Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimeingia choo cha kiume bila kujua

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Hun, Oct 17, 2012.

  1. H

    Hun Member

    #1
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 11, 2012
    Messages: 96
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 25
    Nilikuwa kwenye dimbwi la mapenzi na kijana mmoja,kwa kipindi hiko nilikuwa ninampenda mnoo,ikatokea ya kuwa tunataka kuoana lakini kwa kuwa tulitofautiana imani basi ndugu zake waliweka kizuizi wakitaka mimi ndo nibadilishe dini.
    Sisi tulishaamua ya kuwa tutafunga ndoa ya bomani lakini hawakutaka hilo.

    Siku zilienda na likatujia wazo ya kuwa tuondoke tukaishi nje ya nchi,tukafanya taratibu zote za safari na wakati tuko kwenye process hizo kuna rafiki ambaye alikuwa hiyo nchi tunayoenda alitushauri ya kuwa tufunge ndoa ya bomani halafu tukabadilishe cheti kiwe 'copy of an entry' yaani international marriage certificate ili visa ikiexpire mmoja wetu ataweza kuapply kama dependant. Kwa kweli tulifanya hivyo na kila visa ikiisha mimi ndo nilikuwa na apply kama dependant.

    Sasa tatizo limekuja hivi, tangu tuanze mahusiano tuna miaka saba,tulivyofika huko kijana akapotezea maswala ya ndoa na mi nikakaa kimya sijamgusia,mwaka jana tukaamua kurudi nyumbani bado mwenzangu hagusii neno ila maswahiba ya hapa na pale ndo mengi. Ikafikia kipindi nikajianalyse na nini nataka maishani nikamwambia kila mtu ashike ustaarabu wake,haa!!mwenzangu hataki kuamini kuwa namuacha maana alikuwa anajua ninampenda kuliko kitu chochote na alikuwa akifanya maujinga yake anadiriki kusema kuwa siwezi kumwacha nikimwacha yeye sitopata mwanaume mzuri na mwenye maendeleo kama yeye. sasa hivi ananitishia kuwa hata nikiolewa nitapata shida maana bado ana cheti cha ndoa atanifanyia fujo nisiwe na amani. Mwe!!nimeingia choo cha kiume bila kujijua, na sijui natokaje.Huruma mie Hun jamani looh!
     
  2. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #2
    Oct 17, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    nice story
     
  3. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #3
    Oct 17, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Labda uwe muwazi shida ni nini haswa?
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Oct 17, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Unataka umwache mmeo?? afu ukafunge ndoa na mme mwingine??

    Maliage bana!
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Oct 17, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Shida visa yake imekuwa dependant

     
  6. H

    Hun Member

    #6
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 11, 2012
    Messages: 96
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 25
    it's actually a true story. i just don't know how to get off it
     
  7. Thanda

    Thanda JF-Expert Member

    #7
    Oct 17, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,915
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Dear Hun, kwanza kabisa Username yako nimeipenda. kwa Ki-danish maana yake ni mtoto wa mwanamke. ..wakati wa mtoto wa kiume ni Han. Pili, pole sana na yaliyokukuta.Labda mwenzako huyo hajui maana ya neno "NDOA" wala umuhimu wa wewe ku-aplly kama dependant.
     
  8. H

    Hun Member

    #8
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 11, 2012
    Messages: 96
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 25
    shida ni kwamba amekuwa ananiabuse physically and emotionally,nimevumilia ila nimefika mwisho.sasa nimeamua kila mtu aanze maisha upya,anasema nimempotezea muda hatakubali kuniacha kirahisi itanicost forever mana atatumia kile cheti
     
  9. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #9
    Oct 17, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    so hakupendi tena? Umeongea nae kuhusu mapenzi au mpo kicheti zaidi?
     
  10. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #10
    Oct 17, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,905
    Trophy Points: 280
    Kongosho nyie wenye ndoa zenye utata mpeni maushauri bi dada.
     
