Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimeingia choo cha kike! ....(1)

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by HorsePower, Feb 16, 2012.

  1. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #1
    Feb 16, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Nikiwa ni mwingi wa mawazo na kukumbuka miaka 3 nyuma nilivyotendwa na mdada ambaye sintamsahau maishani mwangu,
    Naingia ofcn kwa kishindo nikiwa na uchovu wa kimwili na akili. Walinzi ambao pia ni waosha gari langu wananidaka kwa maneno mengi ya furaha na utani na kunipa misifa nisiyostahili kwa ajili ya visenti vichache ninavyowapa kila mara! Sikutamani kuwaangalia mara mbili kwa ule uchovu, na pia nilielewa fika kuwa misifa yote hiyo ni kutaka kuniomba vijisenti vya kunywea chai!

    Nikiwa nimepoteza mtazamo; Najaribu kupandisha ngazi bila uangalifu kuingia ofcn kwangu, ghafla nagongana na binti aliyebeba makabrasha huku akiongea na simu. Anayumba sana, na alipojaribu kapata balance kwa kupapasa sehemu ya kujishikiza kwenye ngazi, anajikuta akinipa kibao kikali shavuni! “Samahani pole sana!” Sauti ilimtoka. Binafsi kwa jinsi alivyo mrembo na ulaini wa mikono yake, sikusikia hata tone la maumivu! Cha kushangaza nilitamani hata aniongeze kofi lingine!

    HP jamani hukuniona? Aliuliza lakini ghafla nikajikuta nimemjibu “Mawazo dada, nahisi nimekuwa mwehu!”, heee kwa nini unasema hivyo? Aliuliza “si mwehu tu, nafikiri unaweza kuniita kichaa au mwendawazimu, hata ukiniita taahira nitaridhika. Ebbo? Aling’aka kwa mshangao! Uzuri wako ndiyo ulionifanya niwe hivi ” Niliropoka

    “HP sikutarajia” alisema. “Unaonekana mpole na mstaarabu, kwa nini umeanza haya mambo?” Sina utani na sijawahi kufanya utani na nafsi yangu, ni kweli tupu ninayokwambia, sijiwezi kwako niamini, moyo wangu umezizima” niliropoka. Aliniangalia, hakujibu.

    Wakati najibizana naye, ki-ukweli sikujielewa maneno yote niliyoyasema niliyapata wapi, kutendwa miaka 3 iliyopita ilinifanya niwachukie wanawake kupita kiasi, na sikuwahi kufikiria kama ningeweza kutumbukia kwenye haya mambo kirahisi namna hii.
    Aliinama kwa haraka na kuokota karatasi zake na kuanza kushuka ngazi kwa kasi. Ghalfa nilijikuta nikianza kuongea “Ohh please, naomba ….” Kabla sijamaliza, aligeuka na kuniangalia kwa upole, “unataka nini zaidi?” aliuliza, akanikonyeza

    Sifa zake za utulivu na tabia njema zilizagaa kwenye shirika letu hili lisilo la kiserikali. Nilishawahi kusikia vijana wenzangu mara kadhaa wakimsimulia binti huyu kwa jinsi alivyo na misimamo thabiti ya kimaisha na kuonyesha tabia njema. Ingawa ……

    ****** Itaendelea kesho, ngoja nimalizie kazi za ofisi ***** :A S embarassed:
     
  2. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #2
    Feb 16, 2012
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    dah! Kweli we kichaa! Utamaliza kesho? U cant be serious? Unafaa kuwa shigongo lakini!
     
  3. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #3
    Feb 16, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Du!Umeanza vizuri sana kwa kweli,ila umetuacha njia panda wakati bado tunataka kuendelea kujua kilichojiri.
     
  4. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #4
    Feb 16, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,028
    Likes Received: 913
    Trophy Points: 280
    nakumbuka miaka ilee,wakati huo utamaduni wa kusoma riwaya za mapenzi ulikuwa juu sana....btw umejitahadi kuitunga japo hujaimalizia.
     
  5. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #5
    Feb 16, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Hii ni true story, imenikuta january hii ya 2012 nikaona niwashirikishe na wenzangu muone yaliyonikuta ...
    Maana we are learning through mistakes!
     
  6. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #6
    Feb 16, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Mtunzi mzuri lakini nimekukubali ila mimi nakuwaga mvivu wa kusoma hizi riwaya za mapenzi
     
  7. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #7
    Feb 16, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,248
    Trophy Points: 280
    Nataka niandike riwaya ya vita, utaisoma lakini?
     
  8. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #8
    Feb 16, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Guys, nilitamani mjifunze kwa yale yaliyonikuta, but it seems mmeigeuza kuwa riwaya ....
    Let me find a way of dropping hii mada!
     
  9. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #9
    Feb 16, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Iwe imekaa kiadventure lakini ndio nitaisoma
     
  10. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #10
    Feb 16, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    mpelekee SHIGONGO hii kitu akupe hata senti za kusogeza siku.
     
  11. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #11
    Feb 16, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,458
    Likes Received: 796
    Trophy Points: 280
    Kwani ukiingia choo cha kike utashindwa kukojoa?

    Mwanamke akiingia choo cha kiume ndo atateseka kwani sinki la kukojolea lipo juu.
     
  12. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #12
    Feb 16, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Duu hili jibu lako kweli ni la kijambazi sawa na ID yako!!!
     
  13. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #13
    Feb 16, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,089
    Likes Received: 578
    Trophy Points: 280
    Muone Shigongo fastaaaaaaaa utamfaaaaaa!!!
     
  14. v

    valid statement JF-Expert Member

    #14
    Feb 16, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Kama ni kisa cha kweli... daaaah.
    Kimekaa kama story ya kutunga.
     
  15. K

    Kiduku JF-Expert Member

    #15
    Feb 16, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 481
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hp ndie shigongo nadhani
     
  16. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #16
    Feb 16, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mmmmh!
     
  17. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #17
    Feb 16, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    sasa mkuu si uandike kitabu kabisa? Au hutaki hela?
     
  18. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #18
    Feb 16, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Kichwa cha habari kinaonyesha mwisho haukuwa wa heri pole zako.
     
  19. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #19
    Feb 16, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    FirstLady1, mmekuwa siyo wavumilivu wa kusubiri niwapashe yale niliyotaka kuwapasha. Inaonekana mmetanguliza mawazo yenu zaidi kuliko ukweli ya yaliyonikuta. hivyo nimeghahiri kuendelea kuwa hiki kisa ambacho kimsingi kingewapa mambo machache ya kujifunza!
     
  20. Zanta

    Zanta JF-Expert Member

    #20
    Feb 16, 2012
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 1,994
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Kumbe na wewe mtunzi? vita gani hiyo? hata za kitandani ni vita
     
Loading...