Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimeingia Mlenga Shabaha

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Zak Malang, May 4, 2010.

  1. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #1
    May 4, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Nimeingia Mlenga Shabaha: hasira nilizopata kutoka kwa msanii huyu anayejifikiria ndiyo rais wetu jinsi anavyo-deal na wafanyakazi masikini wa nchi hii imenifanya nijiunge na JF ili niwe natoa dukuduku zangu.

    Sote wana-JF tusaidiane katika kutoa hoja ili tuikomboe nchi yetu. Naahidi nitawalenga shabaha mafisadi wote watokomee mbali!
     
  2. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #2
    May 4, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Nina mashaka na wewe mgeni...ila nitakuwa naufatilia msimamo wako siku zote tetettee
    karibu sana
     
  3. G

    GodHaveMercy Member

    #3
    May 4, 2010
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Karibu sana Mlenga Shabaha.... Karibu sana JF!
     
  4. Madikizela

    Madikizela JF-Expert Member

    #4
    May 4, 2010
    Joined: Jul 4, 2009
    Messages: 252
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Mmmh...........!? kutokana na mikwara yako! ipo namna, isije ikawa wewe ni Komsomol!!
     
  5. Mom

    Mom JF-Expert Member

    #5
    May 4, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 708
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    naona umeingia kwa kasi, tunasubiri hoja zako kwa hamu
     
Loading...