Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimejua kwanini Pinda alilia na suala la mauaji ya albino

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Igangilonga, Jan 3, 2012.

  1. I

    Igangilonga Senior Member

    #1
    Jan 3, 2012
    Joined: Mar 11, 2006
    Messages: 121
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    pakua[1].jpg


    Baada ya kuona hii picha ktk blog ya michuzi nimegundua kuwa Mh. Pinda alilia kuhusu suala la mauaji ya albino sababu
    anae mwanafamilia ambaye ni albino (mjukuu). Angalia picha hii ambayo amepiga akiwa likizo kwao Mpanda na wajukuu zake.
     
  2. n

    ngwini JF-Expert Member

    #2
    Jan 3, 2012
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 470
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kijana,pinda alimchukua huyo mtoto kumlea kutokana na vitisho kutoka kwa wa2,alimchukua kanda ya ziwa.
     
  3. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #3
    Jan 3, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Nani kakwambia Pinda alilia?ile ndio sura yake ilivyo.
     
  4. I

    Igangilonga Senior Member

    #4
    Jan 3, 2012
    Joined: Mar 11, 2006
    Messages: 121
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35

    Okay, sikujua hilo, thanx for the info
     
  5. b

    buswe Member

    #5
    Jan 4, 2012
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kama hukujua nani kakwambia ni mjukuu?
     
  6. Eliza wa Tegeta

    Eliza wa Tegeta JF-Expert Member

    #6
    Jan 4, 2012
    Joined: Dec 4, 2011
    Messages: 251
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huo ndio u-great thinker.
    kama hujui, unakubali kusahihishwa.

    hongera kijana.
     
  7. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #7
    Jan 4, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,498
    Trophy Points: 280
    na kama unajua unawasahihisha wasiojua.
    Teh teh teh teh hii ndo jf bwana hata ukitaka habari za mkeo/mmeo utazipata tu hapa.
     
Loading...