Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimejiletea balaa mwenyewe?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by HorsePower, Jan 2, 2012.

  1. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #1
    Jan 2, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Jamani mwenzenu ninafanya kazi kwenye ofisi moja hapa DSM. Kwa Bahati nzuri au mbaya, niko ofisi moja na my wife, lakini kwenye idara tofauti.

    Nimezoeana na wadada kadhaa wa hapa ofisini husasan wa idara moja nami, utani na maneno ya hapa na pale mara nyingi huwatawala ofisi yetu! Asubuhi alikuja dada mmoja ambaye huwa tumezoea kutaniana tu – Kamwe hatuna mahusiano yoyote aliniletea mafaili ya kufanyia kazi. Nilipomuangalia nikagundua kuwa kwa bahati mbaya alijichafua na vumbi kwenye kiti alichokalia huko ofisini kwake, na nilipogundua nikamfahamisha kuwa amechafuka. Alinirushia leso yake, akiomba nimfute, nami bila hiyana nikamfuta vumbi.

    Wakati zoezi likiendelea wife akaingia na mafaili mengine kunipitishia, na kunikuta nikimalizia kumfuta dada huyu. Kwa kuona hivi, wife kaja juu kwa nini nimfute dada maeneo hayo kama kweli sina uhusiano wowote naye na limezuka zogo kubwa nyumbani kwangu.
    Jamani, hivi ni kosa kumfuta mtu vumbi? Au ndo nimejiletea balaa mwenyewe?
    Naomba ushauri, mahusiano ya ndoa yangu yameingia doa!

    **** Kuna ndugu alituma malezo haya kuniomba ushauri, nami nimeamua kuwaletea kama ilivyo, kwa pamoja tumshauri ndugu yetu. *****

    Wenu,
    HP
     
  2. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #2
    Jan 2, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Muulize huyo 'ndugu', akimkuta mkewe anamfuta mfanyakazi mwenzie wa kiumbe makalio vumbi, ama anamfunga zipu ya sarawili kwa sababu imenasa kwenye underwear; atajiskiaje? Kama ni sawa amuambie mkewe its no big deal, na wewe futa wanaume makalio huko idarani kwenu. Mke ata-calm down na kujiachia
     
  3. Born Star

    Born Star Senior Member

    #3
    Jan 2, 2012
    Joined: Oct 24, 2011
    Messages: 164
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    kwanza hapo naona zoezi la kumfuta vumbi lilichukua muda mrefu pili umeyataka mwenyewe
     
  4. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #4
    Jan 2, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Pole,lakini anahaki na kukasirika kwani sio yeye tu hata wewe ungemuona yeye anafanya hivyo usinge penda.. muombe msamaha na tabia hiyo uwache utani gani wa kiasi hicho.
     
  5. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #5
    Jan 2, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    HP nina wasiwasi umefungua biashara ya ushauri wa masuala ya mahusiano na inalipa vizuri tu. Kila siku wewe unaletewa kesi tu!!! Tugaie chetu bana!
     
  6. L

    Luveshi Senior Member

    #6
    Jan 2, 2012
    Joined: May 22, 2010
    Messages: 170
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    hapo umekosea tena sana, utani gani wakufutana vumbi kwenye makalio kama ndo wewe umemkuta wife ndo anafanya hvo ungejisikiaje?
     
  7. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #7
    Jan 2, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hebu hio ishu ifanye vais vesa,
    Na mtuhumiwa awe mkeo ungejisikiaje?
    Ukijibu hapo hope utajua mkeo anastahili kukasirika au?
    Then utajua cha kufanya,
    Punguza utani usio na maana na wanawake coz unajua uko ofic moja na mkeo.
     
  8. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #8
    Jan 2, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,288
    Likes Received: 3,062
    Trophy Points: 280
    pole sana, muombe radhi mkeo
     
  9. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #9
    Jan 2, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,903
    Trophy Points: 280
    naona unajichanganya,
    hapo kwenye redi imekuwaje wakati imetokea leo hii
    tena ofisin.
     
  10. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #10
    Jan 2, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Horse itakuwa imepasuka
    Be serious

    Mshikane makalio ofisini?
    Yarabi tobaaa!
     
  11. obsesd

    obsesd JF-Expert Member

    #11
    Jan 2, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1,226
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ni kama heading inavyosema AMEJILETEA BALAA MWENYEWE HUYO.
    amuombe mkewe msamaha , ndio kakosa tana kosa kubwa.
    ukiwa ofis moja na mkeo jiheshimu jaman mmh.
     
  12. YNNAH

    YNNAH JF-Expert Member

    #12
    Jan 2, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,621
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Punguza utani bwana muheshimu mkeo...,......nakusìhi muombe msamaha mkeo
     
  13. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #13
    Jan 2, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Nafikiri haujanielewa mpendwa, maelezo haya nilitumiwa mimi last week 29/12/2011 mchana, na nilichokifanya ni copy paste ili tumsaidie mawazo. Hakuna kujichanganya hapo, labda umeelewa tofauti. Ni mambo yaliyomkuta huyo aliyekuwa akisimulia asbh ya siku ya hilo tukio. Pole.
     
  14. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #14
    Jan 2, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Siyo mimi ndg zangu, mimi ni kama ninyi nimeombwa tu ushauri! :A S embarassed:
     
Loading...