Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimeitwa kutoa "Mawaidha" kwenye bag party...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tuko, Oct 23, 2010.

  1. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #1
    Oct 23, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    baba mmoja amemuandalia kijana wake bag party (sijui ndo zinaitwa hivyo!), kwa ajili ya kumpa mawaidha ya mwisho, kabla hajaoa hivi karibuni. Katika hali ambayo sikuitarajia,amenialika kama mmoja wa watoa mawaidha kwa kijana siku hiyo eti kama kijana mwenzake, niliyeoa miaka ya karibuni. Sasa najiuliza nikaongee nini? Asprin, Roya, Teamo, Finest na wengine, hebu nipeni point... Baba Askofu naomba uzichuje vizuri watakapozitoa, zisiende kumuharibu kijana...
     
  2. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,913
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Hupati kitu hapa, no coments......,
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Oct 24, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,624
    Likes Received: 2,809
    Trophy Points: 280
    Haaaaah wataalamu wamegoma!!!!!!!!!!!!
    Labda waulize upande wa pili labda watakuwa na mawazo mazuri tafadhari akina Nyamayao, Rose1980, FL1, n.k muokoeni jamaa kwa kumpa pointi, maana timu ya akina ASPRIN wamemchunia!!
     
  4. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #4
    Oct 24, 2010
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Itabidi ukasema unachojua tu, naona jamaa bado wako kwenye weekend
     
  5. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #5
    Oct 24, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,983
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    nenda kamwambie huyo kijana mwenzio akishikwa ashikamane......ooops sry namaanisha akashikamane na mkewe aache infiiii.........sory usije haribu anyway mwambie ndoa ndoano.....and usiwe much talking utaharibu
     
  6. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #6
    Oct 24, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Hahaha
    pamoja namwaidhaa yooote. umnong'oneze kijana kuwa kuna chama cha maINFIDELITY anapaswa kujiunga nacho the same week anapokuwa amepata jiko.
    huko ndo atakapopata elimu mbadala ya kumkinga na masaibu ya wanawake wenye kimbelembele cha kufumania
     
  7. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #7
    Oct 24, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,983
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160


    we!
     
  8. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #8
    Oct 25, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mmh sa kwan mimi mwwanaume...
    mwambie tu uhaminifu +upendo ndo ngao ya ndoa
     
  9. E

    Edo JF-Expert Member

    #9
    Oct 25, 2010
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 728
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kamwambie from day one aanze kurudi home saa nane usiku, maana hawakawii kusema "mume wangu siku hizi amebadilika"
     
  10. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #10
    Oct 25, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,624
    Likes Received: 2,809
    Trophy Points: 280
    Nyie ndio mnajua nini mnapenda mfanyiwe!
     
  11. m

    muhanga JF-Expert Member

    #11
    Oct 26, 2010
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 871
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    huyo mnaetaka kumpa mawaidha mjue anayajua yooooote ndio kafika bei anataka kuhalalisha tu lakini 'kablia' alishaanza kitambo! in fact mambo yakumpa mtu mawaidha kwa miaka ya leo ni almost hayana maana watu wanakuwa wameshajipa mawaidha yao wenyewe wakakubaliana ndio wanapooana inakuwa kama mtu anaoa mke/mumewe walianza kityambo sana. mwambie aendelee kumpenda mkewe hata baada ya kumuoa maana wengine after ndoa upendo hupoa! akiwa na mapenzi nae ya dhati mengine yote yatapatikana ndani ya upendo. kumbuka upendo haujivuni, hauhesabu mabaya, hauhusudu, hauhukumu n.k. n.k.
     
  12. S

    S. S. Phares JF-Expert Member

    #12
    Oct 26, 2010
    Joined: Nov 27, 2006
    Messages: 2,140
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mwambie kama ameona yuko tayari kuoa, basi ahakikishe anafuata Moyo wake na SIO Ubongo wake.
     
  13. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #13
    Oct 26, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Feedback; Nawashukuru wale wote walionipa ushauri, ingawa mwingine ulichelewa sikuuona. Actually shughuli yenyewe ilikuwa jana. Kwa kweli hata mimi nilijishangaa jinsi nilivyoumbiwa kipaji cha kushauri. Maneno yalikuwa yanabubujika sijui hata yalikuwa yanatoka wapi. Unajua tofauti na wengine waliokuwepo pale ambao walikuwa wanasema kuhusu upendo, kuzungumza, kutoshelezana n.k mi niliamua kumwaga point zangu katika topic kuwa mume na mke wanaungana lakini kama vein diagram. Yaani ingawa kunakuwa na kuungana lakini lazima kuna maeneo yakabaki free kwa kila mtu. Sio kila kitu unachofanya au anachofanya yeye mna ulazima wa kuambizana. Lazima waheshimu privacy katika mambo machache, na hapo ndo nilikuwa nasisitiza namna ya kuyahandle 'kwa usalama' yale mambo ambayo atakuwa anayafanya na haitakiwi mkewe kuyafahamu...
     
  14. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #14
    Oct 26, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mkuu ingekuwa vyema kama ungeyaeleza yote hapa kama ulivyotaka kuelezwa mkuu tupate na ss mchango
     
  15. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #15
    Oct 26, 2010
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Mafanikio ya ushauri wako (na yaa wengine waliosema chochote) yatapimwa huko mbele - ndoa itakavyodumu au vinginevyo.
     
  16. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #16
    Oct 26, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,983
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    ulikumbuka kumwalika kwenye kile chama cha infiiii
     
Loading...