  11. H

    Hun Member

    #11
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 11, 2012
    Messages: 96
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 25
    wakati wote akinipiga na kuniabuse emotionally nilikuwa namwambia kuhusu mapenzi na nini.kwanza hatujawahi kuongelea habari cha cheti mpaka yeye jana ndo kaniambia kuwa atanikomoa.sijui najinasuaje sasa nimeloba stepu uuwii
     
  12. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #12
    Oct 17, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    twende taratibu isiwe wewe ndo una makosa..mnaishije? mnalala wote? mnashirikiana kiuchumi? mna watoto? maana hapa unaongelea upande wa mabaya tu
     
  13. gobore

    gobore JF-Expert Member

    #13
    Oct 17, 2012
    Joined: Aug 17, 2009
    Messages: 729
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Haueleweki bi dada! Sasa unataka kufunga ndoa ya pili? Si uombe talaka kwanza halafu ndo uendelee?

    Au mi sijaelewa?
     
  14. H

    Hun Member

    #14
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 11, 2012
    Messages: 96
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 25
    okaay,ni hivi.ile ndoa tulifunga kwasababu tu ya mambo ya visa na vitu kama hivyo tutakapofika huko nje,na ilibaki kuwa siri yangu na yake tu.hakuna mtu anayetuhusu anajua.

    Kila mtu anaishi kivyake, na hatuna watoto.kila mtu ana kazi yake ila mambo ya maendeleo tunashirikiana.
     
  15. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #15
    Oct 17, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    bado bado sijakupata...so mlikuwa hamna feelings za kimapenzi sio? i mean ilikuwa ni ndoa ya makaratasi tu but no any other string attached ama?
     
  16. H

    Hun Member

    #16
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 11, 2012
    Messages: 96
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 25
    tulikuwa ni wapenzi na tulikuwa na mipango ya kuoana,hiyo ya cheti ilikuja tu ili kurahisisha mambo ya visa na nini. ila baada ya kukaa muda mwenzangu akanibadilikia akawa kitu kidogo ananigombeza ananipiga na hata kuongea na wanawake zake mbele yangu.sasa nimevumilia nimechoka ndo nimemwacha lakini yeye ndo anataka kutumia cheti.

    Smile hapa nimeeleweka mpendwa?
     
  17. Binti Magufuli

    Binti Magufuli JF-Expert Member

    #17
    Oct 17, 2012
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 7,351
    Likes Received: 495
    Trophy Points: 180
    pole de bora K,za UKonga?
     
  18. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #18
    Oct 17, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    ndugu za mwanaume waliweka kizuizi kwa sababu ya dini, lakini hasemi kama ndugu zake yeye hawakuweka kizuizi. Bila shaka hakutaka ushauri mwanzoni, now she has learned her lesson.
     
  19. Annael

    Annael JF-Expert Member

    #19
    Oct 17, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 6,133
    Likes Received: 1,988
    Trophy Points: 280
    Dada yangu una umri wa miaka mingapi? Halafu elewa kukwaluzana kwenye doa kupo tu. Kinachoonekana hapa wewe unamajibu mabaya kwa jamaa yako. Ogea naye vizuri, vilevile hata wewe hutaki kujenga ndoa unataka muachane.

    Sister angalia kauli zako huenda wewe ndio chanzo. Hapa inavyoonekana jamaa anakupenda ndio maana anakufuatilia ila kulingana na majibu yako na namna unavyojihisi kuwa hakupendi ndio matokeo yake hayo.

    Mwite muongee, achana na mambo ya cheti angalia uhusiano.

    Poa?
     
  20. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #20
    Oct 17, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Omba divorce kisheria, au unataka kuondoka kinyemela??

    Wazazi bana wakikataa kitu sometimes, labda tu walisema dini ila waliona hakifai

    Ila, kila mahusiano yana matatizo yake.

    Mshangao: Wee ndio uko kwenye mikakati ya kuachana na mmeo afu tayari ushapata njemba ya kukuoa??
     
Loading...