Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nimeibiwa simu yangu: nifanyeje?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by minda, Nov 29, 2010.

  1. minda

    minda JF-Expert Member

    #1
    Nov 29, 2010
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    wakuu,
    jana nilikuwa kwenye sherehe ya bdau ya mtoto wa mtwasi wangu na wakati wa kwenda ku-tos na mtoto (cheers), simu yangu ilipotea katika mazingira ya kutatanisha kwani dakika chache baada mc kutangaza kupotelewa cm yangu haikupatikana tena baada ya kupiga kwa kutumia nyingine japo muda mfupi ilipatikana na betri ilikuwa imechajiwa mchana huo.


    inavyoonekana "aliyepata" simu hiyo hakuwa na lengo la kunirudishia.

    kwa bahati cm hiyo pamoja na kadi yake zote ni pin coded (zinafunguka kwa namba ya siri) na zimesajiliwa; je nifanyeje ili niweze kupata cm yangu?
     
  2. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #2
    Nov 29, 2010
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,743
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Nunua ingine na urudishe namba huyo aliochukua akishindwa kuitumia ataitupa tu.
     
  3. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #3
    Nov 29, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Hahahahah kiongozi umesaidia kupunguza umasikini! Jamaa ataiuza kwa bei ya chini na kuipeleka kwa fundi Selemani pale Mjini itakuwa decoded. Pole sana tafuta simu nyingine rudishia namba kama ulivyoshauriwa na mdau hapo juu.
     
  4. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #4
    Nov 29, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,577
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Au kwa mwesiga pale juu empresss wataichakachua huvwo vupini ni kama unandika na penseli katika karatasi!!wakati kifutio kina futa!!
     
  5. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #5
    Nov 29, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,970
    Likes Received: 368
    Trophy Points: 180
    Mkuu tafuta nyingine na simcard yako watakurudishia ukuwasiliana na customer care!
     
  6. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #6
    Nov 29, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Pole sana. Nunua nyingine
    Kama kampuni za simu tanzania zingeshirikiana u zingeshinikizwa na TCRA na polisi tatizo hili lingepungua.

    Kimsingi ukireport polisi simu yako imebiwa na ukienda Povider anatkiwa Kuiblock ile IMEI No. Lakini Kampuni za simu hazifanyi hivyo. Na wala hakuna sheria hata inayowalzamisha kushare na ku block IMEI No za simu zote ziliolirpotiwa kuibiwa kwenye kampuni zote za simu.

    Kama ungekuwa ni Mtoto wa JK au Mkurgenzi wa UWT ungeshangaa unaipata simu yako. Tatizo la tanzania kuna sheria mbili.
     
  7. minda

    minda JF-Expert Member

    #7
    Nov 30, 2010
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    asanteni wakuu wote mlionishauri; nitazingatia.
     
  8. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #8
    Nov 30, 2010
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    haya mambo ya wizi wa simu yanaudhi kwelikweli
     
  9. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #9
    Nov 30, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Nunua nyingine tu hakuna solution kwa hilo....
     
  10. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #10
    Nov 30, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Sasa lile zoezi tulilofanya la kusajili simu lilikuwa na faida gani? upuzi mtupu!
     
  11. minda

    minda JF-Expert Member

    #11
    Nov 30, 2010
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135

    nilikuwa nimepanga kwenda polisi kuchukua rb ili kama huyo jamaa akipatikana anitake radhi nikitegemea itakuwa rahisi kumpata akianza kutumia simu kwani imei yake ni muhimu; laklini naambiwa labda niwe mtoto wa jk labda ndipo hawa wajamaa wa mitandao watanifikiria.
     
  12. minda

    minda JF-Expert Member

    #12
    Nov 30, 2010
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135


    kwa hakika yanaudhi sana tu nilitamani kwenda polisi!
     
  13. minda

    minda JF-Expert Member

    #13
    Nov 30, 2010
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135


    inaonekana ni siasa tu!
     
  14. M

    MZEE SERENGETI JF-Expert Member

    #14
    Nov 30, 2010
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    pole.
     
  15. M

    MZEE SERENGETI JF-Expert Member

    #15
    Nov 30, 2010
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    pole ,kazi ni kwa kidumu .AKA.Nyumba ndogo.
     
  16. RR

    RR JF-Expert Member

    #16
    Nov 30, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Jaribu kwenda kwa service provider wako....ukiwa na ile IMEI....
    Kuna mtu namfahamu alienda wakamsaidia....aliyenunua ile simu aliitwa kwa hila kidogo wakamkamata..then kataja mwizi...
    Usiache kwenda kwa kuhisi hutasaidiwa...nenda kwanza....
    BTW: Kama ukienda uje utoa ushuhuda wako hapa ili tuelimike zaidi.
     
  17. K

    Kituko JF-Expert Member

    #17
    Nov 30, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,979
    Likes Received: 1,121
    Trophy Points: 280
    ni makampuni ya simu ya Tanzaia pamoja na police kutofatilia hivyo vitu labda viwe sensitive sana,
    kama simu imesajiliwa ama kama unaweza kukumbuka IMEI No, hata kama mtu akibadilisha SIM card, lakini akipiga simu ama kupokea, huwa inaonekana anatumia SIM card gani na hiyo IMEI no pia inaonekana, na vilevile ni raisi kujua huyo anayepiga ama kupokea anatumia minara gani (Radius ya nearest tower) hivyo ni raisi kumlocate
    ugumu unakuja kwa police kupeleka hiyo taarifa kwa makampuni yote ya simu kuwa waifatilie hiyo handset (IMEI NO)
    Lakini ni kitu ambacho kinawezekana mimi nilishuhudia mtu akikamatwa kwa kesi kama yako (sio Tanzania lakini ni hapahapa Africa)
     
  18. minda

    minda JF-Expert Member

    #18
    Nov 30, 2010
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135

    asante lakin mpango huo wa kidumu bado sijaanza!
     
  19. minda

    minda JF-Expert Member

    #19
    Nov 30, 2010
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135

    umenipa motisha mkuu kwani nilishachoka!
     
  20. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #20
    Nov 30, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,793
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Usiamini kampani yoyote unayokutana nayo kwenye sherehe yoyte usiyoifahamu..
    Wadada flani waliibiwa viatu vyao baada ya kuviacha chini ya meza na kwenda kucheza ngoma kwenye harusi..
     
Loading...