Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimejitolea kumshikisha adabu Nape Nnauye wanajamvi mniunge mkono

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by skendo, Jun 11, 2011.

  1. skendo

    skendo Senior Member

    #1
    Jun 11, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Habari zenu wana jamvi nimekua nikimfatilia kwa makini sana huyu kijana Nape na amekua akilopoka sana sasa mimi nimeamua kushindana nae kwa hoja ila kwakua sikuzote napenda kua mtu makini kwakila nilifanyalo ningependa vita hii ianzie hapa.kwakua huyu jamaa ametuma watu wake wengi sana katika ili jamvi kiasi kwamba wamekua wakituaribia mada zetu sasa kwakuanza nakuomba wewe mwana jamvi uandike jina moja ama zaidi la mtu unayedhani ni mmoja ya mamluki wa huyu jamaa umu jamvini kisha tukisha wajua hawa mamluki nitaelekeza atua inayofuata na tukiungana katika hili naamini kabisa watakimbia wenyewe na hii tutawatoa mpaka wale aliowatuma ata kwenye facebook.KUMBUKA UNACHOTAKIWA NI KUANDIKA JINA TU LA MTU UNAE MWONA UCHANGIAJI WAKE WA MADA AMA MADA ZAKE ZIMEKAA KINAPENAPE.Nia ya kuwashinda tunayo,Uwezo wakuwashinda tunao,na Nguvu ya kuwashinda tunayo.
     
  2. m

    mkali wa leo Member

    #2
    Jun 11, 2011
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huna kazi ww?
     
  3. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #3
    Jun 11, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    skendo
     
  4. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #4
    Jun 11, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Wa kwanza huyo, kashajitoa muhanga.
     
  5. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #5
    Jun 11, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    achana na nape wewe! Tuwaze mambo ya maendeleo zaidi kuliko kulumbana na huyu mwanamziki!
     
  6. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #6
    Jun 11, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Yeyote atakayekuja kinyume na mada yako ndo huyohuyo
     
  7. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #7
    Jun 11, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hapo kwenye RED sinambavu
     
  8. k

    kichapo2015 Member

    #8
    Jun 11, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tuanze na mbowe kwanza
     
  9. LINCOLINMTZA

    LINCOLINMTZA JF-Expert Member

    #9
    Jun 11, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,640
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    [TABLE]
    [TR]
    [TD]King James Version
    [/TD]
    [TD="width: 1%"][/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]


    [HR][/HR]1Now when Jesus was born in Bethlehem of Judaea in the days of Herod the king, behold, there came wise men from the east to Jerusalem, 2Saying, Where is he that is born King of the Jews? for we have seen his star in the east, and are come to worship him.
    3When Herod the king had heard these things, he was troubled, and all Jerusalem with him. 4And when he had gathered all the chief priests and scribes of the people together, he demanded of them where Christ should be born. 5And they said unto him, In Bethlehem of Judaea: for thus it is written by the prophet, 7Then Herod, when he had privily called the wise men, inquired of them diligently what time the star appeared. 8And he sent them to Bethlehem, and said, Go and search diligently for the young child; and when ye have found him, bring me word again, that I may come and worship him also. 9When they had heard the king, they departed; and, lo, the star, which they saw in the east, went before them, till it came and stood over where the young child was. 10When they saw the star, they rejoiced with exceeding great joy. 11And when they were come into the house, they saw the young child with Mary his mother, and fell down, and worshipped him: and when they had opened their treasures, they presented unto him gifts; gold, and frankincense, and myrrh.
    12And being warned of God in a dream that they should not return to Herod, they departed into their own country another way.


    13 And when they were departed, behold, the angel of the Lord appeareth to Joseph in a dream, saying, Arise, and take the young child and his mother, and flee into Egypt, and be thou there until I bring thee word: for Herod will seek the young child to destroy him. 14When he arose, he took the young child and his mother by night, and departed into Egypt: 15And was there until the death of Herod: that it might be fulfilled which was spoken of the Lord by the prophet, saying, Out of Egypt have I called my son.

