Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimeipenda hii toka kwa January Makamba on twitter

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Raia Fulani, Apr 12, 2012.

  1. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #1
    Apr 12, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    JMakamba We may run, swim, walk, stumble, drive, or fly, but let us never lose sight of the reason
    for the journey, "A BETTER COUNTRY". 36 minutes ago
     
  2. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #2
    Apr 12, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ujinga, uharo, wizi mtupuuuuuuu!!!!!!!
     
  3. Chali wa Moshi

    Chali wa Moshi JF-Expert Member

    #3
    Apr 12, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kilichokufuraisha apo nini sasa??
     
  4. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #4
    Apr 12, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    A better country siku zote ni zao la common goal. Common goal inatokana na sera endelevu za kitaifa bila kujali nani kazitunga, maadam zina maslahi kwa watanzania wote. Mara ngapi tumeona kiongozi akiingia kwenye madaraka anavuruga yaliyopo na kuja na yake? Mbaya zaidi hii inatokea kwenye chama tawala. Itakuwaje kama mfumo mzima ukabadilishwa kama ndani ya uongozi wa ccm tu kila mtu anakuja na plan yake? Tujue kwanza A better country iko juu ya misingi ipi? Sasa tunafuata itikadi gani? Ujamaa au ubepari au ni itikadi chotara? Haya ndio mambo ya kuweka sawa kwanza ndipo tufikirie nchi ya ahadi.

    Balozi wa china majuzi hapa alisema kuwa nchi yao miaka ya 60 walikuwa kama Tanzania. Kauli hiyo ikarudiwa na (nadhani) balozi wa korea majuzi, kuwa nchi yao miaka ya 60 ilikuwa choka mbaya zaidi ya Tanzania. Sasa tutafute kwanza common goal kwa watanzania ndipo hata purukushani hazitatuondoa kwenye mstari

    NB: Hizi kauli toka chama tawala zisiwe ni namna ya kutafuta suluhu kutokana na wimbi la mabadiliko linalotokea sasa. You should have known better earlier
     
  5. F

    FJM JF-Expert Member

    #5
    Apr 12, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    A better country zaidi ya wanavyofaidi hao ccm?

    Ningefurahi kuona January anajitokeza hapa jamvini kama anavyofanya Kingwangalla, Zito, William Malecela na wengine. Alete hoja mara kwa mara ili watu wazijadili:fear:
     
  6. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #6
    Apr 12, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Sure, the guy should be on the list of verified. Mawazo yake yanahitajika kwa uwazi hapa
     
  7. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #7
    Apr 12, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    inawezekana yupo humu kwa ID nyingine
     
  8. sun wu

    sun wu JF-Expert Member

    #8
    Apr 12, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    He needs to come out with more than quotes.... he needs to walk the walk although am not even sure if he can talk the talk..

    Kuhusu qoute iliyokufurahisha mimi sio kivile..., maybe because I have seen it before...., somewhere...


    “WE MAY RUN, WALK, STUMBLE, DRIVE, OR FLY, BUT LET US NEVER LOSE SIGHT OF THE REASON FOR THE JOURNEY, OR MISS A CHANCE TO SEE A RAINBOW ON THE WAY

    does it ring the bell ? Now that the quote and half, that's the quote worth smiling at..., am sure na hio itakufurahisha
     
  9. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #9
    Apr 12, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Kama yumo humu kwa ID nyingine basi sio jasiri kama wenzie wengi tunaotumia majina yetu halisi therefore he is not fit to be a leader but a pretender!!
     
  10. yaser

    yaser JF-Expert Member

    #10
    Apr 12, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 1,338
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    tufanye basi hayo maneno kaongea dr.slaa vp hayapendez
     
  11. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #11
    Apr 12, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,624
    Trophy Points: 280
    Vague and motivation book like.
     
  12. M

    MpendaTz JF-Expert Member

    #12
    Apr 12, 2012
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 1,475
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Mungu aepushie mbali asijekuwa ni Rejao! Lo!
     
  13. OLESAIDIMU

    OLESAIDIMU JF-Expert Member

    #13
    Apr 12, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 19,206
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Was thinking on how a mere verse like the one brought at first instance may end up cherishing a someone........................

    Thanks for representation
     
  14. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #14
    Apr 12, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    or miss the chance of seeing a rainbow on the way ndio vague. Hii quote kama Makamba kaitoa popote, basi ukweli ulio ndani yake (ndani ya nukuu) ni mkubwa sana. hiyo run, stumble, drive ccm wanaitumia vibaya. Hii migongano wanayoijenga haina lengo la A better country. May be paradoxically a better country will come like a grain of wheat, bearing in mind what ccm is doing on democracy and the opposition
     
  15. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #15
    Apr 12, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Rejao ni Mangi na Makamba ni Mgosi, so worry not
     
  16. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #16
    Apr 12, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,043
    Likes Received: 549
    Trophy Points: 280
    Mchumia Tumbo huyooooooo!
     
  17. sun wu

    sun wu JF-Expert Member

    #17
    Apr 12, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    mkuu makamba amechukua tu qoute from somewhere (there is no originality) ingawa sio vibaya that's why its called a qoute.. alafu hio rainbow on the way inamaana kwamba we should enjoy the ride.., yaani tusisahau sababu ya safari yetu wala kutokufurahia njiani..

    Sasa CCM, Makamba et al wamekosa dira, hatujui tunapokwenda na tumekwama njiani wala hatuna furaha (hakuna pesa na tunafia gizani)
     
  18. M

    Mkandara Verified User

    #18
    Apr 13, 2012
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Mkuu unajua leo siku nzima nilikuwa naipitia Katiba yetu na kuikuta ni bomba sana ktk maswala ya Ujenzi wa Taifa na lipi common goal kama ulivyosema, lakini tumeshindwa kufuata karibu yote yaani sasa hivi tunaendeshwa na katiba isiyokuwepo. Ni wanafiki kama tulivyo wanafiki ktk imani za dini ukisoma vitabu vinasema hivi waumini tunafanya tofauti.. Nakuomba sana ebu pitia Katiba utazame jinsi inavyopiga vita mambo yote machafu tunayoyafanya leo sasa najiuliza hiyo better country ndio ipi?..maana hata kwenda motoni inaweza kuwa better kwa shetani alotaka kwenda huko.
     
  19. STK ONE

    STK ONE JF-Expert Member

    #19
    Apr 13, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Like father.......like son....sijui hata nini cha kujadili!!!!
     
  20. Anheuser

    Anheuser JF-Expert Member

    #20
    Apr 13, 2012
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 1,963
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    msiwe mnawapa watu credit kwa slogans ambazo sio za kwao, huo ni msemo maarufu ambao haujatungwa na January
     
Loading...