Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimeingia choo cha kike .........! (3)

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by HorsePower, Feb 29, 2012.

  1. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #1
    Feb 29, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Nikiwa ktk hali ya sintofahamu, ghafla nilistuliwa na mlio wa gari nyuma yangu. Iddy Mtimkavu alishuka kwa kasi kwenye land cruiser DFP mali ya ofisi akanifuata kwa kasi. Dereva huyu alinizoea sana maana mara nyingi nilikuwa nasafiri naye kwenye safari zangu za kitafiti huko vijijini. “Chief salama?” Alinisalimia kwa furaha. ‘Kiasi”. Nilimjibu kwa utulivu. “Kulikoni?” Aliuliza kwa mshangao “Au ni verossa?” aliongeza. “Exactly. You are right; imenitenda.” Niliropoka. Na nina haraka within five minutes natakiwa kuwa sehemu!” “Usijali ngoja nikuwahishe. … .” Sikumsubiri amalizie sentensi, niliruka kwenye siti ya mbele kushoto na kumuamuru kuondoa gari kwa kasi.
    Ilituchukua dakika sita tu kufika Sweet Easy. Nilishuka kwa kasi kuelekea ndani lakini kabla sijafikisha hata hatua tatu sms iliingia. “Nimetoka, kama nilivyokwambia nina haraka, nitafute jioni saa moja Brajec Pub, Mwenge Mlalakuwa” . Sikuwa na ujanja, mbio na juhudi zangu ziliishia hapo.

    Kumi na mbili unusu nilikuwa Brajec Pub. Sikuwa mwenyeji sana wa eneo hili, ila ili kutokutaka kuaibika niliamua kuwahi kuyazoea mazingira yote kwa ujumla na kujenga confidence. Nusu saa baadaye Angel aliingia. Kwa mara nyingine tena, moyo ulinilipuka. Sikuwahi kukumbwa na hii hali ktk maisha yangu hapo kabla, ila nilishangaa kwa haya yaliyonikuta. Nilinyanyuka kwa haraka kumfuata na kumpokea ….

    “Anajuwa kukeep time” Nilimchokoza. “Yeah nafahamu kuwa wakati ni mali, zamani watu hawakujali muda ila kwa sasa muda unaheshima yake” Ni kweli nilijibu huku nikijapanga vzr. Utapendelea nini … Nilimuuliza huku nikimuuita mhudumu kwa ishara. Kwa haraka mhudumu alimhudumia na kuondoka.

    Tulianza kwa porojo za hapa na pale kutafuta kasi ya mazungumzo na mwishowe lengo la kukutana likafikia. “Nimefurahi sana kupata nafasi hii, nimekuwa nikiitafuta kwa muda mrefu” Nilianza. “Mhhh, muda mrefu? nini kilikuzuia usiongee name wakati kila siku tunaonana ofisini?” Aliuliza. “nafikiri ni wakati wake ulikuwa haujafika, ila sasa naona umefika” Nilimjibu. “Kama niivyokwambia, nisingependa kuwa muongo au pengine kudanganyana kama watoto wadogo wanavyofanya wanapokutana …, mimi ni muwazi sana Angel … Kwa kifupi ninakupenda sana na pia ….” “Ehhee jamani kuniita siku moja tu tayari umenipenda?” Alihamaki. “Hapana, kama nilivyosema hapo awali, nafikiri wakati ulikuwa haujafika, na sasa ndiyo umefika.” Nilimjibu kwa utulivu. “Mhhh, haya una maanisha nini?” “Umewahi kuona mtoto anazaliwa halafu bila kutambaa anarukia kukimbia?” Nilimuuliza. “Hapana” alijibu. Sasa ninachomaanisha stage ya kutambaa, kujifunza kuinuka na kutembea zote tunaziruka …. I mean tunakimbila kwenye ndoa moja kwa moja bila urafiki wala uchumba!” “Mhh hii sijapata kusikia” Alijibu. “ndiyo hivyo nilivyoamua”. “Sikiliza HP usitake kunishangaza, ina maana huna mtu kwa umri huu?” “Sina sababu ya kukuficha, niliwahi kuwa naye ila yalinikuta ni makubwa, nafikiri nitakusimulia vzr zaidi siku nyingine. Leo nilihitaji kumaliza mazungumzo na wewe.” “Siamini!”. “Ni lazima uamini Angel, mimi si kama hao, sijaja kuutesa wala kuumiza moyo wako, niko kwa ajili ya kukuburudisha na kukufanya uione dunia hii kuwa ni paradiso! Niamini mamaaa, mimi si fisadi wa mapenzi” nililalama. “Oh noo nyie ni waongo sana, wanaume wa siku hizi wote maneno yenu ni yale yale” “Siyo wote, tupo wachache wakweli ….niamini” nilijibu. “Ngoja nikwambie, huna haja ya kusema mengi ……. Mimi ninakufahamu vzr HP pengine kuliko hata unavyofikiria ….. ila acha nikueleze ukweli, mwenzio nina mtu siku nyingi!”