    16
    Then Herod, when he saw that he was mocked of the wise men, was exceeding wroth, and sent forth, and slew all the children that were in Bethlehem, and in all the coasts thereof, from two years old and under, according to the time which he had diligently inquired of the wise men.

    Waache tu mkuu kwani ni watu na akili zao. Wakifika hapa Jamvini watapata ukweli kutoka kwa Great Thinkers na yawezekana wakamsaliti Nape kama walivyofanya wale wazee waliotumwa na Herode kwenda kumuona mtoto mchanga Yesu. Dunia ya sasa ni ya uwazi na ukweli na JF ni source nzuri ya watu kupata ukweli. Kwa kifupi aliowatuma ni kama amewapatia source ya habari za ukweli kwani naamini wakifika humu watajua gamba ni nani.
     
  10. e

    eedoh05 JF-Expert Member

    #10
    Jun 11, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 582
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nadhani huna kazi ya kuwajua, wanajibainisha wenyewe, wapare husema, " Mwanaharamu hata ungemficha kwenye chupa atatoa kidole nje." Walishatoa vidole nje, hujaviona?
     
  11. P

    Paul S.S Verified User

    #11
    Jun 11, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Crap!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  12. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #12
    Jun 11, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    wengine wanachangia nii thread, ukisoma vizuri utawajea
     
  13. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #13
    Jun 11, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Umetumwa na nani ww!! mbona post yako imekaa ki- Mukama mukama sana
     
  14. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #14
    Jun 11, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,251
    Likes Received: 5,798
    Trophy Points: 280
    mwingine mimi hapa. you small boy what you gonna do? you just wasteing you time , Nape is more thn you think. who are you by the way?idiot
     
  15. skendo

    skendo Senior Member

    #15
    Jun 11, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wakuu kweli awa jamaa weupe sasa unauliza nimetumwa na nani eti mimi kijana mdogo kumbe ili upambane na nape lazima uwe mkubwa?
    -Nimetumwa na watanzania na wameniambia nije nimwulize uyo bosi wenu siku za kuwatoa kina Rostam chamani bado hazija timia?mana wanaona mda unaenda tofauti na alivyokua amewahaidi
    -kaka usihamaki sina nia ya kumwaga kitumbua chenu ila nahitaji kuwajua ili shughuli nayoianzisha iwafikie wote kama inavyo stahili.
    waajamvi asanteni kwa kuniunga mkono mpaka sasa wameshapatikana kama 7 ila mchakato unaendelea endelea kuwaweka hadhalani wote walio tumwa na huyu mtu ili wapate stahiki yao toka kwa watanzania.
    KUMBUKA MWISHO WA MCHAKATO HUU WAKUWAJUA KWA MAJINA NDIO MWANZO WA MCHAKATO WA KUWAKIMBIZA UMU JAMVINI NIUNGENI MKONO MANA TUNAWAWEZA VIZURI NA WENGINE KAMA MNAVYOONA WAMESHA PANIKI
     
  16. L

    Lua JF-Expert Member

    #16
    Jun 11, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 705
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kudeal na nepi ni sawa kumpa jina. songa mbele
     
  17. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #17
    Jun 11, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,251
    Likes Received: 5,798
    Trophy Points: 280
    hapo kweney red mbona Nape ashajibu !!!usikurupuke kaka kama kweli upo kwenye mapambano.
     
  18. Mkenazi

    Mkenazi Senior Member

    #18
    Jun 11, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Fuatilia wote waliojiunga kwenye jamvi baada ya April 2011 na idadi ya post/reply/reply power ilivyokubwa utafikiri wanashinda na kukesha kwenye JF. Unakuta mtu anawastani wa post 10-30 kwa siku; uchangiaji wake utakupa picha ni watu wa kutoka wapi.
     
  19. Tiba

    Tiba JF-Expert Member

    #19
    Jun 11, 2011
    Joined: Jul 15, 2008
    Messages: 4,502
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Mmoja wapo ni huyu hapa, Mkali wa Leo!!!!

    Tiba
     
  20. Kimilidzo

    Kimilidzo JF-Expert Member

    #20
    Jun 11, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 1,344
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Kingxvi, Malaria Sugu, Faizafoxy... Hao watatu kwa kuanzia
     
Loading...