Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimeipenda staili hii ya kivazi

Discussion in 'Jamii Photos' started by Lucchese DeCavalcante, Jun 7, 2010.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Jun 7, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     

    Attached Files:

  2. JS

    JS JF-Expert Member

    #2
    Jun 7, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mfunyukuzi utakuja kufungwa siku kwa kueka picha za watu live bila hata ya kuficha nyuso zao

    Back to the topic: hako kanguo kamekaa kimtego zaidi kwa akina kaka..................i should get myself one of those dada sijui kaipatia wapi hiyo!!!
     
  3. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #3
    Jun 7, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    umezidi sasa, hunaga thread za kueleweka zaidi ya kuhamisha tu.
     
  4. Mswahilina

    Mswahilina Senior Member

    #4
    Jun 7, 2010
    Joined: Apr 7, 2008
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Angalia kalivyo halafu kashone.
     
  5. Mswahilina

    Mswahilina Senior Member

    #5
    Jun 7, 2010
    Joined: Apr 7, 2008
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haka kadada usoni kabaya aaaaaaaaaaaaa ! utafikiri sio mzuri.
     
  6. Tonge

    Tonge JF-Expert Member

    #6
    Jun 7, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 696
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    HhHhHhHhiiiiiiiiiii kitu reachable fasta, no disturbances.Aksante mkulu endelea kutuwekea hivyo viosha macho.
     
  7. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #7
    Jun 7, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Unataka kututega?? mbona bila hiko kinguo mi ushanitega tayari!!!
     
  8. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #8
    Jun 7, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Kivazi gani hiki Mfukunyuzi ?
     
  9. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #9
    Jun 7, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    Yale yale ya kuwa baridi na kupooza. Vazi gani hilo sasa na wengine wataenda nalo hadi kanisani, kwenye msiba, sokoni n.k
     
  10. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #10
    Jun 8, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mhh hii pic huyu dada namjua kaolewa na mdhungu hivi umemuomba pic zake jamn looool!
     
  11. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #11
    Jun 10, 2010
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    [QUOTE=Maria Roza;944544]Mhh hii pic huyu dada namjua kaolewa na mdhungu hivi umemuomba pic zake jamn looool![/QUOTE]

    acha uongo huyu dadakaolewa na mzungu wa wapi , huyu ni mke wa jirani yetu tunakaa nao mtaani na ana mtoto mmoja wa kiume, maria rosa na wewe mmbeyaaa.
     
  12. bht

    bht JF-Expert Member

    #12
    Jun 10, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    nunua material kkoo, njoo pale kwa fundi Ally akushonee, na hivi hakina lining bei ya kushona haizidi elfu 3 za ki-tz
     
  13. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #13
    Jun 10, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145


    acha uongo huyu dadakaolewa na mzungu wa wapi , huyu ni mke wa jirani yetu tunakaa nao mtaani na ana mtoto mmoja wa kiume, maria rosa na wewe mmbeyaaa.
    [/QUOTE]

    Hahha hha anaitwa Aisha juma selungwi na kaolewa na Muitaliano una lazaidi??:pound::pound:
     
  14. Obuntu

    Obuntu JF-Expert Member

    #14
    Jun 10, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hivi hilo ni pozi au ni mlemavu? Mimi nilifikiri ni wale akina "si-riziki" kumbe msichana!
     
  15. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #15
    Jun 10, 2010
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    Hahha hha anaitwa Aisha juma selungwi na kaolewa na Muitaliano una lazaidi


    kwa umbea HUJAMBO...KAZI KUTAJATAJA MAJINA YA WATU WE KWENU SI KANYIGO NA HUYU DADA KWAO IRINGA UMEMJULIA WAPI SASA.
     
  16. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #16
    Jun 10, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,086
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    mwacheni kipenzi changu jamani,mfukunyuku ntake radhi kabla sija complain.
     
  17. A

    Audax JF-Expert Member

    #17
    Jun 10, 2010
    Joined: Mar 4, 2009
    Messages: 444
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ahahahahah-topic ni vazi au maisha ya huyu dada maana cjaelewa ati!!
     
  18. Epason

    Epason JF-Expert Member

    #18
    Jun 10, 2010
    Joined: Nov 9, 2009
    Messages: 390
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kama kivazi umekipenda, na pic unajua ulikotoa, kama umeokoteza tu pic mwenyewe humjui, hivyo wadau wamekupa details. Halahala kaka/dada kutoa photocopy yake kwa mafundi baada ya kupata details za kivazi chenyewe. Hili swala ungekuwa na uwezo wakulimaliza tu nje ya jamvi.UCHOKOZI TU, ILA WENGINE WANADAI WAMESUUZA KOPE NA MBONI ZA MACHO YAO TUKUKA, MIE SIMO.
    ni maoni tu.
     
  19. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #19
    Jun 11, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hivi umetumwa au sorry sijazoea mambo ya ugomvi mie
     
  20. MAMESHO

    MAMESHO Senior Member

    #20
    Apr 25, 2014
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 142
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Dah Kaiamsha. Ngoja nifwate wife quick reply baadae
     
Loading...