Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimeipenda hii ya Hando

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mlachake, Apr 24, 2012.

  1. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #1
    Apr 24, 2012
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,584
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Eti kama timu yako imefungwa mabao matano bila Mpaka Dakika ya 89. Ukifanya substitution inasaidia?

    Moral of the question: Zile ahadi za raisi zaidi ya 100 zitatekelezeka katika utendaji kazi wa mawaziri hawa?


    This boy is very inteligent!!!!
     
  2. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #2
    Apr 24, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,896
    Likes Received: 1,341
    Trophy Points: 280
    atafukuzwa kazi
     
  3. n

    ngaona Member

    #3
    Apr 24, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Jamaa ana akili sio kibonde. Comment zake ni za busara sana. Nakumbka aliwah kumuambia bonge mbona analalamika tu kama KJ wakati ana uwezo wa kuchukua hatua
     
  4. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #4
    Apr 24, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,182
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    Ooh...oooh!!
     
  5. K

    Kiduku JF-Expert Member

    #5
    Apr 24, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 481
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kijana ana akili sana huwezimfananisha na Kibonde

    ni sawa na kufananisha wabunge wa magamba na wa CDM

    mfano Lusinde na Mnyika wapi na wapi
     
  6. N

    NICE LAMECK JF-Expert Member

    #6
    Apr 24, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    safi sana mi napita nitarejea mida.
     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    Apr 24, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,599
    Likes Received: 2,783
    Trophy Points: 280
    Haiwezekani....
     
  8. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #8
    Apr 24, 2012
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,584
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Sure, the boy is very inteligent.
     
  9. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #9
    Apr 24, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Mon Dieu!

    Someone once said '' a trick of the tongue can fool the ear!''......certainly this boy's mouth is more intelligent than his brains!.....just keep on listening to him other days and you will be amazed!!!
     
  10. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #10
    Apr 24, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,705
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    hahahahahaaaaaa! nimebaki hoi na hii maneno!
     
  11. j

    joely JF-Expert Member

    #11
    Apr 24, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 972
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    Huyo ndo anasababisha nisiachane na clouds radio
     
  12. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #12
    Apr 24, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Kumbe ulishafunga nayo ndoa?. Je, ni ndoa ya kimila au ya kijadi?. Teh
    .
    "WASIOSOMA NI CHAKULA CHA WASOMI".
     
  13. brazilian

    brazilian JF-Expert Member

    #13
    Apr 24, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 607
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Gerald ananifanya nisikilize PB kila siku. Akiwa hayupo sina mpango nayo. Nahamia EA radio
     
  14. I

    Idofi JF-Expert Member

    #14
    Apr 24, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 225
    Trophy Points: 60
    unafanya tu usifungwe goli la 6
     
  15. TWIZAMALLYA

    TWIZAMALLYA JF-Expert Member

    #15
    Apr 24, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 399
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Man u walikuwa na mtu mmoja aliyekuwa anaitwa Ole Guna Soljar,alikuwa anaingia muda huo huo na anabadilisha matokeo.You never know may be jamaa ametunza zile strategy nzuri aje zitumie dk za mwisho
     
  16. m

    massai JF-Expert Member

    #16
    Apr 24, 2012
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kahamia huyo,kama wewe ni mgeni pb basi huwezi wajua hao prizenta kivile but its nt bad if they come to change ya mind,unakaribishwa Gerald,mabadiliko ya kweli na ya nchi yako ya tanzania inaletwa na wewe kijana,mtu kama mkuchika anaimani kua siasa ni uongo na watanzania ni wajinga,sasa kama wewe Gerald una akili kama mkuchika sijui hiyo changes where does it start from...rather than u?!come on guyz,let us make it now!
     
  17. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #17
    Apr 24, 2012
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Ni kweli mkuu,akili za jamaa zipo kigambagamba kabisa..
     
Loading...