Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimeibiwa modem

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Crashwise, Mar 14, 2011.

  1. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #1
    Mar 14, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 705
    Trophy Points: 280
    Wakuu habari zenu nimeibiwa modem ya zain je kuna njia yoyote ambayo naweza kufanya ili nijue anaeitumia...mfano anatumia line gani?, yuko wapi?....
     
  2. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #2
    Mar 14, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,225
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    Visit Airtel ukiwa na police loss report na kama uliisajili wataitrace na kujua new user
     
  3. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #3
    Mar 14, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,093
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    very easy fata maelekezo ya kaka Inko.na ukiona umeikosa chukua ya zantel iko bomba sana garama zake ziko chini mno
     
  4. M

    MZAWATA JF-Expert Member

    #4
    Mar 14, 2011
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 555
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    pole sana kaka, fuata maelekezo ya mkubwa hapo juu but iwe mapema coz cku hz wanazichakachua
     
  5. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #5
    Mar 15, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 705
    Trophy Points: 280
    asante wote mlio nishauri na mtakao ni shauri ndiyo naelekea ofisi za airtel ..
     
  6. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #6
    Mar 15, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Kama umeisajili its very eassy nenda zain aka airtel
     
Loading...