Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimejivua Gamba Rasmi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mchochezi, Apr 19, 2012.

  1. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #1
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,602
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    nimetafakari sana juu ya hiki Chama nimeona mimi kama kijana ndio natakiwa niwe kiini cha mabadikiko katika nchi yangu. Nimeamua nijivue gamba rasmi. Na sasa naingia rasmi CDM.
    Dunia yangu chaguo langu.
     
  2. RUMANYIKA

    RUMANYIKA JF-Expert Member

    #2
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 315
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hongera yako kijana. Karibu kwenye mabadiliko.
     
  3. L

    LAT JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    jivue gamba la mwisho .... tuambie real Id yako
     
  4. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #4
    Apr 19, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 17,498
    Likes Received: 4,695
    Trophy Points: 280
    Mkuu naona kama chupa ya sumu ya panya pembeni ukichoma kadi, ulitaka kufanya nayo nini?
     
  5. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #5
    Apr 19, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    haaaa mkuuu umechoma?
    ni kosa kisheria mkuuuu!
    mi ninayo bado na ntapambana nao mpaka mwisho!
     
  6. h

    hans79 JF-Expert Member

    #6
    Apr 19, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Hongera,ila elewa waelimishe zaid vijana wenzio nn mana ya mabadiliko na pia elewa huku n kazi tu longolongo hapana
     
  7. T

    Triple DDD Senior Member

    #7
    Apr 19, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 151
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ribu sana, uache sumu huko please.
     
  8. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #8
    Apr 19, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Nafrahia kuona watu sasa wanajifungua toka kwenye mikono ya mafedhuri
     
  9. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #9
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,352
    Likes Received: 1,041
    Trophy Points: 280
    Mkuu kadi ya CDM utaichukulia wapi? Nasikia Ole Millya na Mawazo wanaandaliwa karamu kubwa na watakabidhiwa kadi kijijini kwao (Millya). Nawe wapi mkuu?
     
  10. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #10
    Apr 19, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Naomba kuuliza...
    Wewe origin yako ni Moshi or Arusha?
     
  11. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #11
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,602
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    ahsante sana
     
  12. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #12
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,602
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    watu wengine mbna mnakomaa sana me nshakwambia nimejivua gamba ID ya nn sasa??
     
  13. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #13
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,602
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    hapana sio sumu ya panya
     
  14. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #14
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,602
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    sasa kama nimeahama niendelee kukaa nayo ya nini?
     
  15. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #15
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,602
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    nimekusoma mkuu
     
  16. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #16
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,602
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    hamna noma nshakaribia na nshaacha kila kitu chao
     
  17. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #17
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,602
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    ndo hivyo washatunyonya vya kutosha sasa basiiiiiiiiiiiii
     
  18. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #18
    Apr 19, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Moshi na Arusha ndiko wanaotoka wakombozi wa nchi ?
     
  19. C

    Chiume Member

    #19
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CDM bhana kumbe ndo maana Nape alisema mnajitekenya na kucheka wenyewe!! Lakini chama kikikosa wanachama si vibaya kujifariji kwa namna hii!! ungeonekana mzalendo sana kwa kueweka ID yako halisi ili uvutie wengi, si ajabu ukawa ndo ule padri mzinzi!!
     
  20. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #20
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,602
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    me ntachukua hapa tawi la chuoni(SAUT-mwanza)
     
Loading...