Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimeikuta hii picha Mahala sijui imekaaje kimtazamo?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by TUMY, Jan 19, 2012.

  1. T

    TUMY JF-Expert Member

    #1
    Jan 19, 2012
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 706
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimejaribu kutafakari tangazo hilo kidogo linanipa mashaka kwanini maneno haya kila siku ama yana ukweli ndani yake.
    View attachment JAY Z.doc
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Jan 19, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,158
    Likes Received: 5,700
    Trophy Points: 280
    huyo mchungaji ni kweli aliweka hilo bango ila akaambiwa alitoa na akalitoa
     
  3. Possibles

    Possibles JF-Expert Member

    #3
    Jan 19, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 1,215
    Likes Received: 318
    Trophy Points: 180
    Duh!Cha kufanya ni kushika kile ulichonacho halafu hutaona mambo kama haya yakikunyima raha
     
  4. RICH OIL SHEIKH

    RICH OIL SHEIKH JF-Expert Member

    #4
    Jan 19, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0

    Duh maono ya kina Mwingira na Mzee wa upako haya
     
Loading...