Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimeitwa kwa ajili ya graduate recruitment holliday inn hotel

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by kine, Oct 10, 2012.

  1. kine

    kine Member

    #1
    Oct 10, 2012
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    PWC wamenipigia simu wakiniarifu kuhudhuria graduate recruitment itakayofanyika siku ya ijumaa saa 8.00 mchana holliday inn hotel.Wana jf mwenye dondoo zozote za hawa PWC azianike.
     
  2. salito

    salito JF-Expert Member

    #2
    Oct 10, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,090
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hongera
     
  3. kaburu mdogo

    kaburu mdogo JF-Expert Member

    #3
    Oct 10, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 381
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    mbona kimya kimya jamani?mbona hatuambiani
     
  4. S

    Slm Senior Member

    #4
    Oct 10, 2012
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kuwa muwazi kidogo umeshafanya interview au yaani wamekuitaje explain kidogo
     
  5. kine

    kine Member

    #5
    Oct 10, 2012
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    nimeambiwa niende na notebook.interview bado.
     
  6. ITEGAMATWI

    ITEGAMATWI JF-Expert Member

    #6
    Oct 10, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 3,849
    Likes Received: 537
    Trophy Points: 280
    Jiandae na interview kama tuta hivi tena wataanza kukushtua na aptitude test.
     
  7. D

    Dadio JF-Expert Member

    #7
    Oct 10, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 286
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hata mie nimepigiwa simu leo. tatizo sikumbuki hawa jamaa wanadili na kazi za aina gani nakumbuka nilwah tuma cv kitambo kidogo. mwenye details zaid anifahamishe. nisije poteza muda tafadhali
     
  8. MKATA KIU

    MKATA KIU JF-Expert Member

    #8
    Oct 10, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,794
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Dah yaani wewe kazi umeshakosa,, yaan unaenda kufanya interview proffessional firms hujui hata wanachofanya,, sasa uliombaje?? Please dogo google haraka, maana ili upate kazi kwa hao watu u need to be smart a lot...

    I am working with among big 4, so jiandae na hata ukipata mchakamchaka wa job lazima kichwa kikae sawa,, but wenzako tunakomaaaaa maisha yanaenda
     
  9. D

    Dadio JF-Expert Member

    #9
    Oct 10, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 286
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kujiandaa sio tatizo naweza kujiandaa na isitoshe wameniambia naenda kwenye training tu na niende na note book tu. tatizo sikumbuki hawa jamaa wana dili na mambo gani. kama vip nisije poteza muda siku ya ijumaa.hata lile tangazo nimelitafuta sijalipata. kama kuna mtu analo tafadhali anisaidie.
     
  10. Bandabichi

    Bandabichi JF-Expert Member

    #10
    Oct 10, 2012
    Joined: Jun 3, 2012
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa uelewa wangu mdogo siku ya Ijumaa Holiday Inn ya pasta-dar huwa inatumika kutoa seminar kwa wajasilia inayotolewa na haya makampuni ya kuuza bidhaa ya FOREVERLIVING kwa watu ambao Exceptional kidogo na walalahoi kama mimi huwa tunakuwa pale millenium tower_Makumbusho so mkuwa makini bro.
     
  11. Mlaleo

    Mlaleo JF-Expert Member

    #11
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 7,543
    Likes Received: 1,696
    Trophy Points: 280
    pwc ni kifupisho cha Price Waters Coopers zamani walikuwa wanajiita Cooper Lybrand... Ni Wakaguzi wa Mahesabu Auditors
    ni Private Company wapo kibiashara zaidi na kazi wanapigisha balaa nenda ukajishikize kwa muda kwani CV yako itapanda na vikampuni vingi vinamezea sana watu wa hapo.... Bingo hilo Office Zao Zipo International House. Dadio
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. kine

    kine Member

    #12
    Oct 10, 2012
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    so hawa PWC ni watz?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Mlaleo

    Mlaleo JF-Expert Member

    #13
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 7,543
    Likes Received: 1,696
    Trophy Points: 280
    Pricewaterhouse Coopers Waingereza
     
  14. Mlaleo

    Mlaleo JF-Expert Member

    #14
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 7,543
    Likes Received: 1,696
    Trophy Points: 280
    [h=1]PricewaterhouseCoopers[/h] From Wikipedia, the free encyclopedia
    Jump to: navigation, search
    "PWC" redirects here. For other uses, see PWC (disambiguation).


