Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimejiandikisha kupiga kura sasa nauza kadi!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Companero, Mar 27, 2010.

  1. Companero

    Companero Platinum Member

    #1
    Mar 27, 2010
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,392
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Hatimaye leo nimejiandikisha kupiga kura. Sasa nauza kadi yangu. Kama unaihitaji unapaswa kuwa na sifa hizi:

    1. Uwe mgombea wa Urais, Ubunge au Udiwani
    2. Uwe huombi, hupokei wala hupokelewi rushwa
    3. Uwe tayari kuleta mapinduzi ya kiujamaa 2010

    Aluta Continua!The Struggle continues! Mapambano yanaendelea!
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Mar 27, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,796
    Likes Received: 2,196
    Trophy Points: 280
    sidhani kama utapata mteja kwa vigezo vyako hivyo
     
  3. Companero

    Companero Platinum Member

    #3
    Mar 27, 2010
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,392
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    kwa hiyo nitumie vigezo gani ili nipate wateja?
     
  4. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #4
    Mar 27, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,950
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Kama uko serious basi nakudelete kati ya wanajamii niliowaconsider kuwa na busara. Unauza kadi ya kupigia kura? Na usipopiga huu ujinga tulio nao madarakani tutaumalizaje!
     
  5. Companero

    Companero Platinum Member

    #5
    Mar 27, 2010
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,392
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    unataka nimpigie kura nani na nani ili huo "ujinga ulio madarakani" tuumalize?
     
  6. senator

    senator JF-Expert Member

    #6
    Mar 27, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Basi hukuwa na ulazima wakujiandikisha kama unauza kadi!!!
     
  7. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #7
    Mar 27, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Bado tuko mwanzo wa thread na tumeshaona wavivu wa kufikiria. Mtu amesema anauza kadi as terminology na ametoa vigezo. lakini majuha wanathink literary dammit.

    Mkuu Kompanyero. kwa hivyo vigezo vyako hakuna mteja utakayempata. Na sana sana wameshakusoma na wataenda china kutengeneza kadi mbadala kama ya kwako na utashangaa umewapa kura bila hata ya kuwapigia
     
  8. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #8
    Mar 27, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    wakulu nawshauri mumsome comredi Companero kati kati ya mstari, tukijifikirisha kidogo, tutaelewa ana maana gani hapa,

    komredi, at first kigezo cha kwanza utawapata wengi, kigezo cha pili wote watakimbia kama wakitaka kuwa honest,which means kigezo cha tatu cha mapinduzi kitakuwa kimekufa kabisa

    hivi, huamini kuwa Azimio la Arusha...dira yetu ya Ujamaa, lilizaliwa Arusha na kuzikwa Zanzibar...nimesikia kaburi lake limefunikwa kwa zege, sasa kulifufua hapo ipo kazi kweli...labda tukamwombe comredi Hugo copy hata kama siye ndo tulimpatia!
     
  9. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #9
    Mar 27, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    mkulu Msanii yani kumbe tulikuwa tunafikiria sawa kabisa....inauma sana we dont take even 2 minutes to think .....
     
  10. senator

    senator JF-Expert Member

    #10
    Mar 27, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Sidhani kama kuna hitajika mwalimu wa fasihi kuelezea alichoandika labda Compa nafanana na Masiha mana ndo wachache waliokuwa wanasema vitu kwa mifano then wanapatika wahubiri kutafsiri kilichoandikwa -...Statement ipo clear kuwa
    Cha kwanza hapo ni huyo bwana kajiandikisha kupiga kura
    then akaamua kuuza kadi(mana hapo ni biashara anaifanya na nikwa makusudio ndo mana amejiandikisha akitegemea kwa njaa zake italipa kama ilivyo kawaida ya walahoi wengi)
    Mwisho anatoa sifa za mnunuzi..hivi muomba/mpokea/mtoa rushwa wanatambulika machoni pa watu??
     
  11. Companero

    Companero Platinum Member

    #11
    Mar 27, 2010
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,392
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Nikiwa kwenye foleni leo nilifanya kautafiti (survey) kujua kwa nini watu wanachukua kadi. Japo kautafiti haka hakakuwa na sampuli ya uwakilishi (representative sample) nilipata matokeo haya ya awali (preliminary results):

    1. Watu wengi wamechukua kadi iwe utambulisho kwa sababu hawana paspoti wala kitambulisho
    2. Hivyo ni wenye kadi wachache sana watapiga kura na inawezekana wengi kama mimi wataiuza

    Je, kuna hitaji la kuu-synovate/redet utafiti huu?
     
  12. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #12
    Mar 27, 2010
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mkuu ukipata mteja ni-PM, nami yangu naitafutia soko.
     
  13. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #13
    Mar 27, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Niuzie mimi, nataka kugombea ubunge. Siombi, sipokei wala sipokelewi rushwa. Ila ukiniuzia kadi nitakukatia kifuta jasho. Na nipo tayari kuleta mapinduzi makubwa. Nafikiri nikifika bungeni tu nitashawishi bunge lipige kura ya kutokuwa na imani na Rais kwa kuwa ameshindwa kutatua matatizo yetu mengi. Tafadhari niPM.
     
  14. Companero

    Companero Platinum Member

    #14
    Mar 27, 2010
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,392
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Du, u-nafikiri!
     
Loading...