Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimeita mmoja wamekuja wanne

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by dazu, Apr 5, 2011.

  1. dazu

    dazu JF-Expert Member

    #1
    Apr 5, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 365
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kuna hii tabia ya mabinti (hasa wa vyuo) unapomwita mmoja bar wanakuja watatu mpaka watano, halafu wakifika baada ya kuagiza vinywaji vya gharama (Redbull, Savanna, nk) hudai kwamba hawajala, wanaagiza chipsi kuku kila mmoja. Wanakula kiduchu halafu wanaacha eti wameshiba. Hii huwa inanikera sana, nani anaweza kuwa na dawa yake?
     
  2. duda

    duda Senior Member

    #2
    Apr 5, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 115
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dawa kaka ndogo, aither walipe wenyewe we mlipie tu uliyemualika tena bila hiyana, au lipia ulivyotumia wewe then waage. utaona sura zao na itakuwa ni fundisho kwa wote
     
  3. Zanta

    Zanta JF-Expert Member

    #3
    Apr 5, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 1,994
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Dawa ya nini? kama wamekula wenyewe na wameacha...!! Tatizo lako unajifanya unazo ndo maana wamekuja kukuchuna...!! kwani lazima ulipe? Mbona Kenya hata kama ni Girlfriend wako hatoki ukimtoa out mpaka umwakikishie kua gharama zote juu yako otherwise lazima aje na mshiko wake, tatizo sisi wabongo tunapenda sifa za kijinga halafu tukuja kulalamika.
     
  4. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #4
    Apr 5, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Acha kuita ita kwenye vichochoro.
    Tulia umri ukifika nenda kwa wazazi wa binti ukaoe
    Hapo utakuwa huru kutoka na mkeo wawili tu
     
  5. dazu

    dazu JF-Expert Member

    #5
    Apr 5, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 365
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ya vichochoroni yana raha yake Shehe!
     
  6. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #6
    Apr 5, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Sipendi generalization (eti hasa wa vyuoni),...
    anyway,unamuita bar kufanyaje?....kunywa!
    unakuwa umemwambia aje mwenyewe?

    Mwenzako sio mchoyo kama wewe kwanini aje peke yake?
     
  7. Nico1

    Nico1 JF-Expert Member

    #7
    Apr 5, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 648
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    kama ulimuita mmoja wakaja zaidi muudumie muhusika kisha hao wengine jikaushe japo kwa khali ya kawaida ni ngumu mpaka na wewe uwe mgumu:bored:
     
  8. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #8
    Apr 5, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,671
    Trophy Points: 280
    Kwanini tu
    usitafute girlfriend
    Ambaye utakuwa unatoka
    naye out na anakutimizia mahitaji mengine?

    Maana wajua
    hao ni wanafunzi
    Of coz hawana fedha nyingi
    Za kunirusha u ategemea watakuachia kweli?..

    Na hiyo
    Ya kuja na
    Marafiki zAke
    1. Anadhani hatakuwa comfortable nawe
    2. Ni show off kwa marafiki zake kuwa kapata.
    Hizo ndizo sababu ninazofikiria ..
     
  9. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #9
    Apr 5, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Kama una 10,000/= mfukoni unaita binti baa ili iweje? Mapenzi na Mkono wa Birika haviendani - Kama huna pesa acha kusumbua mabinti zetu - Endeleaa na shule na mambo yakishakaa sawa utakuwa na uwezo wa kualika hata Baba na Mama yake binti pale Giraffe weekend moja...
     
  10. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #10
    Apr 5, 2011
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,541
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Hit them all
     
  11. semango

    semango JF-Expert Member

    #11
    Apr 5, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 531
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    next time wakifika tu we aga kabla hata hawajala wala kunywa.
     
  12. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #12
    Apr 5, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mkuu dawa yake ndogo sana.
    Siku wakirudia fanya hivi unawaacha waagize weeeeee kisha wewe unamwita muhudumu unawaagizia round moja kisha unaenda kaunta kulipa unalipa round ya mwisho na ulizo jinywea wewe kisha unapita mlango wa nyuma unapanda tuktuk na kuzima simu huku ukikata upepo.
     
  13. semango

    semango JF-Expert Member

    #13
    Apr 5, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 531
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    mambo yatakaa vizuri lini?uchumi wenyewe uko ndani ya mifuko ya watu, si atangoja milele!!!
     
  14. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #14
    Apr 5, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Usikute huyo aliye mwita ndo anataka awe girlfriend sasa kaja na team nzima kama TP Mazembe.
     
  15. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #15
    Apr 5, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Dawa unamega wote full stop.
     
  16. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #16
    Apr 5, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ndio mkubali fumanizi.
     
  17. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #17
    Apr 5, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Njoo ule Bata Tip Top Connection
     
  18. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #18
    Apr 5, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Acha uongo wewe Kenya gani hiyo unayoizungumzia wewe???!!!!!
     
  19. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #19
    Apr 5, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kwani Mombasa sio Kenya?
     
  20. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #20
    Apr 5, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kama anampenda amwambie tu ukweli kua aje alone hana uwezo wa kuhudumia team nzima,sasa kama ndo kujidai matawi unaumia afu unakuja kulia JF haisaidii chochote
     
Loading...