Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimeitwa kwenye interview NSSF kwa njia ya sms!!!

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Ndibalema, Dec 24, 2011.

  1. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #1
    Dec 24, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Wadau leo nimeitwa kwenye interview na NSSF. Namshukuru Mungu kwa hatua hiyo.
    lakini Hofu zangu ni zifuatazo,
    Kwanini watumie sms? wapo serious kweli?
    Interview inafanyika IFM!! obvious ni watu wengi sana wameitwa, je ni kama ile ya UDOM na NHIF?
    sms yenyewe inasomeka hivi,

    We refer to your application for employment with NSSF. We would like to invite you for an aptitude test to be conducted at the Institute of Finance Management(IFM) campus Shaaban Robert street in Dar es Salaam on Saturday, 31st December, 2011 at 12:00PM.....
    (nimeifupisha kuokoa muda)

    Je kuna yeyote humu na yeye ametumiwa sms hiyo?
     
  2. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #2
    Dec 24, 2011
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mkuu we nenda pale ila uwe na tahadhari kubwa ikibidi uwe na mabaunsa maana jmosi hao jamaa hufanya kazi half day na ni mida hiyo ya ku duty off wao wanataka wakonduct interview halafu eneo tofauti waweza kuwa wazee wa david kameruni
     
  3. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #3
    Dec 24, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    We nenda mkuu ukabahatishe bahati yako.
     
  4. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #4
    Dec 24, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kama wewe ni Juma, Hamad,Issa, Ahmed and the like usiwe na hofu!
     
  5. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #5
    Dec 24, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,252
    Trophy Points: 280
    Ingia kwenye mtandao, angalia website ya nssf. Utafute namba yao ya mawasiliano, tena landline. Wapigie uwaulize kuhusu hiyo interview na wakuambie kama ni kweli. That sounds fishy, mtajikuta wengi hapo na kuwa desperate na kuanza kudaiwa hongo. Utanasa mtegoni!
     
  6. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #6
    Dec 24, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    To be honest, sijakuelewa kabisa mkuu.
     
  7. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #7
    Dec 24, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Interview mwisho wa Mwaka au party hiyo. Haya mkuu good luck
     
  8. H

    Hatipunguzo Member

    #8
    Dec 24, 2011
    Joined: Dec 4, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Tena hzo sms zimetumwa usiku wa mamane,hawa jamaa hawako serious kabisa
     
  9. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #9
    Dec 24, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    sioni tatizo lolote
     
  10. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #10
    Dec 24, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,757
    Likes Received: 731
    Trophy Points: 280
     
  11. m

    mziranda Member

    #11
    Dec 24, 2011
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hhahaha yale yale ya UDOM, NHIF, what i know hizo position tayari watu walishaanza training...nyie mnaenda kuzugwa tuu hakuna kitu hapo ni wizi mtupu...utakachofaidi ni kujuana na watu na kuonana na marafiki zako mliopoteana kwa muda...
     
  12. jipitishe

    jipitishe Member

    #12
    Dec 25, 2011
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acha kuendekeza mambo ya udini wewe!....tena hii inaonesha jinsi gani wewe ulivyo mdini ndo maana baada ya kutafakari na kutoa points za msingi we unaleta udini......ACHA HIZO ***** WEWE.
     
  13. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #13
    Dec 25, 2011
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Mkuu umesema ukweli yaani mimi nikifikiriaga hapo nashikwa na machungu yaani mnapigishwa foleni kupiga interview kumbe tayari mtu ameshapatikana wa kumuweka, this is bull sh***t
     
  14. Nyikanavome

    Nyikanavome JF-Expert Member

    #14
    Dec 25, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 434
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    nenda na kalamu ni test ya kuandika hiyo
     
  15. N

    Naitwa Nani Member

    #15
    Dec 25, 2011
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwanza Hongera Kaka kwa kuitwa kwa Interview!!
    Hiyo inawezekana Brother ikawa ni kweli kabisa, huwezi jua kwa nini wameamua kukutumia sms labda watu ni wengi sana!!
    Kwa mfano NHIF wao waliamua kutangaza kwenye Tv na Gazeti!!
    Kwa hiyo mimi sioni kutumiwa sms ikawa ni Big deal ya wewe uwe na wasiwasi, kumbuka hiyo nayo ni means of communication!!
    Cha msingi wewe nenda ukajaribu bahati yako!!
    Mimi mwenyewe pia nilituma application bado nasikilizia!!
     
  16. m

    mamabaraka Member

    #16
    Dec 25, 2011
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 92
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ni kweli mkuu, mi pia nimetumiwa sms ila bahati mbaya imefika nusu, nashukuru data nyingne nimepata kwako. Twende tukajaribu bahati zetu bila kujari kukatishwa tamaa na maneno ya watu. What i believe is that if God says Yes no one can say NO. Good lucky
     
  17. korino

    korino JF-Expert Member

    #17
    Dec 25, 2011
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 411
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    hata mimi wamenitumia hyo sms mda huu2! je hizo aptitude test inakuwaje wadau?
     
  18. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #18
    Dec 25, 2011
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Nyie nendeni kwenye interview mkisikiliza maneno ya kukatishwa tamaa,shauri yenu
     
  19. RORYAKWETU

    RORYAKWETU Member

    #19
    Dec 25, 2011
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    We refer to your application for employment with NSSF. We would like to invite you for an aptitude test to be conducted at the Institute of Finance Management(IFM) campus Shaaban Robert street in Dar es Salaam on Saturday, 31st December, 2011 at 12:00PM.....



    Kaka binafsi huwa nafurahi sana pole watanzania wenzangu wanapopata mafanikio ila hapa naomba niungne na wadau kuwa ''tahere'' hii jaribu kuwasiliana na nssf makau makuu ujihakikishie inawezekana mnajengewa mazingira fulani chafu usipuuzie hata hivyo tumuachie mungu
     
  20. korino

    korino JF-Expert Member

    #20
    Dec 25, 2011
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 411
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    habari ndugu yangu! hata mm wamentumia sms lakn imekuja nusu....plls tunaomba ututumie full sms uliyotumiwa ww nasi tupateona
     
Loading...