Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimejiunga nae ntafanyaje?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Sep 14, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Sep 14, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,548
    Likes Received: 1,606
    Trophy Points: 280
    mvd to jukwaa la wakubwa​
     
  2. M

    Malley Member

    #2
    Sep 14, 2011
    Joined: Jun 29, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani,nifahamisheni naanzaje na jf.natafuta option ya njuka kujitambulisha
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Sep 14, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,548
    Likes Received: 1,606
    Trophy Points: 280
    Jiunge na airtel!!
     
  4. T

    Tofty JF-Expert Member

    #4
    Sep 14, 2011
    Joined: Nov 6, 2008
    Messages: 206
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Pdidy ulichosema hapo juu ni cha ukweli kabisa, watu wengi waingia kwenye ndoa wakifikiri watambadilisha partner wao na mwisho wao wanakuwa frustrated tu....wahenga walisema ukipenda ua penda na mti wake!
     
  5. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #5
    Sep 14, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,677
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Kuna hobby nyingine hazigezeki kama kushinda bar mpaka late hours. Ukigeza basi watoto watapotea.
     
  6. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #6
    Sep 14, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    kweli aisee, zingine inabidi kufanya juu chini kuzirekebisha au kutokubali kuingia kwenye ndoa kama unahisi hazirekebishiki.
     
  7. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #7
    Sep 15, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    Mbona ndio ushajitambulisha hivyo! Karibu sana jamvin dogo!
     
  8. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #8
    Sep 15, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    Ni mpira upi unaouzungumzia wewe? Ni huu wa futiboli ama kuna tafsida imetumika? Coz wengine CHABO huita mpira. Anyway kama ni kuhusu soka Mwanamke/Mke wa James kafanya vyema kujiunga coz ndege wenye mabawa ya kufanana huruka pamoja, sitegemei kusikia maugomvi ugomvi kwao tena coz itikadi yao kwa sasa ni moja. HOFU YANGU ni kwa huyu Mrs, james, je ataweza kumanage ratiba yake vilivyo? Je ataplay role yake kama mama wa nyumbani vilivyo?

    Kama ni mpira wa Chabo kina Mr. ChweChwe wataweka mambo sana!
     
  9. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #9
    Sep 15, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,839
    Likes Received: 2,006
    Trophy Points: 280
    kweli ni mgeni lakini hadi kwenye thread ya mwenzio umefikaje???ingia jukwaa la utambulisho then utapost unjuka wako
     
  10. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #10
    Sep 15, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Halafu raha y chabo umpige mkeo wakati anaoga weeeee!
     
  11. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #11
    Sep 15, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    "james ni mshabiki w atheno na yanga" .......bora amckilize 2 mkewe mana anajiongezea 2 stree ziczokuwa z lazima.
     
  12. Baba Erick

    Baba Erick JF-Expert Member

    #12
    Sep 15, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 483
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    jaman!
     
  13. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #13
    Sep 15, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    Hahahahahahaa! Kali hii mkubwa!
     
  14. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #14
    Sep 15, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,075
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    ...hiyo ndio ilikuwa dawa sahihi ila sijui akiwa mshabiki mkali kuliko mumewe huko mbele itakuwaje?
     
  15. ram

    ram JF-Expert Member

    #15
    Sep 15, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 5,710
    Likes Received: 399
    Trophy Points: 180
    Umefikaje hapa kwenye mahusiano, mapenzi......?
     
  16. mojoki

    mojoki JF-Expert Member

    #16
    Sep 15, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,321
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    ili mahusiano yao yawe na changamoto mama inabidi awe Man U 8 bila sio mchezo...
     
  17. msikonge

    msikonge Senior Member

    #17
    Sep 15, 2011
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii nimeipenda!
     
Loading...