Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimeibiwa fedha kwa njia ya mobile kwenye account NMB Bank

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by mbeshere, Mar 4, 2011.

  1. m

    mbeshere Member

    #1
    Mar 4, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wandugu kuna ndugu yangu kaibiwa fedha zimechotwa kwenye account yake na kuwekwa kwenye account za watu wawili tofauti, Hili limetokea bank ya NMB halafu wahusika wa bank wamepewa taarifa lakini they take it serious not.WANA JAMVI NAOMBA MUONGOZO USHAHIDI NINAO WA KILA KITU....
    ----
    ----
    ----
     
  2. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #2
    Mar 4, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,744
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    kaonane na manager wa tawi,usikubali kuonana na watu wa counter(customer services)jibu atakalokupa usipo lidhika nalo..nijulishe nikwambie hatua itakayofuata..
     
  3. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #3
    Mar 4, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    muone meneja......!!!
     
  4. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #4
    Mar 4, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Wakuu this is serious.nimeshasikia similar events kutoka kwa watu 3 tofauti.
     
  5. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #5
    Mar 4, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,592
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    Maendeleo Tanzania, Msaada kwa customer care huwezi pata mpaka uende kwa meneja?
     
  6. m

    mbeshere Member

    #6
    Mar 4, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimemuona akaniambia nikatoe taarifa police and i have done it anasema halafu ametuma taarifa HQ wapeleke hiyo namba ya simu voda iliwaweze kuambiwa ni nani ,sasa mimi hayo yananihusu vipi wakti hela zangu zimechukuliwa mikononi mwao why dont they give ma money back and then follow up the procedure..
     
  7. doup

    doup JF-Expert Member

    #7
    Mar 4, 2011
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 773
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kastoma keya "customer care" wengi huwa wanatoa majibu ya bora liende, nazani walio wengi huwa wanachukia mteja anapokuja kuwaliza jambo. ukimuona mkulu wao unaweza kupata majibu yanayorizisha
     
  8. Mchaga

    Mchaga JF-Expert Member

    #8
    Mar 4, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,372
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kwani hujui Tanzania kuna Customer Scare not Care?

    Ukiona matangazo ya biashara na utendaji ni vitu viwili tofauti
     
  9. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #9
    Mar 4, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Pole mkuu.
     
  10. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #10
    Mar 4, 2011
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    asee mpe pole, ngoja na mimi nichungulie vi-albaki vyangu kama viko salama
     
  11. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #11
    Mar 4, 2011
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Fungua kesi ya madai
     
  12. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #12
    Mar 4, 2011
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    KUIBIWA fedha kwa njia ya nmb mobile inaweza kusababishwa na mtu ambaye ni wa karibu yako, ambaye anajua namba yako ya siri ya nmb mobile(kama umejisajiri) ambaye huyo mara nyingi ni ndugu yako au rafiki yako

    Au kama haujajisajiri kuna mto wako wa karibu amefanikiwa kupata kadi yako na akajisajiri, na huyo mtu anaijua namba yako ya siri(ambaye anaweza kuwa mkeo, mtoto wako au mtu mwingine yoyote wa karibu),

    USHAURI
    Fanya uchunguzi kwa makini , unaweza kukuta ni ndugu yako wa karibu sana ndo anahusika na HUO WIZI
     
  13. Chitemo

    Chitemo JF-Expert Member

    #13
    Mar 4, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,290
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Pole sana kaka..! Hiyo issue mi imenitokea NMB 2009. nikajribu kumfuata manager lakini wapi? Nashukuru hata hvyo kias kilikuwa kiduchuuuuuuuu.!! Ni vgum kuipata tena hyoooo. Wamekula hao....!!!
     
  14. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #14
    Mar 4, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    aisee usalama upo wap?sasa?
     
  15. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #15
    Mar 6, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    Mh! mpe pole sana huyo ndugu mi naomba nielekezwe jinsi ya kujiondoa kwenye huduma hiyo maana imeanza kunitia tumbo joto.
     
Loading...