Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimeingia choo cha kike ...........! (4)

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by HorsePower, Mar 2, 2012.

  1. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #1
    Mar 2, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Niliendelea kusikia maneno na mawazo yakikizunguka kichwa changu. Moyo wangu na akili zangu zilikuwa katika vita vikali, moyo ukipenda na kutamani wakati sheria ya akili yangu ikijawa na tahadhari ,huruma na uzalendo juu ya uhusiano ninaotaka kuulazimisha. Wakati wote huo, Angel alikuwa mbele yangu, kajiinamia akijaribu kucheza cheza na simu yake ya mkononi. Ni dhahiri pia alikuwa ametawaliwa na aina fulani ya hofu kuhusiana na jibu alilonipa. "Asante angel kwa jibu ulilonipa …" Nilizungumza kwa utulivu "ni wadada wachache sana wenye uwezo wa kuzungumza ukweli kulinda mahusiano yao na wenzi wao, na wewe umekuwa mmoja wao ….. Nimefurahi kwa uaminifu wako …." Niliongeza. Ni kweli HP, ni kweli kabisa, sasa mi naomba nikuache tutaonana jtatu kazini" alizungumza haraka haraka huku akiinuka na kuanza kuondoka. Sikutaka kumkatiza, nilimsindikiza, akaingia kwenye gari, akaniaga na kuondoka.

    Kwa dakika 20 zaidi nilisalia Brajec Pub nikitafakari mchakato mzima ulivyokuwa. Maswali mengi yalinizunguka na kujikuta nikijijibu mwenyewe na kunifanya nijichanganye zaidi. Niliamua kulipia vinywaji, nikaingia kwenye gari yangu tayari kuelekea kwangu.

    "Karibu Mkoa wa Pwani" kilikuwa ni kibao pembeni ya barabara ya kuelekea bagamoyo kilichonifanya nigunduwe kuwa nilikuwa nimepitiliza nyumbani kwangu. Ktk hali ya kawaida ilipaswa nipige breki maeneo ya boko CCM na kukunja kuelekea kwenye nyumba yangu. Nilijilaumu sana kwa kutokuwa mwangalifu wa kufikia hatua hata ya kupitiliza kwangu. Niligeuza na kurudi nyumbani kwa mwendo wa taratibu sana. Wazo lililonijiwa haraka haraka ilikuwa na kufuta hali hiyo iliyojijenga kwa siku mbili tu kichwani kwangu kwa kasi ya ajabu mno. Niliamua kujiliwaza kwa kuingia jamii forums na kupitia mada mbali mbali ambazo zimepostiwa na JF members mbali mbali. Nilipitia mada na comments za Mtambuzi, Bishanga, Masikini_jeuri, Judgment, The Boss, AshaDii, Smile,Obsesd, Badili Tabia, PakaJimmy, SweetyLady, Husninyo, Kongosho, Mwanakijiji, FirstLady1 na wengineo wengi. Kwa ujumla JF ilinifariji sana ktk hali niliyokuwa nayo. Lakini, haikusaidia kuniondoa ktk dimbwi la mawazo. Nilitafuta "Boring books" na kuanza kusoma ambazo zilinifanya nipitiwe na usingizi kwa haraka.

