Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimejionea kwa macho yangu....nimfanye nini huyu mwanamke?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Sumbalawinyo, Jan 19, 2010.

  1. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #1
    Jan 19, 2010
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Ninaishi na mwanamke tangu mwezi uliopita.
    Hatujaoana ila niko mbioni.
    Hapa niishipo pia kuna mtoto wa dada yangu, ambaye namsomesha na yuko darasa la sita shule ya msingi mbuyuni.
    Muda huu ndio naingia kutoka kazini,
    nimemkuta msichana wangu akifanya mapenzi na haka kabinti ka darasa la sita kenye miaka kumi na moja.
    Msichana wangu alikuwa kajichanua na kabinti ka dadangu kanamnyonya sehemu zake za siri.
    Nilipoingia na kuwakuta wanafanya hivyo wote wakaanza kulia.
    Nimeondoka na kuja hapa intaneti cafe ili walau niondoe hasira, nikiseme niende baa nauhakika pombe itanifanya nishindwe kuidhiti hasira yangu.
    Ila kwa kweli ninahasira sana na nimekasirishwa sana na kitendo hicho.
    wito wangu kwenu wadada:
    Kama una tabia zako za kisagaji zipeleke huko huko mitaani, sio kuanza kuharibu mabinti wadogo watoto wa wenzenu.
     
  2. Freetown

    Freetown JF-Expert Member

    #2
    Jan 19, 2010
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 888
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    no comment for now, trying to digest
     
  3. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #3
    Jan 19, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ooh GOD!..................
     
  4. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #4
    Jan 19, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    I AM SO SILENT!.......
    i wish ningecomment.
    OOH!
    LET ME GO HOME!
    POLE BRADHA
     
  5. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #5
    Jan 19, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,965
    Trophy Points: 280
    Peleka taarifa polisi. Hiyo ni statutory rape.
     
  6. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #6
    Jan 19, 2010
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Waweke chini, uwaulize kwa upole na ukarimu, kile ulichowakuta wakifanya ni nini? labda msichana wako aliungua moto sehemu hizo na mpwao alikuwa akimpuliza tu.

    Zungumza, kuwa tayari kwa hard and even tough talk. Leo leo kabla hayaja poa.
     
  7. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #7
    Jan 19, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Duh! Hawa wanawake tunaookota huko mitaani jamani ni balaa! Pole sana mshkaji, lazima huyo binti amekashinikiza hako kabinti kadogo kufanya hicho kitu!

    Jamani siku hizi tuwe makini sana katika kulinda watoto wetu walikumbwe na mambo kama haya, mmomonyoko wa maadili katika jamii umefikia pabaya!

    Tayari huyo binti mdogo amesha athirika sana kisaikolojia. Nina wasiwasi ukirudi nyumbani unaweza kukuta wote wamekimbia. Mbaya zaidi wakikimbia kila mtu kivyake, mtoto wa dada yako anaweza asiende kwa ndugu yeyote kwa hofu, akaishia mitaani. Hakikisha unazuia hili lisitokee!
     
  8. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #8
    Jan 19, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    ooh my god jamani kumbe umemleta hapo kwako aharibu kabinti ..jamani std six
    mungu apishe mbali nina hasira mie ...mmmhhhhhhh

    Huyo dada ni mzima kweli?
     
  9. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #9
    Jan 19, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,016
    Likes Received: 5,159
    Trophy Points: 280
    Sumbalawinyo,
    aisee nimesikitishwa na habari hii ya kusikitisha na kuhuzunisha uliyotutumia.
    Hata mi nlipokuwa mdogo nlishawahi kubakwa na hausi geli wetu, kwa miaka miwili mfululizo.
    Heri mimi ilikuwa zamani magonjwa hayakuwepo,
    ila madhara yake yananiathiri hadi leo.
    Nakushauri huyo mtoto apelekwe akapimwe afya yake asije akawa ameambikizwa magonjwa ya fungaz mdomoni na menginewe,
    pili apekekwe kwa mtaalamu wa saikolojia ili akewekwe sawa,
    vinginevyo jinamizi hilo litamtesa kwa maisha yake yote.
    One love brother
     
  10. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #10
    Jan 19, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    mpeleke msichana wako kwenye vyombo usika hafai kuwa kwenye jamii kama anaweza kumshawishi mtoto mdogo wa miaka 11 kufanya kitendo hicho.

    na ni mda gani unamfahamu huyu msichana mpaka ume mpa nafasi kuamia nyumbani kwako?
     
