya nyimbo ya kusikiliza na shemeji yetu huyo.
     
  9. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #9
    Oct 30, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Hilo tumelijadili kwa kina na tumekubaliana wale wachafuzi wa hali ya hewa hawana nafasi vinginevyo tutahamia COMORO
     
  10. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #10
    Oct 30, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Masa mapenzi yana nguvu kuliko volcano, najua unavyojihisi hivi sasa...nakumbuka nilivyokuwa chuo nilipenda nikaenda nyumbani nikawaambia naoa wakaniambia navuta bangi....nilikuwa 22 yrs o'clock
     
  11. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #11
    Oct 30, 2009
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Mbona unakuwa muoga Masa hutaki nasi tumthaminishe,maana ulivyompamba. Mruhusu japo siku moja atie maguu hapa JF tutakusaidia kuwadhibiti wale wakorofi tafadhali sana!
     
  12. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #12
    Oct 30, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Kamanda 22 years ningekuwa kaka yako lazima ungepata makonzi....hahahahah ni kweli kabisa!
     
  13. Ngisibara

    Ngisibara JF-Expert Member

    #13
    Oct 30, 2009
    Joined: Jan 2, 2009
    Messages: 2,063
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    Sorry Masanilo, huyo kimwana tigo anatoa?
     
  14. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #14
    Oct 30, 2009
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Kuna tetesi kuwa mabinti wa Kizanzibar sio wabishi kwenye hiyo ishu.
     
  15. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #15
    Oct 30, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Hahahahaha Kadushik !!!! anamitandao yote na tiGo anatumia
     
  16. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #16
    Oct 30, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ndio maana nimekwambia mapenzi yana nguvu acha mchezo....ukizingatia first love unaweza kuwa kichaa. Naomba nishikiriki kwenye sherehe za makabadhiano ya utamu/ndoa
     
  17. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #17
    Oct 30, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Lazima JF timu ya wapwa ndo washerehekeshaji!
     
  18. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #18
    Oct 30, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Najaribu kuvuta taswira huyo shori ananijia akilini mwangu hebu endelea....
     
  19. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #19
    Oct 30, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Shemejio huyo! Juzi alikuja amejipaka ina miguuni na kiunoni kawaka chata ya Masa.......ana manukato sijui kama jini mahaba kama yapo! Full music na kujiexpress mpwa nimerudia kambi rasmi
     
  20. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #20
    Oct 30, 2009
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Ndio maana Masa anaogopa kumleta hapa, huenda watu mlishampitia huyo shori, kaaazi kwelikweli!!!!
     
Loading...