Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimejisikia kuwaandikia waraka huu ...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by HorsePower, Dec 20, 2011.

  1. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #1
    Dec 20, 2011
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Dear Wana MMU,

    Shukrani za kipekee ziwafike kwa michango yenu ambayo binafsi, naamini imemnufaisha kila mmoja wetu si tu kwa mada ziliopostiwa hata kwa comments za wadau zenye ushauri mzuri wa kufariji, kuelimisha sometimes na jokes za hapa na pale za kukufanya uipende JF!

    Kuna wengine wamenufaika kwa kupata marafiki, wachumba, kazi, deal za pesa, kuondoa upweke, msongo wa mawazo nk, lakini pia wapo waliokuwa addicted sana na JF kiasi hata cha kushindwa kumaliza kazi zao muhimu za kiofisi kwa wakati, na kuzorotesha performance za makampuni yao! Kuna wengine wamekuwa wakichelewa hata kulala kwa ajili ya JF!
    Wapo waliotoa ushauri mbaya kwa kukusudia au kutokukusudia na kujikuta wamevunja mahusiano ya watu. Binafsi sikufurahia, ila tunawaombea maana kwa uhalisia kila mtu ana mtazamo wake na kila alifanyalo mtu ni sahihi sana mbele ya macho yake mwenyewe hata kama ni baya!

    Tunapoelekea kwenye Christmas na mwaka mpya, wana JF tumuombe Mungu atusamehe kwa yote mabaya tuliyoyafanya kwa mwaka huu na kuyaacha. Tujitahidi kuwa watu wema, waungwana, tusio na hila wala lawama mioyoni mwetu.
    Tushauri ktk kujenga na kuimarisha ndoa na mahusiano ya watu huku tukijitahidi kuondoa infidelity na fikra za maovu.Comments zetu zisitazame hoja imepostiwa na nani bali msg iliyomo bila kuipinga hoja ya mtu kwa kuendekeza chuki binafsi.

    Tujichunge na UKIMWI, tujitume makazini, tuache ubinafsi, tupige vita rushwa, tuchukie na kupiga vita ufisadi, tuwe wazalendo kwa nchi yetu, tuchague viongozi wachapa kazi wenye sifa, tuache dharau, na tuweke mipango ya maendeleo ili tuweze kuwa na maisha bora na kuijenga nchi yetu.

    Na kwa wale Kupe waliozoea kusoma humu topics za wengine na kucopy na kuwatumia wengine kwenye emails kana kwamba wameziandika wao bila kutoa mchango wowote hapa jukwaani, mjirekebishe, msilitumie jukwaa hili kwa manufaa yenu binafsi, huo ni unyonyaji!

    Nawataki kila lililo jema na mafanikio mema ktk mwaka ujao. Mfanikiwe makzini,kwenye biashara na shughuli binafsi. Mungu akutane na mahitaji ya mioyo yenu. Baraka zake, upendo na ulinzi wake uwe nanyi daima.

    Kila la kheri,

    HorsePower :A S 465:
     
  2. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #2
    Dec 20, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    ahsante kwa waraka maridhawa.
    Ila mkuu kwenye ishu ya infii i beg to differ,infii ina starehe yake bana!ile excitement ya woga wa kukamatwa,ni mzuka tu aisee,pure exihilation,mi siachi infiii,lol!
    Yaliyobaki swadakta nakubaliana nayo.
     
  3. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #3
    Dec 20, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Asante sana Mkuu. Ushauri mzuri na binafsi nitauzingatia!
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Dec 20, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Du!
    Hakyanani, hii kali!...Bishanga hivi ulishaoa, au unaongelea infi wakati unamiliki demu?
     
  5. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #5
    Dec 20, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Asante sn mkuu,umesema kila kitu,nami nakutakia x-mass njema na mwaka mpya wenye mafanikio.
     
  6. obsesd

    obsesd JF-Expert Member

    #6
    Dec 20, 2011
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1,226
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ouh dis z awesome jaman.
    tnx horsepower kwa ujumbe mtamu mzur na wakuelimisha pia.
    same 2 u lkn. wish u mary x mas n prosperous new year.
    gud luck.
     
  7. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #7
    Dec 20, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Li-mme la mtu hilo na mtoto wake wa mwisho ana miaka 12!!!
     
  8. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #8
    Dec 20, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Wewe mzee wa infii, nakwambia maisha yako yapo mashakani kama kura za CCM mwaka 2015!!
     
  9. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #9
    Dec 20, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    nina mke,nina mahawara,nina vimada,na wote nawa cheat.
     
  10. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #10
    Dec 20, 2011
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Bishanga, kwa nini usiwe na wako ukawa na hati milki? Kwa nini uendekeze maisha ya kula raha kwa woga? excitement gani unayoipata ukila raha kwa woga? Huogopi mambo mabaya ukikamatwa?
     
  11. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #11
    Dec 20, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    haswa,umejuaje?
     
  12. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #12
    Dec 20, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Ahsane sana ndugu HP,

    Ujumbe wako mzuri sana....Ila kwenye hilo eneo, napata shida kwani nchi yenyewe tunayotakiwa kuwa na uzalendo nayo ni kama imeshauzwa......Sasa kama ni hivyo, tunaanzia wapi??

    Mubarikiwe sana,...pamoja na Bishanga Bashaija wetu!!

    Babu DC!!
     
  13. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #13
    Dec 20, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    hahahahaaaa Kipipi sweetie,naomba tuka cheat x mass!
     
  14. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #14
    Dec 20, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160

    Aisifuye mvua.......Hebu malizia jirani yangu....!!
     
  15. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #15
    Dec 20, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160

    Eti.........

    Turudi kwenye mada basi mkuu....Wewe una uzalendo kwa nchi hii ya bwana JK na mtandao wao??
     
  16. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #16
    Dec 20, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    @HorsePower, asante mkuu kwa walaka wako mzuri uliojaa maneno ya busara! Mwenyezi Mungu mwingi wa Rehema na atujaalie sisi sote baraka zake!!
     
  17. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #17
    Dec 20, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    cheating ingekuwa movie mimi ningekuwa
    tom cruise,ingekuwa golf ningekuwa tiger woods na ingekuwa kabumbu ningekuwa Ryan Giggs!
     
  18. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #18
    Dec 20, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    ahsante kwa dua Mkuu,i am trying to tell it as i see it.
     
  19. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #19
    Dec 20, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Thanx,lakini mngekua mnakumbushana daily,mi nawatakia mafanikio siku zote,i dont care about ex-mas or new year!!
     
  20. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #20
    Dec 20, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    ahsante Kipipi nitamfikia salam maana saa hizi kalala maana baada ya kupost uzi alirudi kwenye blanket,si unaona kamvua?
     
Loading...