  11. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #11
    Jan 19, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    SAMAHANI KAMA NTAKUKWAZA LAKINI NAONA KAMA HIZI TENZI ZINAKUA NYINGI KWA SASA...

    • yaani mwezi tu tayari unataka kuoa
    • je ulikua unakaa na huyo mtoto wa ndugu yako kabla ya huyo dada kuja? hali ilikuaje? maana kibongobongo si rahisi mtu akuachie binti yake wa "rika" ukae nae wewe tu unless kuna watu wengine
    • mtoto wa darasa la sita hawezi kunyonya huko, labda yeye anyonywe...unless ni malaya wa kutupwa tena genetically
    forgive my cynicism ila hii nahisi ni tungo
     
  12. Mama Nim

    Mama Nim Senior Member

    #12
    Jan 19, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duuh, pole sana kaka yangu. Cha kwanza jaribu kupunguza hasira na mfuate mtoto wa dada yako, mtulize na mhakikishie huto mwadhibu ili akuambie ukweli. Unfortunately, dem wako hatokueleza chochote.

    Your niece needs counseling ili because she is traumatized na ili aweze kuendelea kusoma vizuri lazima apate. Counseling.

    Huyo msichana hafai. Achana naye na kama mahari umeshalipa wataarifu wazazi wake kuwa umebadili mawazo and they can keep the dowry.

    Mungu akupe nguvu uweze kulimudu hili tatizo.

    All the best.


     
  13. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #13
    Jan 19, 2010
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Dah pole sana nikikushauri nitakuponda wewe tu kwahiyo afadhali nikae kimya. I hope you know what am talking about
     
  14. Soulbrother

    Soulbrother JF-Expert Member

    #14
    Jan 19, 2010
    Joined: Apr 14, 2009
    Messages: 409
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Aisee pole sana, mwacha huyo mwanamke na umpeleke dogo apate counselling
     
  15. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #15
    Jan 19, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Dah huyo dada mpuuzi kweli mm hofu yangu atakuwa amesha mtoa bikra huyo mjomba ako cha kufanya rudi mzabe vibao na mtupie nguo huu ushenzi na upuuzi kwa watoto wadogo sio wa kuvumilia.
     
  16. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #16
    Jan 19, 2010
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    ....msichana wako hana tofauti na ''MBUNGE MTARAJIWA'' Disgusting......unataka ushauri gani....aende kwao kwa amani, ikijulikana walikuwa wanasagana....arrgg!
     
  17. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #17
    Jan 19, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Huyo msichana achana nae mrambishe makofi pambafu amesha haribu bikra ya ankal hivi hivi
     
  18. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #18
    Jan 19, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    kama ulikuwa unatabia ya kumpeleka huyo pakashume wako kwako kwa muda mrefu, basi alimwanzishia huyo dogo long tyme.

    Rudi home, mpe kichapo kitakatifu na huyo binti akiona, then aeleze walianza vipi? then tandika hako kabinti mbaya kabisa!!
    Then fukuzia mbali huyo pakashume, na kabinti rudisha kwa dadake, kamekushinda kukatunza hako.......inaonekana huna muda, na wapo watakaweza kumpa muda wao kwa kumfundisha uchafu kabla ya umri
     
  19. Kwetunikwetu

    Kwetunikwetu JF-Expert Member

    #19
    Jan 19, 2010
    Joined: Dec 23, 2007
    Messages: 1,546
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Inatia hasira.....na kichefuchefu..!
     
  20. Shishi

    Shishi JF-Expert Member

    #20
    Jan 19, 2010
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,245
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    mmmmmmm what? is this a real life story? mshangao!!! sijui nianze wapi...mwezi mmoja unaishi na mwanamke...unataka kumuoa??sasa ako kabinti ka class 6 nako kaliforciwa ama|? mbonahakuripoti kwako? hapo sijui ufanyeje...bado upo cyber cafe ama usharudi home? ningekushauri usirudi home kwa leo...sleep over it and sober up first! good luck...mambo mengine hutaki kukumbana nayo!
     
Loading...