Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimeibiwa kwenye account yangu ya benki?

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by kussy, May 2, 2012.

  1. kussy

    kussy JF-Expert Member

    #1
    May 2, 2012
    Joined: Jun 15, 2010
    Messages: 330
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Jumamosi nimetoa pesa kny ACC yangu kupitia ATM NBC kwa kutumia TEMBOCARD VISA yangu, jana nataka tena kutoa pesa kwenye Akaunti ATM ikasema sina hela kwenye ACCOUNT wakati nina hela za kutosha, leo nimedamkia kwenye tawi langu la CRDB, Counter wanadai hiyo hela iliyopotea imetolewa kupitia Bank ya EXIM, wanadai itakuwa imeibiwa wakaniambia nijaze Claim form alafu nifuatilie, but hawajui kama nitalipwa. Jamani hii imekaaje?
     
  2. L

    LAT JF-Expert Member

    #2
    May 2, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    pole sana ndugu ..... hela inatolewaje kwenye account yako bila idhini yako .... au ulijisahau na password yako mtu anaijua
     
  3. S

    Simbamwene JF-Expert Member

    #3
    May 2, 2012
    Joined: Jun 22, 2008
    Messages: 287
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    NMB ni wezi haijapata kutokea? Ukitumia ATM Machine umekwisha. Na hao watu wa claim wana majibu ya kunya haijawahi kutokea.
     
  4. Andrew Kellei

    Andrew Kellei JF Gold Member

    #4
    May 2, 2012
    Joined: Sep 11, 2009
    Messages: 343
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Pole sana Mkuu,hiyo inabidi utoe taarifa polisi pamoja na maelezo uliyopewa bank.Polisi kuna kitengo kinachoshughulika na wizi wa pesa kwa njia ya mtandao watakusaidia.
     
  5. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #5
    May 2, 2012
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 2,121
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Polisi gani hii hii ya afande Mwema? wewe kama unataka kupoteza hela yako zaidi nenda!!!:wave::wave:
     
  6. a

    arinaswi Senior Member

    #6
    May 2, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 183
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    pole sana. je umejiunga na sim/ internet banking?????????????? na kama jibu lako ni ndio, then probably kuna mtu ameijua password yako then akaitoa thru cyberspace. ukiangalia vizuri terms za sim/ internet banking utakuta clause inayosema kuwa ukiibiwa sio liability ya CRDB kwa hiyo wao kukulipa is very unlikely.

    what we need nowadays is cyber auditors and cyber PIs, watu watakaoweza kufuatilia trail of money electronically from a source to the final destination. wenzetu majuu wanafanya sana haya mambo. once you join the internet banking services, money transfers can be made by simply clicking on a mouse or via a handset so it is very crucial to keep your passwords complex and well protected.
     
  7. Tanganyika1

    Tanganyika1 JF-Expert Member

    #7
    May 2, 2012
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 333
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    umekosea au umekurupuka kama kawaida? Hapa tunazungumzia NBC na sio NMB.
     
  8. M

    Mohamed Ngwasu JF-Expert Member

    #8
    May 2, 2012
    Joined: May 11, 2011
    Messages: 304
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wafanyakazi wa bank wanatuibia sana kule songea NMB kuna mfanyakazi ameingia mitini baada ya kubainika kuchota pesa kwenye acc za wateja hasa wenye pesa nyingi.
     
  9. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #9
    May 2, 2012
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kaazi kweli kweli!
     
  10. d

    dandabo JF-Expert Member

    #10
    May 2, 2012
    Joined: Feb 18, 2012
    Messages: 300
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 45
    mkuu muone branch meneja fasta! Customer care zetu ovyo, utapoteza muda mwingi na hela hutaipata kama huja muona meneja! Ila Tembo card ni nbc kweli? Sio crdb?
     
  11. ARV

    ARV JF-Expert Member

    #11
    May 2, 2012
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 1,106
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Tembo card ni za crdb lakini unaweza kutolea atm za nbc zenye visa.

