Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimeingia mtoto wa mkulima

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Afrika Furaha, Dec 16, 2010.

  1. Afrika Furaha

    Afrika Furaha JF-Expert Member

    #1
    Dec 16, 2010
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 329
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wana JF, mimi ni mteule wa RAHISI wa INCHI HII ya Jah-Mhuri wa Muunga-ngano, naomba uthibitisho wa MJENGO WENU MTUKUFU . . . niwaongoze kwa miaka 60 ijayo . . .
     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    Dec 16, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,602
    Likes Received: 2,798
    Trophy Points: 280
    Nani PINDA...!!!!!!!!!!!!!!
     
  3. Afrika Furaha

    Afrika Furaha JF-Expert Member

    #3
    Dec 16, 2010
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 329
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndio mheshi-miwa
     
  4. Paw

    Paw Content Manager Staff Member

    #4
    Dec 16, 2010
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 1,970
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Karibu, hizi hapa ni tools za kukusaidia jamvini. Kumbuka kuzisoma mara kwa mara....
     
  5. L

    Lady JF-Expert Member

    #5
    Dec 17, 2010
    Joined: Apr 12, 2010
    Messages: 277
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    karibu!
     
  6. m

    mpweke Member

    #6
    Dec 17, 2010
    Joined: May 22, 2008
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    mi mpaka leo niko Junior tu humu?
     
  7. semango

    semango JF-Expert Member

    #7
    Dec 17, 2010
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 531
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    teh!teh!teh!........pull up your socks mpweke
     
  8. Mabel

    Mabel JF-Expert Member

    #8
    Dec 17, 2010
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,003
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Karibu
    Lakini miaka 60 sio mchezo
     
  9. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #9
    Dec 17, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Karibu sana mkuu!!
     
  10. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #10
    Dec 17, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    tuanzishe topic yetu mimi na wewe tongee to boost posts soon utakuwa expert.... lakini nadhani shortcut ni kuulamba mkono ambao sasa si mtupu tena
     
  11. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #11
    Dec 18, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,602
    Likes Received: 2,798
    Trophy Points: 280
    Du!
     
  12. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #12
    Dec 18, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    rudi kwanza ukachukue v8 lako acha mbwembwe zako hapa! La sivyo tunaenda kubebea matofali site.
     
Loading...