Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimeipenda hii

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Chinga boy, May 1, 2012.

  1. C

    Chinga boy JF-Expert Member

    May 1, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 415
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kupata kazi ni kazi ukipata kazi fanya kazi usiache kazi kabla ya kupata kazi kwani kutafuta kazi ni kazi
  2. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    May 1, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,009
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mkuu kwa kauli hii unatukatisha tamaa tunaotafuta kazi