Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimejaribu nimeshindwa, Sasa nimeamua kuoa!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by GAZETI, Jul 3, 2012.

  1. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #1
    Jul 3, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    Mpango wangu wa kutaka mwanamke wa kihindi umegonga mwamba.
    Nimejaribu kwa wanawake wanne akiwemo na yule aliyewahi kuniminya
    mkono kule posta, watatu wamenikataa huku mmoja akisita kutokana
    na hofu ya familia yake na kitisho cha kurudishwa India kama alivyofanyiwa
    dada yake ambaye alichumbiwa na Mpemba.
    Imeniuma sana maana zoezi lote hilo nimeambulia kujifunza kihindi tu
    kama nilivyoshauriwa na wadau hapa jukwaani.

    Kwa sasa nimepata mwanamke wa Msumbiji ambaye baba yake ni mreno (Hamjui)
    mama yake ni mwafrika. Na ninakukaribisheni (angalau muhudhurie kwa roho zenu)
    katika ndoa itakayofanyika Jumamosi ya Tar 29/12/ 2012 Mungu akipenda.
    Ndoa itafanyika Mweda au Nangadi kutokana na makubaliano ndugu wa bi Harusi
    mtarajiwa. KARIBUNI SANA.
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Jul 3, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    mweda au nangandi ndo wapi huko?
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Jul 3, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mmmh, chotara?
    Hongera ubadili mbegu ya ukoo.

    Neh neh!
     
  4. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #4
    Jul 3, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    Iko Msumbiji mkuu.
     
  5. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #5
    Jul 3, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,847
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Tuwekee na kapicha ka huyo shemeji yetu mkuu.
     
  6. Catherine

    Catherine JF-Expert Member

    #6
    Jul 3, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 1,264
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Huyo ndie chaguo lako kutoka kwa mungu. Hongera sana.
     
  7. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #7
    Jul 3, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Duuh uncle kumbe uliikataa kabisa rangi nyeusi, umezuga na wahindi bila mafanikio sasa unachotara wa kireno. Hongera ndugu.
     
  8. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #8
    Jul 3, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Acha hiyo ndio maana sisi mawifi tunapigwa ban nyumba za watu.
     
  9. l

    lugano5 JF-Expert Member

    #9
    Jul 3, 2012
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 4,342
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 5
    heko bana mimi mwenyewe nina mhindi anaitwa shreya
     
  10. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #10
    Jul 3, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mie namsifia kaka, katubadilishia mbegu.

    Badala ya mchele wa kitumbo katuletea supa lol

     
  11. BABU CHONDO

    BABU CHONDO JF-Expert Member

    #11
    Jul 3, 2012
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 857
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Iko siku utarudi kwa wachina.

    Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
     
  12. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #12
    Jul 3, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    wadada weusi tulikufanya nini? :sleepy:
     
  13. L

    Lindongo Member

    #13
    Jul 3, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hongera kwa kupenda rangi. Kinachofuata ni kufungua kiwanda cha mbao sofala.
     
  14. L

    Lindongo Member

    #14
    Jul 3, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mwanamke wa nchumbiji raha, we nchomba utafaidi utamu. Hongera iko siku utakuwa shemeji au binamu wa christian ronaldo.
     
  15. by default

    by default JF-Expert Member

    #15
    Jul 3, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi nina chotara wa kifaransa.
    Ila jamaa asiwe kapata mmakonde anamwita mreno
     
  16. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #16
    Jul 3, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Dah umenikumbusha ile story ya mine boy yule mbinti aliyekuwa na kauli hii I'm black outside, but I'm as white as Europeans inside me.
     
  17. WALIMWEUSI

    WALIMWEUSI JF-Expert Member

    #17
    Jul 3, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 2,056
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Pole, kwani what is so special with Wahindi?
     
  18. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #18
    Jul 3, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    Subiri mambo yakiiva nitaweka nyingi tu.
     
  19. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #19
    Jul 3, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    Duh hongera mkuu!
     
  20. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #20
    Jul 3, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    Ah, hapana mkuu huko sijafikiria kabisa.
     
Loading...