     
  12. r

    rodrick alexander JF-Expert Member

    #12
    May 2, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 3,305
    Likes Received: 760
    Trophy Points: 280
    usikubali benki wana namna ya kujua nani ametoa hata kama imetolewa kupitia exim mtu aliyetoa anajulikana mwone meneja wa benki waexpose kwenye vyombo vya habari ili watu wote wajue hiyo benki haiaminiki tena kutunza pesa za wateja hakikisha unafatilia hadi mwisho lazima pesa yako irudi
     
  13. Amon M.

    Amon M. Member

    #13
    May 2, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acha kuzngua kijana..from bank point of view,there is no such a think...itakua mtu wa karibu yako ambae he/she knows your password alitumia kadin yako kutoa pesa and nothing else
     
  14. c

    calvingyan Member

    #14
    May 2, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Crdb sio benk kabisa sikuhizi...mimi nilitumiwa pesa kutoka nje ya nchi, ikawa imekosewa namba moja ya akaunt ila information nyingine zote sana, huwezi amini ile hela ilikaa takriban wiki moja wameihold, sasa sijui waliiweka akaunt gani manake kwangu haikuingia na wala hawaku irudisha ilipotoka yaaan mpaka kuna mtu namfahamu kitengo kimoja ndio akanisaidia.....swalli linakuja, je kkama aliyekuwa anatumiwa hizo pesa anamawasiliano na watumaji si inaamaana wafanyakazi wahusika wanazikamua?????kwahiyo ndugu yangu nenda kwa manager na kama vipi toa kwenye vyombo vya habari....
     
  15. Simba Mkali

    Simba Mkali JF-Expert Member

    #15
    May 2, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 510
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Mbona tuhuma za CRDB zinazidi kuwa nyingi, inawezekana kuna sehemu wamezembea, wanataka tuhame?
     
  16. k

    kiparah JF-Expert Member

    #16
    May 2, 2012
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,176
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Apart from ma experience ni kwamba, hiyo fedha fanya kama umetoa sadaka, kwa sababu hiyo claim waliyokuambia uandike utafutailia hata miaka minne na hupati fedha. Nilitoa fedha kwa kutumia visa card ya CRDB kwenye atm ya NBC pale Dodoma mwaka 2008, lakini nilipokuja kuangalia salio niliporudi Bongo nikakuta kama laki 2 hazipo, then nikafuatilia, da! ebwana enhee, nikafunga na akaunti yangu kwa hasira, maana kila siku wanakuambia njoo kesho!
     
  17. kussy

    kussy JF-Expert Member

    #17
    May 2, 2012
    Joined: Jun 15, 2010
    Messages: 330
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Aisee sizingui mtu, nafikiria kufunga Account kabisa sasa
     
  18. c

    chilubi JF-Expert Member

    #18
    May 2, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Una accouny CRDB --> umetoa hela kupitia ATM ya NBC --> then umeambiwa hela iloibiwa imetolewa Exim Bank --> then wanakuvunja moyo kwa kukwambia kuwa hawajui kama utalipwa!!! SUE THEM!!! Hawa CRDB customer care yao ni mbovu kupita kiasi, wanamajibu ya kunya, wanajiskia, hawajui kuhudumia wateja kabisa, ni wajeuri, siku nikiwa kazini akija mfanya kazi wa CRDB akitaka huduma nampuuza na kumpa majibu ya kunya kuliko ya kwake!
     
  19. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #19
    May 2, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,043
    Likes Received: 549
    Trophy Points: 280
    Kwa hlo usitegemee,ma benki ni wateja wa vyombo vya habari that means banks pay a lot thru ads on these media so hawatatoa hyo hbar kwenye vyombo vyao.
     
  20. m

    moshingi JF-Expert Member

    #20
    May 11, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 278
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Fuatilia hela yako kwa kuweka kumbukumbu za maandishi, hizi ndiyo kesi ambazo tunazisubiri sisi wanasheria ili kuziwajibisha benki mahakamani...wakiendelea kukuzingua wasiliana na wakili yeyote aliyejirani akusaidie kufungua kesi ya madai watakulipa na usumbufu woote, pesa ikiibiwa kwenye akaunti aliyeibiwa ni benki wala sio mteja.
     
Loading...