    PricewaterhouseCoopers (trading as PwC) is a multinational professional services firm headquartered in London, United Kingdom.[SUP][2][/SUP] It is the world's largest professional services firm and the largest of the "Big Four" accountancy firms measured by 2012 revenues.[SUP][5][/SUP]

    PwC has offices in 771 cities across 158 countries and employs over 180,000 people.[SUP][4][/SUP] It had total revenues of $31.5 billion in FY 2012, of which $14.9 billion was generated by its Assurance practice, $7.9 billion by its Tax practice and $8.7 billion by its Advisory practice.[SUP][4][/SUP]
    The firm was formed in 1998 by a merger between Coopers & Lybrand and Price Waterhouse.[SUP][1][/SUP] The trading name was shortened to PwC in September 2010 as part of a major rebranding exercise.[SUP][6][/SUP]
    As of 2010 the US PwC firm was the seventh-largest privately owned organization in the United States.[SUP][7][/SUP]
     
  15. k

    kemp New Member

    #15
    Oct 11, 2012
    Joined: Oct 11, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Call me 0713514922 tuchat. Mi pia wamenipigia.
     
  16. Mpangamji

    Mpangamji JF-Expert Member

    #16
    Oct 11, 2012
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 529
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Personality, behaviour and IQ test ndio za kuanzia, hapo watapata shortlist ambayo sasa wataendelea nayo kwa interview inayohusiana na kazi wanayoitaka.

    Specifically jina la hizo test limenitoka kidogo, unaweza uka-google na kuona aina ya maswali ambayo huulizwa kwa ajili ya kuchuja personality, behaviour na IQ za watu.

    Kila la kheri.

    Dadio
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. S

    Slm Senior Member

    #17
    Oct 11, 2012
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hawa jamaa wakikuita utafanya kitu mlolongo kidogo wa vi-assesment utaanZa na online assesment kucheck your attributes kwenye kazi, then aptitude test hapa lazima uwende kwenye venue ambayo watawatajia location yake halafu oral interview ya kwanza mara nyingi hii ni kucheck ulichokisoma na utafit wapi kwenye nafasi zilizopo, nyingine na ya mwisho hii unakutana na big bosses sasa ambayo ni oral nayo ukipita hapo kazi tayari
     
  18. Lukelo First

    Lukelo First Member

    #18
    Oct 11, 2012
    Joined: Oct 10, 2012
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Kaka naona unaweza kuwa msaada hata kwangu,sikuzote huwa naishia kusikia tu watu wanaitwa interview mbali na kujitahidi kutuma application kwa wingi niwezavyo.
    vipi mzee unaweza ukawa mwokozi wangu hapa kwa kunipa update about job trainings firms za finance industries which
    you thing i can meet my goal one day to have Job.My professional is Finance business in accounting...Adv.Diploma level
    regards

    Mtafutaji.
     
  19. Obama wa Bongo

    Obama wa Bongo JF-Expert Member

    #19
    Oct 11, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 4,226
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    pwc wameshahama international house kitambo wapo obay siku hizi
     
  20. Kinyau

    Kinyau JF-Expert Member

    #20
    Oct 11, 2012
    Joined: Nov 24, 2006
    Messages: 776
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 45
    I get so skeptical na graduate wa siku hizi na aina ya maswali wanayouliza. Mtu amemaliza degree na anashinda internet cafe au kwenye facebook lakini basic things hajui kabisa. Oh Jamani Tanzania yetu, tuwe tayari tu kuchukuliwa kazi na wakenya.

    sio dhambi kutojua PWC wanafanya nini but why dont u take the trouble kugoogle na kusoma in brief wana kazi gani. HAta application etiquttes na personal skills hamna tena. If I was the recruting manager and I know who posted this- ni automatic disqualification Seriously!!
     
Loading...