Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimeibiwa original kadi ya gari

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Gamaha, Feb 15, 2011.

  1. Gamaha

    Gamaha JF-Expert Member

    #1
    Feb 15, 2011
    Joined: Jul 17, 2008
    Messages: 2,383
    Likes Received: 399
    Trophy Points: 180
    Wakuu naomba msaada wenu nimeibiwa kadi original ya gari na vibaka waliovunja kioo cha gari na kuiba pamoja na vitu vingine. ni nini nahitaji kufanya police tayari nimetoa taarifa je nahitaji kwenda TRA pia. vipi kuhusu usarama wa gari.

    nawasilisha
     
  2. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #2
    Feb 15, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kwani hauna certified copy ya original card ya gari yako?
     
  3. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #3
    Feb 15, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Kama umekwishakwenda Polisi na kupata report yao bila shaka kuna utaratibu wa kupata kadi original nyingine.

    Huyo aliye na kadi yako ya awali haimsaidii kwa vile haina jina lake - sana sana ni bomu kwake kwa sababu ya kuripotiwa polisi. Haiyumkini amekwishaitupa.
     
  4. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #4
    Feb 16, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    nenda polic na kopy yako utapewa lost report nikama sh mia tano, kisha unakwenda trafik unapitia kama hatua 3 pale ikiwemo kukagua gari kisha unakwenda tra na gari wanakagua unalipia 10000 unapewa kadi ingine
     
  5. Gamaha

    Gamaha JF-Expert Member

    #5
    Feb 16, 2011
    Joined: Jul 17, 2008
    Messages: 2,383
    Likes Received: 399
    Trophy Points: 180
    Thanks wakuu Pmwasyoke na Dr phone kwa ushauri wenu thanks alot wakuu
     
  6. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #6
    Feb 16, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,935
    Likes Received: 343
    Trophy Points: 180
    Wala hakuna shida kama umeripiti polici. Nadhani unapaswa kuanza kushughulikia kadi mpya tra hasa baada ya kupata barua ya maelezo toka polisi!
     
  7. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #7
    Feb 16, 2011
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Inasumbua kidogo maana lazima pia uende na faili lenye karatasi zote zinazohusiana na hilo gari. Ila TRA ni lazima pia uende. Kimbembe kitakuwa kama kadi hiyo haiko kwa jina lako!
     
  8. Gamaha

    Gamaha JF-Expert Member

    #8
    Feb 17, 2011
    Joined: Jul 17, 2008
    Messages: 2,383
    Likes Received: 399
    Trophy Points: 180
    bahati nzuri iko kwa jina langu na nina documents zingine zote toka nalipia mpaka kulipata hapa dar. so i hope haitanisumbua sana
     
Loading...