Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimeipende hii

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by zacha, Oct 5, 2010.

  1. zacha

    zacha JF-Expert Member

    #1
    Oct 5, 2010
    Joined: Feb 28, 2009
    Messages: 372
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    mambo yameiva.....
     

    Attached Files:

  2. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2010
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,491
    Likes Received: 771
    Trophy Points: 280
    Kaka kikubwa ni kuondokana na mazingaombwe ya CCM na kukubali kuvaa akili mpya ya kimapinduzi zaidi na sio ya kubahatisha bahatisha, ni kuwahurumia hao, usiwaombee, utawaombea kwa nani? mtu kazaliwa anaijua ccm, katolewa mahari na ccm,! kazi tunayo tena kubwa!
     
Loading...