Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimeibiwa na Dadapoa, Wakuu mnawezaje ku-do na hawa wadada?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Gbollin, Oct 28, 2012.

  1. Gbollin

    Gbollin JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 20, 2009
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Juzi nilikua maeneo ya Buguruni mishale ya saa sita usiku nikipata moja moto, moja baridi. Baada ya kilaji kukolea mbele yangu kulikuwa na kidada, nikajiexpress akanielewa, alitaka 20,000 ya kazi yake na chumba juu yangu.
    Kituko: Tulipofika Guest binti alipandisha sketi na kulala kisha kunitaka nifanye fasta fasta hata bila ya maandalizi ya aina yeyote yale.
    Nilipotaka kumgusa aliniambia natakiwa kulipia tena kitendo ambacho sikukubaliana nacho, baada ya kuona hivyo alianza kunipa kashfa kuwa mimi nitakuwa aina ya vidume ambao hawafanyi kazi mpaka wapigwe vidole vya masabur kitu ambacho kilinikata stimu na hata hamu ya kupanda ilitoweka.

    Kwenu wadau: Je huwa mnawala vipi dizaini ya watu kama hawa?

    Na huwa mnajikoki huko huko na mkifika kwa chumba unapanda mlima bila kunywa maji?

    Naomba maoni yenu wadau ili next time nisiwe mgeni na haya mambo.
     
  2. Karimu lutego

    Karimu lutego New Member

    #2
    Oct 28, 2012
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kaa chonjo saa mbaya.
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    he he he, huwa tunatoka tumeshajitia kijiti masaburni kama alivyosema huyo changu.
     
  4. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #4
    Oct 28, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Eeeh!
    Hapa ni wapi kwani, manake sijaelewa.
     
  5. mathcom

    mathcom JF-Expert Member

    #5
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 1,385
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kweli ulikua unahitaji demu mda huo au shawishi za moja moto na baridi? huyo alikua kazini, na hao ofa yao ni
    5 to 10 minutes! hawana hata hisia za mapenzi. hapo alikua anawaza mteja mwengine!!
    Wandugu kwanini hamuowi au kuamua kukaa na mmoja wa kudumu, hii sio kazi hii !!!
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Oct 28, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    buguruni koma koma.

    Unataka kuibiwa niyaite majambazi??

     
  7. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #7
    Oct 28, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,331
    Likes Received: 3,132
    Trophy Points: 280
    mambo mengine yanataka moyo na roho pia...
     
  8. N

    Neylu JF-Expert Member

    #8
    Oct 28, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,639
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Hahahaaaa.... Umenichekesha mbaaaya..!
     
  9. Z

    Zero One Two JF-Expert Member

    #9
    Oct 28, 2012
    Joined: Sep 16, 2007
    Messages: 9,394
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hiyo unatakiwa uwe umetoka na stim tokea kwako, tena ni za miezi hata mitatu
     
  10. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #10
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,497
    Trophy Points: 280
    mkuu uoe ili iwaje sasa?? Nani anataka majanga mijimwanamke yoote siku hizi ni matapelii tena afadhali ya hao machangu wanaojiuza kuliko hao wanawake walio olewa??
     
  11. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #11
    Oct 28, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,153
    Likes Received: 185
    Trophy Points: 160
    Mwenyeji wa bongo, una kazi au unahustle, una sehemu yako ya kukaa, msafi na una usafiri ..... machangu wa nini?
    Mbona kina dada wapo kibao wa kutulia nao?
    Waachie machangu watu wageni wapita njia!
     
  12. Kambaku

    Kambaku JF-Expert Member

    #12
    Oct 28, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 1,112
    Likes Received: 444
    Trophy Points: 180
    Mkuu sasa ulitaka kumla denda huyo kiumbe? Au ulitaka kwenda chumvini?

    Kumtafuna tu huyo mtu ni kujivika mabomu sasa ulitaka na denda mkuu?
     
  13. mathcom

    mathcom JF-Expert Member

    #13
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 1,385
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    machangu ni kwa watu ambao wako desperate, makabwela na labda hao wapita njia, ila mtu na mwelekeo wake
    hawezi kuchukua changu!
     
  14. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #14
    Oct 28, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ptuuu!
     
  15. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #15
    Oct 28, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    JF ain't boring at all...lol
     
  16. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #16
    Oct 28, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,878
    Likes Received: 5,295
    Trophy Points: 280
    Hahahaha

     
  17. v

    valid statement JF-Expert Member

    #17
    Oct 28, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Hata hawo madem wa mtaani, wengine wanajiuza usiku.Tofauti ni kuwa unakuwa hujui huyu ni tax bubu.
    Na mkikutana naye bed penzi unapewa kisela. Wa usiku anapewa ki biashara...Hakuna romance wa kuvuta hisia za nyege.
     
  18. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #18
    Oct 28, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Atii!!!?? we Kongosho wewe!!!?? dah
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. C

    Concrete JF-Expert Member

    #19
    Oct 28, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,608
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Mkuu hapo umetapeliwa, gharama haiendani na huduma uliyopewa.
     
  20. Ennie

    Ennie JF-Expert Member

    #20
    Oct 28, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 7,150
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kimboka
     
Loading...