    Kauli yake hiyo, kwangu ilikuwa kama mkuki moyoni. Kwa jinsi nilivyomfahamu na mwenendo wake kazini, sikuweza kuamini kama alikuwa na mtu. Nilijaribu kutafakari kwa kina sana hiyo kauli yake na kujikuta nimeropoka “ Are you siriaz?” “Kabisa HP, sipendi kukupotezea muda, ila nakuheshimu sana na nisingependa kukutesa” Alisisitiza kuwa ana mtu, tena wa muda mrefu na asingependa kumkwaza. Ongea yake haikuonyesha upinzani wa kunikataa kama ningemng’ang’ani, ila kulikuwa na ukweli Fulani ndani ya sura yake uliogusa moyo na hisia zake kila alipotamka habari za kuwa na mtu! Nilifahamu maana yake nini kutendwa, na kamwe nisingependa mimi mwenyewe kutendewa wala kumtenda mtu kwa namna hii. Uchungu wa kutendwa niliufahamu vizuri sana, na nilihisi harafu ya mateso yake ikinizunguka. Kwa takriban dakika mbili nilijiinamia chini nikitafakari nini cha kukufanya. Nilifahamu ningeweza kutumia techniques nyingi tu za kumnasa, lakini nilijaribu kumfikiria na huyo aliyemtaja …. Nafsi yangu ilinisuta sana …. Nikakukukmbuka usemi wa babu, “asiyekubali kushindwa si mshindani “ ….. Nikafikia uamuzi, naam ni uamuzi mzito…. Pamoja na kila sifa aliyonayo, niliona ni bora niachie ngazi! “Hapana, hapana HP, hapana aiseee, inawezekana ni mtego na pia kumbuka kuwa wanawake walio wengi wakifuatwa siku ya kwanza huwa wanakataa. Ni kitu cha kawaida kukupotezea, usikate tamaa, mpe muda” Nilihisi kitu kikizungumza ndani ya masikio yangu.


    ********** Itaendelea, mkono umechoka ku-type ***************
     
  2. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #2
    Feb 29, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    nataka kujua mwisho wako utakuaje,tupo pamoja....
     
  3. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #3
    Feb 29, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    malizia bhana, mkono unauma kitu gani bhana?
     
  4. K

    Kiduku JF-Expert Member

    #4
    Feb 29, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 481
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    duh! itakuaje sasa mbona unakatiza utamu?
     
  5. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #5
    Feb 29, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Duh pole mkuu...waiting part 2
     
  6. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #6
    Feb 29, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hiyo ni sawa na unataka kupiz afu unasukumwa kifuani mbona utatamani ulie, hebu malizia part2 yake haraka bwana kubwa.
     
  7. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #7
    Feb 29, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    ngoja ngoja yaumiza matumbo c umalizie
     
  8. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #8
    Feb 29, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    duh pole sana maana haraka haraka nayo ina matatizo
     
  9. BAOSITA

    BAOSITA JF-Expert Member

    #9
    Feb 29, 2012
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 370
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Dah,kumbe napenda story hivi!Mkuu ukishindwa malizia mi ntaiungia!teh teh teh!
     
  10. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #10
    Feb 29, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    ukianza sentensi ya kwanza tu, mwanamke huwa tayari anajua unaelekea wapi...sasa sijui nyimbo ndefu hivyo huwa zinakuwa za nini...
     
  11. BAOSITA

    BAOSITA JF-Expert Member

    #11
    Feb 29, 2012
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 370
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sio sentesi,ukimwambia tu muonane sehemu faragha kwa mazungumzo anakuwa tayari ameshagundua mchezo mzima!Hivi sijui kwanini wanaume wengi mpaka wanazeeka lakini hawajui kupiga sound!Kha!
     
  12. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #12
    Feb 29, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,964
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    Siku nyingi sijasoma story kama hizi, umeitoa kama tamthiliya za kifilipino ukimaliza episode unatamani nyingine ifuate pale pale. !!!!!
     
  13. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #13
    Feb 29, 2012
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Sound zote hizo nakupiga chini faster mweeehhh kelele masikioni mwangu mwiko
     
  14. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #14
    Feb 29, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    dena amsi acha hizo,nyie mnakuwa mapoyoyo sana,ila mkifika hapa jf mnajifanya ngangari.
     
  15. Eversmilin Gal

    Eversmilin Gal JF-Expert Member

    #15
    Feb 29, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 783
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    uclie mkuu ck uliyosita kumwambia ndo mwenzio aaliwah,liwezekanalo leo lisingoje kesho
     
  16. Twande

    Twande JF-Expert Member

    #16
    Feb 29, 2012
    Joined: Dec 31, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hata mimi nimechoka kusoma ila sijapenda iishe! afadhali ulinipa break. . tuendelee sasa.
     
  17. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #17
    Mar 1, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Mkuu ukimalizia utakuwa umenisaidia sana, maana kuchapa simulizi ni kazi ....!
     
Loading...