Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimeingia cha KIKE

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Liverpool, Dec 9, 2010.

  1. L

    Liverpool Member

    #1
    Dec 9, 2010
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakati nikitafuta kivuli ili nijisitiri kwa jua hili kali nimejkuta nimekalia kuti kavu baada ya kupendwa na shemeji yangu.Kisa hichi kimetokea baada ya kupeleka maombi JF kumbe shem nae ni mdau mkubwa wa janvi.Sasa ugomvi mkubwa kwa wapenzi hao haushikiki nashindwa hata kumwangalia shem usoni make alivyojidekeza kabla hajajua kua mi ni nani?
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Dec 9, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Kwanza kabisa, hueleweki!...Maelezo yako hayako clear kabisa, inahitaji miwani kupata!

    Lakini pia hapo kwenye red, ulipeleka maombi ya nini JF?...ya mchumba?...ya kuwa member?
    Pia hapo kwenye bluu, wapenzi hao ni akina nani?...shem yako na mkewe, au wewe na shem yako?
    Lakini kama wewe ulienda kumsemelea shemiji yako kwa mkewe, basi hufai kuwepo hapa!
    Weka sawa maelezo ukitaka michango!
     
  3. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #3
    Dec 9, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Post yenyewe ya 1 ulipeleka maombi lini?
     
  4. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #4
    Dec 9, 2010
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mwambie ......hii ni The home of Great thinkers. Liverpool JF Sio kijiwe cha wahuni lete post za maana au za kuchangamsha co kupoteza muda KARIBU
     
  5. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #5
    Dec 9, 2010
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    We ulitaka uingie cha kiume? Hukusoma maandishi ya Ladies na Gentlemen??? We kwanza muongo sana post ndo ya kwanza halafu unasema ulileta maombi JF we kijana hebu taratibu aisee sie watu wazima usitufanyie mchezo kama umesikia wewe allahhh
     
  6. kokudo

    kokudo JF-Expert Member

    #6
    Dec 9, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 897
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Dena amsi bila shaka ndo anajfunza 2msaidie jamani ili awe sambamba c unajua 2najfunza kutokana na makosa
     
  7. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #7
    Dec 9, 2010
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Anadanganya wazee hana adabu huyu atulie kwanza halafu ajifunze ndo atuletee uongo wake Kokudo tumsaidiaje?
     
  8. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #8
    Dec 9, 2010
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,944
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Jamaa msanii kweli. Ukiwa muongo usiwe msahaulifu, alisahau kwamba hajawahi kupost chochote.
     
  9. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #9
    Dec 9, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Ukiona ivo ujue huyo sio mpya kiveeele
     
  10. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #10
    Dec 9, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    shibobo.....chibologoo
     
  11. RR

    RR JF-Expert Member

    #11
    Dec 9, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Apigwe ban, hadi aje na id yake ya awali.
     
  12. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #12
    Dec 9, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    naunga mkono hoja na ikiwezekana na haka kaposti kake kamoja pia karembewe kwenye dust bin. hawa ndio wazembe wanaosababisha global warming.
     
  13. kokudo

    kokudo JF-Expert Member

    #13
    Dec 10, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 897
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Krokwini mbona mkali kama jina lako!hakuna aliyezaliwa akijua wote 2najifunza na kila mmoja uelewa wake n tofauti come down.
     
  14. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #14
    Dec 10, 2010
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,483
    Likes Received: 1,642
    Trophy Points: 280
    He/she sounds like Malaria Sugu,Burn or Dar es Salaam in fake ID.
     
  15. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #15
    Dec 10, 2010
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Msameheni jamani ana matatizo ka kale katimu alikokaibia jina.
    Yaani Liverpool!
     
Loading...