    Jmosi nilishinda kwa rafiki zangu kadhaa tukibadilishana mawazo juu ya biashara mbali mbali tunazofanya nje ya kazi na kuangalia ligi za mpira wa miguu za nchi za nje, na kunipa ubize, uliofanya siku iishe mapema. Jpili jioni nilikuwa na laptop yangu nikiandaa report na kazi za kupambana nazo jtatu kazini. Nilisikia mlio wa sms nikaamua kuchukua simu na kuchungulia inbox "Mambo HP, kimya?" "Poa, tight na maandalizi ya kazi za kesho" Nilimjibu na kuendelea na kazi yangu. "Nakusumbua ?" Aliuliza. Kwa kipindi kile nilikuwa nimedhamiria kukaa mbali na huyu binti. Nilijua wazi si vyema sana kumng'ang'ania mtu asiye wako. "Busy!" Nilimjibu. "Huwezi kuchat hata kwa dk moja?" Aliuliza. "Busy!" Nilijibu. "Umewahi kuwa na huruma?" aliuliza. Nilishtuka kwa hili swali na nilihisi kengele ikigonga kichwani pangu. "Huruma, una maanisha nini?" "Muenekano wako ulivyo na matendo yako kama tofauti vile …" Alijibu. Nilielewa wazi ni wapi anaelekea ni nilifahamu wazi hatari inayoanza kunikabili. "Hapana, nipo kama nilivyo" Nilijibu. "Unashindwa nini kupoteza five minutes or less kuongea na mimi? Mtu unayempenda?" Aliuliza. "Sipenda kujibizana na wake za watu usiku, si vyema na ni hatari kwa mahusiano yako". Nilimjibu. "Wewe unajua niko wapi na niko na nani?" "Sidhani kama kuna umuhimu wa mimi kujua hayo, huo si wajibu wangu; yupo anyepaswa kufanya hivyo!" Nilijibu "Nilijuwa wewe ni katili sana, yaani hauhitaji kujua niko wapi? Je kama nadhurika?" Aliuliza "Mimi si katili, ila napenda kuheshimu mahusiano ya watu na isitoshe aliye ktk hali ya kudhurika hana muda wa kuandika meseji." "una maanisha napretend?" aliuliza. "Naomba muda Angel, kuna kazi namalizia" Nilimjibu "Mbona leo umekuwa tofauti na juzi? Majibu yako kama siyaelewi hivi"? aliuliza. "Busy" Nilijibu. Ghafla nilisikia simu ilikianza kuita. Sikuweza kujua nini hasa kimenfanya anipigie simu. Nilishusha pumzi na kuinyanyua simu yangu ….

    ****** Naingia kwenye kikao nikitoka nitawapa mwendelezo wa yaliyonikuta ….******
     
  2. BAOSITA

    BAOSITA JF-Expert Member

    #2
    Mar 2, 2012
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 370
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nakusubiri mkuu...
     
  3. Kipilipili

    Kipilipili JF-Expert Member

    #3
    Mar 2, 2012
    Joined: May 25, 2010
    Messages: 2,054
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    mhhhhhhhhhhhhhh umetuacha T junction
     
  4. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #4
    Mar 2, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Vuta subra, nikitoka kwenye kikao namalizia uzi ...
     
  5. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #5
    Mar 2, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Aaaah ndo nini sasa ? Achana na kikao , jf ni ya muhimu kuliko kazi za ofisini eti.
     
  6. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #6
    Mar 2, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Weweeee, acha mambo yako, kwani JF wananilipa mshahara?
     
  7. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #7
    Mar 2, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Wee kweli mwandishi au ndo shigongo mwenyewe
     
  8. Mhilu

    Mhilu Member

    #8
    Mar 2, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 52
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 15
    duuuh umetuacha njiani kama ni movie ingefanya mtu aende dukani mbio kutafuta season five
     
  9. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #9
    Mar 2, 2012
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,402
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Naona ana undugu na shigongo!
     
  10. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #10
    Mar 2, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    JF ni zaidi ya mshahara .
     
  11. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #11
    Mar 2, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Hahaaa, meseji yako ina ukweli kiasi, JF inakupa burudani na ushauri wa maana sana. Idumu JF!
     
  12. kikwakwa

    kikwakwa Senior Member

    #12
    Mar 2, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 105
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    HP kwenye miutamu tena unakatiza,bt upo juu.
     
  13. YNNAH

    YNNAH JF-Expert Member

    #13
    Mar 2, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,621
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mh!! Yani najiweka vizuri niendelee kusoma,nakutana na ***. Kwani kikao kinaisha saa ngapi?
     
  14. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #14
    Mar 2, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hizi story mwakani unaweza zikuta kwa Shigongo
     
  15. G

    GALIMA JF-Expert Member

    #15
    Mar 2, 2012
    Joined: Jun 29, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kikao hakijaisha tu??
     
  16. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #16
    Mar 2, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Mbona tena mapicha picha hp ?
     
  17. i

    interlacs Senior Member

    #17
    Mar 2, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 141
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 45
    kwani, ukiingia choo cha kike hutopiga kubwa au ndogo? shida lako sinikujisaidia tu. piga kubwa popote akija mtu we guna tu au piga makofi tu.
     
  18. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #18
    Mar 2, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    HP usikawie bwana sema na wewe utakuta unakuja kutuwekea season 3 kesho kutwa...
     
  19. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #19
    Mar 2, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Oyaaaa, malizia bhana..
     
  20. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #20
    Mar 2, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    kikao hakiishi? eh
     
Loading...