Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimekamata vitabu vya NDOA YANGU, NINGEJUA - vilivyoibwa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kautipe, Jul 26, 2011.

  1. k

    kautipe Member

    #1
    Jul 26, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu wana jamii, nimesukumwa kuwaandikia wenzangu katika forum yetu, kuwataarifu na hasa kumtaarifu Bw C. Misango ambaye ni mtunzi wa kitabu kiitwacho NDOA YANGU, NINGEJUA kwamba jana mchana mjini moshi, nimekuta nakala ya kitabu hicho kwa muuzaji mmoja akiviuza kwa bei ya shs 10,000/= kwa nakala. kwa kuwa huyu mtunzi aliwahi kutoa tangazo katika chombo kimoja cha habari akilalamika kuibiwa kwa vitabu vyake na kutuomba wale wote wenye mapenzi mema kumsaidia kufichua wezi hao, nimeona nimjulishe kwamba ndugu huyo ambaye alikuwa na nakala zaidi ya 250, nimemkamata na kama atasoma ujumbe huu awasiliane nami haraka kwa email yangu nimsaidia aweze kuchukua hatua za kisheria dhidi ya mwizi wake. Kitabu hicho najua kinauzwa shs 5,000 tu lakini kwa sababu ni adimu na kinatafutwa sana ndio maana baadhi ya watu wanakilangua
     
  2. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #2
    Jul 26, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Awasiliane kwa E-mail yako?
     
  3. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #3
    Jul 26, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kwani na yeye ni member wa JF?
     
Loading...