Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimeipenda hii...Samahani ikikukwaza!!!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Rejao, Dec 27, 2011.

  1. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #1
    Dec 27, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    A christian guy asked a muslim guy: 'Why do your females cover up their body and hair?'The muslim guy smiled and took out 2 sweets, he opened one and kept the other one wrapped. He threw them both on the dusty floor and asked the christian: 'Now if I ask you to take one of these sweets which one will u choose'?The Christian replied: 'The covered one'. The muslim guy said: 'that's how we see and respect our women!
     
  2. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #2
    Dec 27, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    That's gr8, imekaa poa sana, yaani ni simple answer for simple question, no ugomvi wala mdahalo hapo..
     
  3. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #3
    Dec 27, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    kwifenda ro rejao,mimi haijanikwaza lakini siungi mkono uvaaji ma mabuibui wanaficha sura zao inawezekana wengi wao ni wahalifu wanaotafutwa na polisi bana
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Dec 27, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    So women are some sweets to chew!...huh!
     
  5. Utamaduni

    Utamaduni JF-Expert Member

    #5
    Dec 27, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 1,050
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    hii haiwezi kuleta ugomvi kwa sababu imekaa vyema kwa ndugu zetu wapunga..........

    ndugu zetu wapendwa waislam. ingekuwa vinginevyo............ sakafu yote na tiles zako hapo ingeshachimbika.
     
  6. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #6
    Dec 27, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mi sijakuelewa
     
  7. DEVINE

    DEVINE JF-Expert Member

    #7
    Dec 27, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    So women are sweets which chewed and after its taste gone you throw it away?
     
  8. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #8
    Dec 27, 2011
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Ooooow, I love it! Nimesha ona kuna watu wanaitafutia tafsiri mbaya but it is really sweet...
     
  9. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #9
    Dec 27, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nimeipenda hii.
     
  10. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #10
    Dec 27, 2011
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,819
    Likes Received: 543
    Trophy Points: 280
    Hakuna haja ya kuomba samahani Rejao.Thread hii haina utomvu wa kukwaza mtu. The muslim guy was so witty and wise in his reply that the christian's question was succintly answered.Hata mimi nimepata kitu kwenye hilo jibu zuri sana la huyo jamaa muislamu.Hallo Mwali thread hii inatukumbushia ile thread ya Globu kwenye jukwaa la Lugha kuhusu utamu.Unakumbuka eh? Wanawake ni kama pipi kwa wanaume, Usijibu, Kaa nayo kichwani kwanza.
     
  11. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #11
    Dec 27, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Rejao umeanza lini Udini?
     
  12. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #12
    Dec 27, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ni kama Padri na Sheikh walikuwa wanasafiri kwenye ndege moja na wamekaa kiti kimoja. Padri akamuuliza Sheikh kwa nini hamli nyama ya nguruwe unajua mnakosa utamu sana. Sheikh akajitetea lakini Padri akaishia kumwambiq aaisee rafiki yangu unakosa utamu sana.

    Kutahamaki wamefika walipokuwa wanakwenda, wakashuka Skeikh akamuaga Padri haya safari njema ila msalimie sana mkeo. Padri kwa unyonge akajibu sisi hatuoi bana, Sheikh akamjibu daaaah aiseee basi unakosa utamu kweli!!

    Yupi anakosa utamu hapo sasa.
     
  13. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #13
    Dec 27, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Utakuwa humfahamu rejao wewe.
     
  14. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #14
    Dec 27, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kula tano Rejao na bado FF atakuja kukugongea tano tena kwa ucheshi huu.
     
  15. Angel Nylon

    Angel Nylon JF-Expert Member

    #15
    Dec 27, 2011
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 4,199
    Likes Received: 627
    Trophy Points: 280
    great, kumbe vinokaa wazi hua vinachafuka enhee!?
     
  16. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #16
    Dec 27, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    pumbavu sana!
     
  17. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #17
    Dec 27, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Asanteni guys kwa support. Nimeikuta mahali nikaona niilete. Ndio maana nikatanguliza samahani. Hii haina chembe ya udini kwa wale wanaodhania hivyo.
     
  18. b

    beyond heaven Member

    #18
    Dec 27, 2011
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    au majini..mapepo huenda ikawa..
     
  19. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #19
    Dec 27, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hiyo ni badala ya "Thanks?"
     
  20. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #20
    Dec 27, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Kuvitunza ni muhimu. Dada zetu hawana budi kuvificha
     
Loading...